• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rottweiler nhà Vinh Béo náo nhiệt hồ Văn Chương

hoandq

Member
ư

Anh Hoàn vắng mặt 2 buổi rồi, buổi sau phải phạt thôi :-"
Anh cố gắng học xong lớp bổ túc văn hóa này cho xong, học mãi mà vẫn phải học mệt quá #:-s.
Học xong ngày mai được nghỉ hè rồi, tuần sau nếu ae có off thì gia đình nhỏ của a chịu phạt luôn 7 cốc bia :)).

Anh cố gắng học xong lớp bổ túc văn hóa này cho xong, học mãi mà vẫn phải học mệt quá #:-s.
Học xong ngày mai được nghỉ hè rồi, tuần sau nếu ae có off thì gia đình nhỏ của a chịu phạt luôn 7 cốc bia :)).
Vắng mặt 2 buổi rồi thì phải phạt thôi ae nhỉ :)). Vinh béo chuyển đàn con sang mục Gạch Ngói Xây Nhà đi em =))

hoandq

Member
Ông Hoàn bà Hương tẩm ngẩm tầm ngầm kinh lắm đấy nhá.
Haaaaaaaa thanks chú, nhưng trên diễn đàn có Pháp tầu ngầm rồi. =))
Chú nghĩ cho vc a một biệt hiệu gì hay hay nhé. ;;)
@ Mạnh.Đạt: Chú nhờ Đoàn Dự đoán xem Cn có off đc không để a còn chịu phạt, mấy hôm nay nóng oi quá thèm bia =P~.

Các cún giờ lớn lắm rồi, cập nhật ảnh mới đi em. Kiểu này Gạch ngói lại bay nát người=))

Ô chủ Pic đi đâu nghỉ mát rồi hay sao mà để nhà cửa đìu hiu thế :)) Cập nhật ảnh các cháu nó đi em, chắc lớn lắm rồi