• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Off trạm cứu hộ mèo Hà Nội

hjru

Member
bao giờ mới hết tháng ngày ôn thi vất vả để được đến thăm trại và gặp mặt mọi ng đây?
=(( xấu hổ quá mang tiếng là yêu mèo mà chưa làm được gì cho trại chỉ mới phục vụ được 2 con giặc ở nhà :( nhìn ảnh toàn các anh chị lớn, chắc mình bé nhất đàn thôi, ngại chít đi được, mong là có bạn ít tuổi hơn mình nữa =((=(( *đỏ mặt*
mình cũng bé :"> a An yêu cầu không thông báo tuổi e nhé !!! =))

bao giờ mới hết tháng ngày ôn thi vất vả để được đến thăm trại và gặp mặt mọi ng đây?
=(( xấu hổ quá mang tiếng là yêu mèo mà chưa làm được gì cho trại chỉ mới phục vụ được 2 con giặc ở nhà :( nhìn ảnh toàn các anh chị lớn, chắc mình bé nhất đàn thôi, ngại chít đi được, mong là có bạn ít tuổi hơn mình nữa =((=(( *đỏ mặt*
Mình kém bạn 1 tuổi này:D. Cơ mà off xa quá, chẳng có phương tiện đi lại vs cả cũng bận học suốt nên không đi được=> ngậm ngùi ở nhà hóng ảnh off vậy:(.

linkmitu

Member
@ sweet: đuôi mèo nhà " em " như cái chổi phất trần í :)) hóa ra là kém mình 1 tuổi :">

@ sweet: đuôi mèo nhà " em " như cái chổi phất trần í :)) hóa ra là kém mình 1 tuổi :">
Giờ thì thành mèo chửa trụi lông rồi, còn mỗi cái đuôi+ 4 chân đi bốt lông cái cao cái thấp thôi "chị" ạ=)). Thế "chị" thích gọi là chị hay là gì để em còn biết nào;).

linkmitu

Member
hị hị, gọi mình bạn đi cũng chẳng chênh nhau mấy :)) tính chị cũng còn trẻ con lắm :">

hjru

Member
Mình kém bạn 1 tuổi này:D. Cơ mà off xa quá, chẳng có phương tiện đi lại vs cả cũng bận học suốt nên không đi được=> ngậm ngùi ở nhà hóng ảnh off vậy:(.
k có phương tiện thì cứ alo hjru 1 câu =.= ngày nào chẳng lượn lờ sang nhà a An :D có gì cứ alo : 01692965524. hoi hjru là ok luôn :D

fen_kute

Member
mọi ng ơi có ai có thể nhận nuôi cưu mang một bé mèo tầm 2 tuần tuổi nghe nói ngã gẫy chân không ạ, em thấy em ý bị bỏ rơi ở cầu thang (nhà tập thể) thương quá nên em mang lên để ngoài cửa chăm sóc thôi không dám mang vào nhà vì bà em không cho (kiêng vì làm ăn) với lại em cũng đang chăm 2 bé khác rồi. Trạm cứu hộ có ai có thể cưu mang em ý không ạ, :(