• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rottweiler nhà Vinh Béo náo nhiệt hồ Văn Chương

hoandq

Member
Nhìn số điện thoại mẫu của béo nhìn quen quen định gọi trước Linhking hóa ra của mình =)).
Vào làm vú em cho đàn rott con tưởng dễ không ngờ khó quá, chúng mút bầu vú cứ chùn chụt...buồn không đỡ nổi.:-*

tuansilk

Vietpet sponsor
Cố gắng giữ sức khỏe để hôm nào đầy tháng tập văn nghệ nhé. :D

hoandq

Member
Bố vợ nên tiếng thì quả này đầy tháng to đây, yêu cu Vinh ghê >:D<. Hôm nào cũng là sinh nhật nhà cu Vinh <:p.
Thanks bác Tuấn đã gợi ý, tý em quên hijjjjjjjjjjjjjjjj :D.

Còn này sao mà đỏ thế nhỉ??? chúc mừng Vinh nhé... Hôm nay mới lấy lại đc nick để vào chém đây...

Ái chà Píc Hót thế :)):)):)) hàng của Vinh Béo có khác :)) mai a sang cầm theo mấy cục gạch giúp chú xây nhà =))

Hung.tinhyeu

Active Member
Anh em tập mà quên mình, yêu nhất món này =)) mà ko thấy ới nhau gì cả :((
Anh em không phải là quên chú đâu, về cơ bản là chú không chịu đi offline vào sáng thứ 7 hàng tuần nên chú không nắm được tinh thần chung thôi.

Anh em không phải là quên chú đâu, về cơ bản là chú không chịu đi offline vào sáng thứ 7 hàng tuần nên chú không nắm được tinh thần chung thôi.
Thằng Hói này nó còn bận làm cái việc ở dưới chữ ký nó đó bác ơi...ha..ha... Chui rúc vào nhiều chỗ ô nhiễm.. nên dính độc hói hết cả đầu ha.ha... XL A,e spam Biểu hói tí..=)):))

mr.vinh

Member
Nhìn số điện thoại mẫu của béo nhìn quen quen định gọi trước Linhking hóa ra của mình =)).
Vào làm vú em cho đàn rott con tưởng dễ không ngờ khó quá, chúng mút bầu vú cứ chùn chụt...buồn không đỡ nổi.:-*
em định để anh em anh tâm sự nhưng chưa đựoc :))

mr.vinh

Member
Còn này sao mà đỏ thế nhỉ??? chúc mừng Vinh nhé... Hôm nay mới lấy lại đc nick để vào chém đây...[/QUOTE]

hôm nào cho em đến thăm đàn baby nhà anh nhé, tử hồi đẻ đến giờ chưa lần nào được ngắm cà :D

truongan898

Member
Chú Vinh ngủ muộn thế, ko đi xem bóng và đá bóng với mẫu à? rõ phí của zời 8->

truongan898

Member
Thằng Hói này nó còn bận làm cái việc ở dưới chữ ký nó đó bác ơi...ha..ha... Chui rúc vào nhiều chỗ ô nhiễm.. nên dính độc hói hết cả đầu ha.ha... XL A,e spam Biểu hói tí..=)):))
Chém nhau vừa vừa thôi nhá, đấy là ký ức thôi, chưa đọc kỹ gì đã vu oan cho thằng em rồi

Linking85

Member
Thằng béo này! Có người gọi điện đạch gạch mà nó còn ko thèm nghe. Đang hot có khác=))

Linking85

Member
Nếu có thiếu sữa vinamilk thì qua nhà Linhkinh nhé. không biết có sẵn sàng không nhỉ.
Hý hý... Ông chú tinh mắt gớm;;)
Có điều... Vỏ ngoài thì là sữa. Nhưng bên trong là bánh bao chú ơi. Cháu mua về cả nhà ăn sáng dần ế mà. Sáng nay tính qua chú mà bận quá... Ông bác xây nhà, mà cháu lại cứ phải trông. Đến khổ:(

hoandq

Member
Mai em bận đi học bổ túc thêm, không tham gia chém gió cafe được mong mọi người thông cảm nhé.
Nếu được thì xem tuần sau giao lưu một buổi đi các bác, em được nghỉ hè rồi t/gian vô sờ tư....:))

mr.vinh

Member
Mai em bận đi học bổ túc thêm, không tham gia chém gió cafe được mong mọi người thông cảm nhé.
Nếu được thì xem tuần sau giao lưu một buổi đi các bác, em được nghỉ hè rồi t/gian vô sờ tư....:))
ư

Anh Hoàn vắng mặt 2 buổi rồi, buổi sau phải phạt thôi :-"