• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Photography & Travel

Gemma

Active Member
Đi vắng ít hôm, về lại thăm nhà thấy các bác show hàng xôm tụ quá! Em phải đi lục lại ít "lương khô" mới được :D:x

D_P_HOA

Active Member
Đi vắng ít hôm, về lại thăm nhà thấy các bác show hàng xôm tụ quá! Em phải đi lục lại ít "lương khô" mới được :D:x
Góp bác ít ảnh em mới chụp cách đây vài ngày. Hôm đó em đi dã ngoại, tay xách nách mang nhiều thứ quá nên chả chụp đươc mấy:))

Gemma

Active Member
Cái này ở Hà Đông đấy hả, bác Hoa ơi? Khu công viên này trông hầm hố quá nhẩy! 8->:))

D_P_HOA

Active Member
Cái này ở KHoang xanh bác ạ :)), Hà đông nhà em chỉ có sư tử thôi :D. Hôm đó em đi dã ngoịa với thằng cu nhà em, tay xách nhiều thứ quá, chả chụp được nhiều bác ơi :))

Gemma

Active Member
Ối giời ơi! Hàng hiếm đây mà! Lâu lắm mới thấy có người show hàng chụp máy phim! Em phải lục lại mấy cái ảnh chụp bằng máy phim để cạnh tranh với bác mới được. Cái ảnh này thật ý nghĩa để nhắc nhở anh cả Trung Quốc đấy nhỉ! Cảm ơn bác nhiều nhá! :x:x:x

Gemma

Active Member
Trông giống sân bay ở đâu đó..................................................... 8->:p

Gemma

Active Member
Đúng là lâu mới thấy chú Dao Quăng xuất hiện để quăng dao ở đây nhỉ 8->:)) Trông ảnh rất tâm trạng và một mùa đông lạnh lẽo từ bên trong tỏa ra thì phải3:-O:-o Ảnh đẹp cứ như tranh vẽ ấy! Câu nhận xét của bác Kỳ thật là sâu sắc và tinh tế quá cơ, "mình hạc xương mai lâu không sử dụng"..., ka ka ka, cái này là ý thế nào hử bác Kỳ ơi? :)):)):))

Gemma

Active Member
Nhà cháu mới hôm rồi đi Côn Đảo có chộp được vài tấm nét cổ kính của Côn Đảo và nhà tù khét tiếng ở đây. Hẹn hôm sau sẽ post lên cho cả nhà cùng chém ạ! ;):">3:-O

Downcome

Phó nhòm
Một tấm ảnh hay và nhiều ý nghĩa, chia sẻ với mọi người

Nguồn: xomnhiepanh.com

Gemma

Active Member
Côn Đảo ngày mới...

Đúng 10 năm quay lại thăm Côn Đảo, nhìn thấy nhiều nét đổi thay trên hòn đảo từng khét tiếng là địa ngục trần gian này. Chỉ riêng có bãi biển vẫn muôn đời hoang sơ...

Hoàng hôn trên Côn Đảo

Nếp sống bình yên ở đảo với những mái ngói rêu phong, hàng bàng trăm tuổi...

Mẹ con ngóng tàu về trên cầu cảng

Chó Côn Đảo và ngư ông

Du khách Tây đi chợ Côn đảo

Vú Nàng bán ở chợ Côn Đảo

Món ốc vú nàng, đặc sản nổi tiếng của Côn Đảo, nghe tên cũng đủ gợi thèm...

Cá mú, một trong những món đặc sản biển hấp dẫn khác của Côn Đảo

Cá mú hấp xì dầu

Tạm post vài tấm, mai mẹ cháu lại post thêm ạ! :x>:D<

yumi

Member
Góp vui với mẹ Gem ảnh Côn Đảo. Flickr của em chưa renew nên chỉ lôi ra được 2 cái ảnh. Mai em lại up tiếp. Ảnh chụp đợt siêu off năm 2010

Côn Đảo nhìn từ đỉnh Thánh Giá.

Biển lặng

bichdiep

Member
Lôi được thêm 2 tấm từ facebook. hehe

Bình minh Côn Đảo

Thêm 1 tay súng cừ khôi nữa rồi :x Bạn dùng máy gì thế? Nhìn mấy bức ảnh như mấy tấm hay đặt làm bưu thiếp vậy.
20' trên phố cố mùa Noen