• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pink nhà mình đã mẹ tròn con vuông rồi ^^

thuan81

Active Member
nhà em lại có thành viên mới em cũng tham lam quá chừng luôn ý , anh cũng tham chẳng kém gì em hi:D !bé kem xinh ngất ngây em nhỉ!lớn lên nhất định sẽ rất phong độ,tiếc Zimom quá chừng luôn phải chi em nuôi luôn zimom thì còn gì bằng hả em!nhưng mà nếu nuôi thế lớn lên trông chừng anh em nó cũng hơi cực, lỡ có chuyện gì mình sẽ mang tội nữa!mùa này sao mèo ngoài Hà Nội dễ bị nấm quá em ,em nana bị nấm nên Cương vẫn đang giữ lại điều trị cho em ý,nên tạm thời anh vẫn chưa đón,hai hôm trước anh có nhắn tin hỏi thăm Cương được biết nana đang phục hồi phong độ làm anh vui ghê,chắc là anh sắp đón được rồi!:D

nguyenthuy

Member
Chúc mừng chị Yến nhá, lại có thêm thằng ku nữa rồi, hehe. Hôm nay em mới đọc tới cái đọan Gào bị bệnh, xót xa hết cả lòng, may mà có đại hiệp Chiền ra tay cứu chữa :D.