• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phốc nhà mình nè - chocolate

Phốc nhà mình được 06 tháng thiếu 03 ngày. Nhóc bị lai rồi, nhưng rất thông minh, mạnh mẽ, lanh lợi và giữ nhà là số 1. Các anh chị cho ý kiến nhóc này thế nào nhé. Thanks

Thanks All.
Nguyen Nhu Thach: vậy mình làm xui đi. chứ nhóc này chắc chắn nhóc này mình không nhường quyền nuôi lại cho ai đâu.hehe

yoko1910

Member
http://s1.postimage.org/vh4cbl0g5/IMG_4228nen.jpg[img]

2 ảnh này nhìn y chang doberman mini đẹp quá :)

Đẹp quá bạn ơi, cho mình số điện thoại liên lạc đi, mình cũng đang muốn làm xui đây.

Đẹp quá bạn ơi, cho mình số điện thoại liên lạc đi, mình cũng đang tìm chồng cho cô chó nhà mình.

Đẹp thật đó, cho mình số điện thoại liên lạc được không, mình cũng đang tìm chồng cho cô chó nhà mình.

Đẹp thật đó, cho mình số điện thoại liên lạc được không, mình cũng đang tìm chồng cho cô chó nhà mình.

kenny001

Member
sr mod nha vao bang dt nen khong co dau. AThach nuoi toy dog lai roi ah.lauqua khong thay a len dien dan..

bebe6383

Member
Chào bạn ! Em này dễ thương ghê bạn ạ .Mình cũng có một em girl được tròn 5 tháng rồi nhưng bạn ở xa quá không mình làm sui được nhỉ hihi .Chúc bé luôn mạnh khỏe và ngày càng hiểu ý chủ nha .Thân chào bạn à nhân thể giới thiệu với bạn về em Suri nhà mình nè :

Ngày xưa em còn bé thơ tính rất hay dỗi hay hay hờn ....:p

Giờ đây em 18 (chính xác thì em 5 tháng tuổi thôi hihi) tôi đã trót yêu ,trót thương rồi nhớ mãi nhớ mãi khi bé thơ....

Bé suri thật là dễ thương ah. Đã vậy, còn biết tạo dáng chụp hình thật là đẹp. còn toto nhà mình thì ôi trời, mình chẳng thể chụp được tấm nào mà nó chịu đứng im như suri hết. chúc suri ngày càng đẹp ra nha,keke

Cập nhật thêm một vài hình của em nó nè.

Đây là mẹ của toto, tên Tina . con này thì mình không có cắt đuôi. Hiện tại đang mang thai. dự tính sẽ sinh giữa tháng 04/2011.

Còn đây là hình ảnh chồng hiện tại của tina: cu nick nhà bác Lâm:

V-kool

Member
Thế là lại sắp có pp socola rồi ... bạn có thể cho mình xin số dt và đặt trước 1 em đực sôcla được ko ... hoặc nhượng lại e của bạn cũng đươc

Oh. Mình không chắc đợt này có màu socola đâu. Vì lúc trước, con cha thế hệ trước có màu socola nên mình nghĩ đợt vừa rồi mới xuất hiện 2 em socola đó. còn đợt này, con cha khác. hihi. Ủa mà bạn ở Hà nội mà? Phone của mình: 0937879393 - Vũ, rãnh thì alo giao lưu trao đổi cho vui nhé.

V-kool

Member
Em là người hôm qua gọi dt cho anh đó ... e cũng tên Vũ ... em chỉ thích sôcla thôi :d