• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rottweiler nhà Vinh Béo náo nhiệt hồ Văn Chương

mr.vinh

Member
Em có đàn rott con gồm 5 đực và 4 cái, hôm nay được 20 ngày tuổi, chia sẻ vài hình ảnh cùng anh em yêu rott.

Em mới lần đầu nuôi chó, có gì không phải các bác đừng chém em nhé :">:">:">

truongan898

Member
Lần sau chú chụp đừng show cả mẫu nhé, làm thế này anh chẳng thể nhận xét được gì các bé nữa

Linking85

Member
Đẹp quá...
Xinh quá...
Vinh béo có đàn Rott trông phê ghê. Mẫu thì miễn trê (hình như mẫu tập thể hình hay sao mà bắp tay to vậy Vinh ơi:-/). Ko phải bồ thì giới thịu a nhé:D A rất thích phụ nữ khỏe mà xinh đấy;)
Ps: Pháp ơi vào nhận mẹ con đàn Rott đi e!?!

hoandq

Member
Thằng cu này mỗi lần tổ chức sự kiện gì lại có người đẹp hay thế...8->
Ai mà dám chém gió gì chứ, cẩn thận không 9 con rott con+rott mẹ nó đuổi theo cắn khổ thân=)).
Ngoài ảnh nhìn đã thích rồi nay chụp ảnh trông càng thích hơn.
Chúc mừng cu béo sở hữu đàn cún con đẹp+ người đẹp.:-*

Hung.tinhyeu

Active Member
Đẹp quá...
Xinh quá...
Vinh béo có đàn Rott trông phê ghê. Mẫu thì miễn trê (hình như mẫu tập thể hình hay sao mà bắp tay to vậy Vinh ơi:-/). Ko phải bồ thì giới thịu a nhé:D A rất thích phụ nữ khỏe mà xinh đấy;)
Ps: Pháp ơi vào nhận mẹ con đàn Rott đi e!?!
Mẫu nhà Vinh béo không phải tập thể hình, mẫu nhà Vinh béo ở trong đội tuyển vật cổ bóp loa nên bắp tay mới to như vậy linhKinh à.

bo.bo

Member
Công nhận sau khi xem ảnh xong chỉ 1 câu : Chuẩn
Đẹp quá anh à !

tuansilk

Vietpet sponsor
Đây rồi- Đây rồi. Đẹp quá, chúc mừng cháu béo nhé. Mà nuôi chó đẻ sướng nhỉ. Cứ lên cân vùn vụt. =))

hoandq

Member
Bố vợ vào topic của "con rể" hờ nhìn thấy người mẫu đẹp ngất trên cành quất rồi =)).
Mà Béo! sao không để số mobile và địa chỉ kenel phần chữ kí, để tiện anh/em sang chơi và thăm đàn Rott con.
Đến bao giờ mới đặt gạch ngói để xây trại chó vậy ta???:-?

trantantai

Active Member
Nhìn cái phông đẹp lung linh thế nên chẳng thấy cún đâu. Dìm hàng kiểu này thì hỏng đấy bác. Mấy bé bụ bẫm lắm

mr.vinh

Member
Chú Hùng: chú tạo scandal cho cháu rồi, như thế này thì người ta đổ đến hồ Văn Chương tìm cháu thì chết :))
Chú Tuấn: từ hồi chăm chó con cháu ăn ngủ điều độ nên càng ngày tăng cân, không biết phải làm thế nào chú ơi :))
A Linh: sdt mẫu đây anh ơi, anh ntin thôi, đừng gọi điện nhé ;;) 0906264886
A Hoan: anh cứ nói thế, để được sánh cùng kennel nhà anh em phai theo dài :))
NgoTinh: có chứ bạn ơi, nhưng mà đến thời điểm mình sẽ thông báo nhé
bobo & trantantai: thanks 2 bác nhé

Linking85

Member
V chơi nguyên sđt mẫu trên đây thế này khác gì quảng cáo sản phẩm hả e? Có khi a chưa kịp phản ứng thì đã bị hớt tay trên mất rồi ý chứ:D

mr.vinh

Member
V chơi nguyên sđt mẫu trên đây thế này khác gì quảng cáo sản phẩm hả e? Có khi a chưa kịp phản ứng thì đã bị hớt tay trên mất rồi ý chứ:D
Anh cứ thử đi rồi cảm nhận nhé :-"

my_lucky

Active Member
Yêu cầu Linh Kinh Kinh đi đúng chủ đề chó con đê=))=)).

Chúc mừng Vinh béo nhé, 1 năm chó chăm sóc chó con liên tục thế này thì ai mà tăng cân kịp chú đây....có khi Tết năm nay chú phải hơn...tạ ý chứ:D

mr.vinh

Member
Thằng này kinh thật! Biết a có vợ rồi. Ko tý máy tý mẻ đc nên nó khiêu khích mình đây màx-(
Ông này tỉnh đòn thật, em để sdt là của mẫu Hoandq đấy =)), định để 2 anh em tâm sự mà không được :))

mr.vinh

Member
Yêu cầu Linh Kinh Kinh đi đúng chủ đề chó con đê=))=)).

Chúc mừng Vinh béo nhé, 1 năm chó chăm sóc chó con liên tục thế này thì ai mà tăng cân kịp chú đây....có khi Tết năm nay chú phải hơn...tạ ý chứ:D
1 tạ thì chết anh ơi, em đang cố gắng kiếm vài đàn để giảm cân đây :))