• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Bull Gift nhà Ducthinh

Ducthinhndt

Member
Vừa nghe tin sốt dẻo Việt Anh ơi.
Chuẩn bị bắt Đại Hoàng về thủ đô mà không nói gì anh cả.
Đại Hoàng lên với em chắc chắn sẽ có điều kiện tập luyện hơn ở nhà bạn anh và hòa nhập với thiên nhiên hơn.
Chúc mừng em!
Thân!

hoanhd

Member
chó đẹp lắm bạn ah!.bạn ah!.bạn có thể hướng dẫn mình kỹ cách đăng bài giống bạn được không?.thanks

Ducthinhndt

Member
chó đẹp lắm bạn ah!.bạn ah!.bạn có thể hướng dẫn mình kỹ cách đăng bài giống bạn được không?.thanks
Xin chào bạn.
Nếu bạn không biết thật thì gọi theo số này họ sẽ chỉ cho nhé: 0948901369.
Thân!

Ducthinhndt

Member
Con này đúng là con giặc rồi A Thịnh ơi. Cái bụng như thế mà vẫn phi tủm cái xuống Hồ.
Gifl cải quý (quỷ cái) :)):)):))
Nó vẫn vậy em ạ.
Bực nhất là khi đang câu cá nó cũng tự nhảy xuống hồ làm mình không câu được nữa.
Anh có làm theo lời của Việt Anh sờ bụng thấy cún con động đậy rồi em. Vũ Minh bảo đàn này khoảng ba chục con cơ đấy.

my_lucky

Active Member
Anh ơi cho em xin viên gạch được không ạ??? em kết con của Bun mà Minh không cho em xếp gạch ở nhà hắn...khốn không chịu được anh ạ:-ss:(:)(:)(:)((

Ducthinhndt

Member
Anh ơi cho em xin viên gạch được không ạ??? em kết con của Bun mà Minh không cho em xếp gạch ở nhà hắn...khốn không chịu được anh ạ:-ss:(:)(:)(:)((
Cảm ơn Việt Anh đã quan tâm nhưng thực sự đàn này phải tầm chục bé thì anh mới dám hứa với em. Anh hứa tặng mấy anh em thích chơi rồi em ạ. 
Chắc khoảng 4 ngày nữa Gift sinh thì anh alo em nhé. 
Thân!

kubikubi

Member
Anh Thịnh ơi con Gift bụng đã to thế này rồi cơ ah! Chết thật, con Bull nhà ông Mình ghê quá:)). Ai lại để bull làm thế anh Minh ơi:-w. Quả này phải 8-10 con mất thôi, lại mệt đấy anh Thịnh ah, nhưng vui lắm:))

Ducthinhndt

Member
Anh Thịnh ơi con Gift bụng đã to thế này rồi cơ ah! Chết thật, con Bull nhà ông Mình ghê quá:)). Ai lại để bull làm thế anh Minh ơi:-w. Quả này phải 8-10 con mất thôi, lại mệt đấy anh Thịnh ah, nhưng vui lắm:))
Hùng ơi sao không cộng thêm 2 chục con nữa hả em? Vũ Minh khẳng định 3 chục con cơ :D.
Trong vụ này Bull không có lỗi mà do bác Hùng tình yêu xúi nó đấy.
Tính đến hôm nay là tròn 2 tháng rồi nhưng Gift nó vẫn nhao vào bụi để bắt chuột em ạ.
Thân!

Hùng ơi sao không cộng thêm 2 chục con nữa hả em? Vũ Minh khẳng định 3 chục con cơ :D.
Trong vụ này Bull không có lỗi mà do bác Hùng tình yêu xúi nó đấy.
Tính đến hôm nay là tròn 2 tháng rồi nhưng Gift nó vẫn nhao vào bụi để bắt chuột em ạ.
Thân!
Có ai bắt thuế người "Giai Cát Dự" đâu nhỉ :D ? Hy vọng sản phẩm của Bull xxx Gift của Anh Thịnh thật xuất sắc,À quên!anh vẫn nợ bữa nhậu nhé!!!khi nào Gift đẻ em sang chơi với anh,thân!<:p<:p<:p

Kubikubi: chém đấy anh ạ,nuôi Chó đẻ mệt lắm,anh chuẩn bị đê nhé,mệt lắm,em mong từng ngày cún con nó về nhà mới đây này :)

Ducthinhndt

Member
Có ai bắt thuế người "Giai Cát Dự" đâu nhỉ :D ? Hy vọng sản phẩm của Bull xxx Gift của Anh Thịnh thật xuất sắc,À quên!anh vẫn nợ bữa nhậu nhé!!!khi nào Gift đẻ em sang chơi với anh,thân!<:p<:p<:p

Kubikubi: chém đấy anh ạ,nuôi Chó đẻ mệt lắm,anh chuẩn bị đê nhé,mệt lắm,em mong từng ngày cún con nó về nhà mới đây này :)
Ô kê em!
Hôm nào Gift đẻ mà có vẻ thấy khó khó thì anh mời em luôn ý.
Anh cũng nhớ là mời em sang "uống rượu" mà. Tính anh đã nói là làm, nên đã chuẩn bị sẵn chai Lúa mới rồi em. Hê hê