• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull Báo nhà Cường mẩu

my_lucky

Active Member
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=ww5lNwJATWg&feature=youtube_gdata_player[/YOUTUBE]

cuongmau

Member
E báo đc bao kg rồi cuongmau ơi???
Mình chưa cân bạn ah. Dạo này mình bận đi làm suốt nên chỉ cho nó ăn và dốt trong chuồng thui. Nó đang có vẻ hơi béo thì fải. Mai fải cân xem được bao nhiu kg. Hiii
Cọp nhà bạn bao nhiu kg rồi. Đã cắt tai chưa?

cuongmau

Member

xin được khai báo với cả nhà hôm nay Báo nhà mình đã được 6tháng tuổi rồi nhé.

my_lucky

Active Member
Trong thời gian thay răng, chó con cần được bổ xung canxi thật đầy đủ, nhưng có một điều là cần phải chú ý nghĩ ra nhiều trò chơi nhẹ để cho nó giải tỏa bớt năng lượng bằng....mồm:D:D, nếu không con cún 6 tháng này nó lại cắn ẩu cắn bừa đấy em ơi:-??:-??:-??

cuongmau

Member
Trong thời gian thay răng, chó con cần được bổ xung canxi thật đầy đủ, nhưng có một điều là cần phải chú ý nghĩ ra nhiều trò chơi nhẹ để cho nó giải tỏa bớt năng lượng bằng....mồm:D:D, nếu không con cún 6 tháng này nó lại cắn ẩu cắn bừa đấy em ơi:-??:-??:-??
E vẫn bổ xung canxi đều như lời a dặn mà. Dạo này thay răng với lại e cũng bận nên it cho nó vận động toàn ăn song rồi nằm nên béo quá a ah. Hixxxx :((

cuongmau

Member
Ấp ủ bấy lâu nay hôm nay mới có thời gian làm cho cu cậy cái Bát ăn ưng ý. Hy vọng với cái Bát này cu cậy sẽ hay ăn chóng lớn và thành Danh để không phụ công chăm sóc bấy lâu nay... :)):)):))

my_lucky

Active Member
Chính ra em chế cái giá đỡ bát bằng các đoạn ống tuýp nước kích cỡ khác nhau, đút ống trên lọt lòng ống dưới rồi có ốc hãm, như thế mình có thể căn chỉnh chiều cao tùy theo chó nhỏ, nhỡ hoặc to:-h:-h:-h