• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phốc nhà mình nè - chocolate

Toto nhà mình đang lạy

Và tư thế nằm không giống ai:

Và một số hình các bé cún nhà mình:

kimlaito

Member
thế là có 2 e đực rựa rùi.bạn có nhượng lại e nàk.nếu đc thì pm mình nhé.thân

thế là có 2 e đực rựa rùi.bạn có nhượng lại e nàk.nếu đc thì pm mình nhé.thân
Bạn ở Hải Phòng mà? sao bắt mấy bé này được??
Vui thật, mấy nay, mỗi lần mình đóng cửa là có một bé sủa quâu quâu, lại nhìn thì cả 3 đều đang say giấc ngủ. Mãi đến ngày thứ tư mới phát hiện là bé đầu đàn.keke.Bé này có tiềm năng giữ nhà trong mơ.kaka

aeiou

Bạn có để lại mình 1 chú được không? Nếu còn đực PM nhá. Cảm ơn trước.

aeiou

Không trả lời tin nhắn được nên post ở đây. Cho mình số điện, địa chỉ để mình qua xem vì mình muốn nuôi đực cho đỡ khoản sinh sản. Thời gian nào bạn có nhà để mình qua.

aeiou

Ô quên. Bạn ở TPHCM à mình Hà Nội. Thích có 1 chú phốc khỏe mạnh nhưng TPHCM thì xa quá :D.

amida

HI Aki Nguyen, bé gái bạn có để lại không? Nếu có thì bao nhiêu vậy bạn? Thanks

amida

Dear bạn, bé gái đó đã được bạn Vinhangel đăng kí từ chưa chào đời rồi.hi.
Mình chỉ còn 1 bé trai thôi.
Tiền giang mà bạn ở huyện nào vậy?

amida

Dear bạn, bé gái đó đã được bạn Vinhangel đăng kí từ chưa chào đời rồi.hi.
Mình chỉ còn 1 bé trai thôi.
Tiền giang mà bạn ở huyện nào vậy?
oh! buồn vậy. Mình ở Gò Công nhưng ở nhà người thân gần chợ Tân Bình. Mình thích dòng fox này lâu rồi nhưng chưa tìm được em nào vừa ý.

nuôi bé trai đi. đỡ phải khâu sinh đẻ. cái gì chứ lúc chuẩn bị giao phối rồi sinh đẻ mẹt lắm. lau nhà hoài.kaka

Mấy em trai nhìn ngon lành quá, chắc hôm nào đem trầu cau qua hỏi chồng cho em gái già nhà tớ. =))