• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Bull Gift nhà Ducthinh

longtroc

Member
hay quá thế là quá chuẩn rồi chúc mừng anh thịnh nhé ! bác hùng nhìn rất hot boy đấy:x:x:x:x:x:x:x:x

Ducthinhndt

Member
Cuối tháng có rủ em sang không anh Thịnh ơi?rủ mỗi Long trọc thui à?:(:)(:)((
Minh ơi em nhầm roài.
Anh bảo cuối tháng sang bên nhà Long chứ có rủ Long sang Sóc Sơn đâu em :D.
Còn anh đã có ý kiến mời anh em sang Sóc Sơn đi săn rồi nhưng chắc mọi người chưa sắp xếp được lịch.
Thân!

longtroc

Member
thân mời anh em sang bên em chơi nếu mang được mấy cún sang thì hết ý anh à . chúc mẹ tròn con vuông gift nhé;););););)

cuongmau

Member
Chuẩn bị khay đẻ Chưa a Thịnh ơiiiiii. :x:x. Lên rừng chặt gỗ về chuẩn bị đóng khay là vừa đấy A ạ.

Ducthinhndt

Member
Chuẩn bị khay đẻ Chưa a Thịnh ơiiiiii. :x:x. Lên rừng chặt gỗ về chuẩn bị đóng khay là vừa đấy A ạ.
Anh nghĩ không cần đâu Cường ơi.
Anh rất cưng chiều nó nhưng anh không bao giờ cho nó có điều kiện sống tốt như những con Pit khác được em ạ.

Ducthinhndt

Member
Con Gift nhà anh là hư lắm anh Thịnh ah, hehe:D
Anh thấy nó ngoan mà Hùng ơi.
Em không thấy nó giữ mãi để dành cho Papai nhà em đó sao?
Chỉ tại anh và Vũ Minh không hiểu nên ép nó lấy Bull thôi.
Lần sau anh gả nó cho Papai nhé.>:D<

VietTung

Member
Dạo này thằng em Hùng rảnh ghê..........................dạo này papai thế nào rồi hùng

kubikubi

Member
Dạo này thằng em Hùng rảnh ghê..........................dạo này papai thế nào rồi hùng
Làm sao bạn Tùng ơi, papai nó vẫn béo lắm, mà có đổi cún không vậy? Đang tính đổi papai lấy mấy con chó con về chơi cho vui :-??

VietTung

Member
Làm sao bạn Tùng ơi, papai nó vẫn béo lắm, mà có đổi cún không vậy? Đang tính đổi papai lấy mấy con chó con về chơi cho vui :-??
Anh tặng cho chú Luôn. Đổi lại mang tiếng ae với nhau