• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

pitbull Báo nhà Cường mẩu

my_lucky

Active Member
Hôm nào rảnh em thử đổi khoai lang cho con Báo xem sao, đảm bảo không sự dư lượng tinh bột, mà lại có thêm tác dụng nhuận tràng.Rau thì em cũng nên ưu tiên rau muống hơn, sẽ rát tốt cho việc chống tiêu chảy đấy em.Theo anh giữa thịt gà và thịt bò thì phải công nhận dùng thịt bò cho Pitbull là tuyệt nhất...
Phomai em dùng thường xuyên mà ko cần sợ béo, nó có đủ khoáng, phốt pho.....rất tốt cho chó đực đang thời kỳ baby to men:D:D=))

cuongmau

Member
Nhìn đẹp quá em ạ.
Cún được bao nhiêu kg rồi em?
Vâng cảm ơn A thịnh. Lâu rồi e cũng ko cân. A hỏi e mới nhớ hôm nào fải cân xem bao nhiêu kg. Hiiii. Hôm có khi rảnh fải cho báo lên bơi thi với gifl nha a thịnh. Hiiii. Báo nhà e thik nước lắm.

cuongmau

Member
Hôm nào rảnh em thử đổi khoai lang cho con Báo xem sao, đảm bảo không sự dư lượng tinh bột, mà lại có thêm tác dụng nhuận tràng.Rau thì em cũng nên ưu tiên rau muống hơn, sẽ rát tốt cho việc chống tiêu chảy đấy em.Theo anh giữa thịt gà và thịt bò thì phải công nhận dùng thịt bò cho Pitbull là tuyệt nhất...
Phomai em dùng thường xuyên mà ko cần sợ béo, nó có đủ khoáng, phốt pho.....rất tốt cho chó đực đang thời kỳ baby to men:D:D=))
Có khi là lại phải nhờ a thiết kế cho cái vụ phomai. Hiiii.

my_lucky

Active Member
Báo có nhận em Lucy làm đệ tử không??? Lucy thích đớp nước lắm nhưng nhà Lucy ko có vòi bơm nước như nhà Báo....cho sang ở ké đê:D

cuongmau

Member
Báo có nhận em Lucy làm đệ tử không??? Lucy thích đớp nước lắm nhưng nhà Lucy ko có vòi bơm nước như nhà Báo....cho sang ở ké đê:D
E hỏi con báo nhà e rồi. Nó bảo fải kiểm tra xem hàng họ thế nào đã. Nếu ok thì nó sẽ nhận làm đệ tử nuôi lớn rồi Bóc tem. Kakaka=))=))=))=))=))

my_lucky

Active Member
Thế thì cho em chọn lựa 1 trong 2 cách: một là giờ anh đón thằng Báo về rồi bao giờ chúng nó đến tuổi thì anh mang cả hay sang nhà em, hai là em đón cả hai sang nhà em rồi bao giờ đến tuổi thì anh đón cả hai về nhà anh:D=))=))=))

my_lucky

Active Member
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=RRpYQM9RSCU&feature=youtube_gdata_player[/YOUTUBE]

Báo lớn quá rồi:x:x:x

Next

Member
chỗ ở của báo nhà b như khách sạn 5 sao ý nhỉ =)) nhà m ko rộng nên chả làm đc chuồng nên chỉ xích ko :(

cuongmau

Member
chỗ ở của báo nhà b như khách sạn 5 sao ý nhỉ =)) nhà m ko rộng nên chả làm đc chuồng nên chỉ xích ko :(
Cũng là vi hoàn cảnh thui bạn ah. Do ming fải đi làm ko có thời gian cho Báo ra ngoai vận động nên fải cố làm cho nó cái chuồng rộng để nó tự vận động trong chuồng thôi bạn ah.

cuongmau

Member
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=RRpYQM9RSCU&feature=youtube_gdata_player[/YOUTUBE]

Báo lớn quá rồi:x:x:x
Uhm. Bây giờ nhìn lại thì thấy nó lớn nhanh thật. Nhớ ngày nào mới ôm nó về bé tý nắm gọn trong lòng bàn tay. Hiiiiii. Rồi còn ốm đau chạy chữa. :(:)(:)(:)(:)((

my_lucky

Active Member
Cường up thêm mấy clip lúc Báo chưa thay răng đi em, chẳng nhẽ cứ chờ nó thay răng xong mới cập nhật tiếp hình ảnh và thông tin à:D:D

cuongmau

Member
Báo nhà e đang thay răng với lại dạo này e nhiều việc nên đi làm suốt. Dạo này báo nó toàn fải nằm trong chuồng thôi. Có được như luky đi QN chơi đâu. E đang muốn hôm nào có thời gian hẹn gặp các ae của nó rồi cho nó đi hn chơi. Hiiiii.
A cho e xin it thông tin về các ae của báo bây giờ đang ở đâu và chủ của chúng là ai nhé.

my_lucky

Active Member
Nếu cho Báo đi một tua để thăm anh em cùng cha cùng mẹ thì cũng....no bụng đấy vì mấy đứa chúng nó rơi vào nhà mới toàn nhà hàng Nhật Bản, Trung Quốc, Sinh Tố trái cây, Cafe....Hôm nào rảnh thì báo anh trước để anh alo cho anh em chúng nó gặp nhau:D:D