• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Off trạm cứu hộ mèo Hà Nội

Linhmu_93

Active Member
Hum đấy nếu rảnh em đăng kí 1 suất nhé anh An. Hix, nhưng mà hum đấy là chỉ có chè thôi , hum nào tụ tập làm bữa lẩu ếch bên Long biên đi ! Hum đấy là chỉ người đi mèo ở nhà nhé !
Chị ơi, thế k lẽ chủ nhật này chị định cho mèo đi :eek: e nghĩ k nên chị ạ, vì ở quán có nhiều mèo rồi, đến đấy chúng nó khè, đánh nhau loạn xạ .... người đi cho sướng , mang mèo đi mất công trông mèo, mệt....

bo.bo

Member
Hơ`, chẳng biết thế nào nhưng mà hum 7.4 ý, thì thấy mấy bé ngoan lắm !
Hì, nhưng mà đi off mà ai cũng lừa không mang mèo nhà mình để ôm mèo nhà bạn thì chắc hem có bé nào được đi mất !
Thôi kệ chịu khó cho nó đi cho có bạn có bè , ở nhà 1 mình nó lại buồn !
Uả mà nếu quán đấy có nuôi mèo thì thôi chị cũng hem mang đi nữa, sợ lại đánh nhau thì cũng mệt nhỉ.
Nhớ hum 7.4 đi off mà cứ phải trông thằng Kít với cả con bo nhà mình , nhìn buồn cười lắm . Vì 1 thằng thì đang thèm gái, 1 con thì đang thèm zai mà !

Hơ`, chẳng biết thế nào nhưng mà hum 7.4 ý, thì thấy mấy bé ngoan lắm !
Hì, nhưng mà đi off mà ai cũng lừa không mang mèo nhà mình để ôm mèo nhà bạn thì chắc hem có bé nào được đi mất !
Thôi kệ chịu khó cho nó đi cho có bạn có bè , ở nhà 1 mình nó lại buồn !
Uả mà nếu quán đấy có nuôi mèo thì thôi chị cũng hem mang đi nữa, sợ lại đánh nhau thì cũng mệt nhỉ.
Nhớ hum 7.4 đi off mà cứ phải trông thằng Kít với cả con bo nhà mình , nhìn buồn cười lắm . Vì 1 thằng thì đang thèm gái, 1 con thì đang thèm zai mà !
Thế cuối cùng là bạn Bo bạn ý có bầu bì gì không chị???;))

hjru

Member
chè toàn chơi cốc không ấy chứ, chén của chú thì được bao nhiêu :))
:)) chén là để thưởng thức tinh hoa trà việt a ơi !!! =)) hum đấy làm ấm trà mạn nhé a, e kết món đấy nhất !!! :D

hjru

Member
hum đấy ai có mèo mang mèo , ai không có mèo thì trông hộ các bạn mang nhiều e đi là được mà !!! cái chính là đưa các em đến quán an toàn kiểu gì thôi !!! tớ thì k bắt thằng giặc jeay nhà tớ đi được rồi nên xung phong trông mèo :D.

hjru

Member
Hum đấy nếu rảnh em đăng kí 1 suất nhé anh An. Hix, nhưng mà hum đấy là chỉ có chè thôi , hum nào tụ tập làm bữa lẩu ếch bên Long biên đi ! Hum đấy là chỉ người đi mèo ở nhà nhé !
người đi các bé mèo đi theo cùng chứ !! @@

bo.bo

Member
người đi các bé mèo đi theo cùng chứ !! @@
eo ôi ! Đến quán ăn nhậu thì làm sao mà trông được lũ lông lá này mà mang đi ! Chẳng lẽ lại để chúng nó ở trong lồng à ! Không nên, mà thả chúng nó ra thì ăn sao mà ngon được <:p

bo.bo

Member
Bầu bí khỉ gì ! Hix, vẫn thế bạn ạ , chắc là cho nó đi sớm quá nên không đậu ! Hix, thôi để cho nó tròn năm rồi đi tìm anh nào Nga cũng được ! Hay lần này làm mối cho Kit luôn nhỉ

bo.bo

Member
hum đấy ai có mèo mang mèo , ai không có mèo thì trông hộ các bạn mang nhiều e đi là được mà !!! cái chính là đưa các em đến quán an toàn kiểu gì thôi !!! tớ thì k bắt thằng giặc jeay nhà tớ đi được rồi nên xung phong trông mèo :D.
sao bạn khôn thế ! Lôi thằng lông lá nhà bạn đi đi ! Cho đông vui

madcat

Member
Ở To2ro nhân khẩu mèo cũng khoảng chục em rồi :D
có mấy thằng đực hám gái, cn có ai xung phong làm mối hem ạ ;))
e định cho 4 thằng giặc con ở nhà em đi nhưng tình hình này có khi thôi, để mọi ng còn mang với :">

Azu

Member
tớ chưa dám đăng ký làm tình nguyện viên vì tớ không đủ khả năng; muốn đi theo hóng hớt với sờ ké mèo có được không :-s
nhà cũng không có mèo để đem đi đâu nên nếu cần chân bảo mão thì tớ làm cho :>

pe_sushi

Member
Cái quán lẩu này ngay gần nhà mình nhưng chả hiểu sao mình lại ko thích ăn ở đây. Ếch ăn ở Ngân béo (Trúc Bạch) mới ngon :x

milkygirl6390

Active Member
tớ chưa dám đăng ký làm tình nguyện viên vì tớ không đủ khả năng; muốn đi theo hóng hớt với sờ ké mèo có được không :-s
giao lưu là chính mà mọi người ... cần gì phải tình nguyện thì mới được đến đâu ... hihi ... mọi người cứ mang mèo đến chả sao đâu mà ... mèo ở quán toàn mấy đứa hiền lành lười biếng ( Điển hình là Kim điêu tàn ) bọn nó chẳng buồn nhấc mình lên mà oánh nhau đâu :)) nhưng nếu mang mèo đi thì mèo các bạn cũng phải hiền lành chút nhé ... không thì thành hỗn chiến thật đấy :">

hjru

Member
sao bạn khôn thế ! Lôi thằng lông lá nhà bạn đi đi ! Cho đông vui
tớ tóm được thằng giặc đấy thì tốt quá . đi chơi cả ngày tối về ăn cơm xong lại lang thang nghêu ngao ca hát !! hay tại tính mình nó thế nên thằng jeay nhà mình cũng thế nhỉ !!! :-Ss

hjru

Member
cái này phải hỏi milky :D

Hung.tinhyeu

Active Member
Vui lòng sửa lại chữ ký.

Cái quán lẩu này ngay gần nhà mình nhưng chả hiểu sao mình lại ko thích ăn ở đây. Ếch ăn ở Ngân béo (Trúc Bạch) mới ngon :x

Vui lòng sửa lại chữ ký.

Sau một thời gian hoạt động, chúng tôi nhận thấy khá nhiều thành viên đã sử dụng text, hình ảnh rất đa dạng trong chữ ký của mình.

Đa số các chữ ký là lành mạnh, có kích thước vừa phải. Tuy nhiên có một số thành viên sử dụng hình ảnh rất lớn và có cả nội dung phản cảm để làm chữ ký. Việc này làm loãng các chủ đề vì phần tin bài không có bao nhiêu, nhưng lại phải tải những chữ ký dung lượng rất lớn, làm chậm trình duyệt của mọi người

Vì vậy, chúng tôi đã quyết định cấm sử dụng thẻ IMG / IMG trong toàn bộ chữ ký, để từ chối thành viên chèn hình từ web ngoài vào chữ ký của mình

Các thành viên vẫn có thể sử dụng hình, kể cả gif động để làm chữ ký.

Quy định mới về hình trong chữ ký như sau

- Được phép đặt 01 hình trong chữ ký, bằng cách tải hình lên, không dùng cách chèn hình IMG/IMG
- Chiều cao hình không quá 60 pixel
- Chiều rộng hình không quá 300 pixel
- Dung lượng không quá 20KB
- Tổng cộng cả chữ và hình không quá 3 dòng và 256 ký tự với font chữ và màu sắc thông thường. Có thể sử dụng Emoticons

Hung.tinhyeu

Active Member
Vui lòng sửa lại chữ ký.

Vui lòng sửa lại chữ ký.

Sau một thời gian hoạt động, chúng tôi nhận thấy khá nhiều thành viên đã sử dụng text, hình ảnh rất đa dạng trong chữ ký của mình.

Đa số các chữ ký là lành mạnh, có kích thước vừa phải. Tuy nhiên có một số thành viên sử dụng hình ảnh rất lớn và có cả nội dung phản cảm để làm chữ ký. Việc này làm loãng các chủ đề vì phần tin bài không có bao nhiêu, nhưng lại phải tải những chữ ký dung lượng rất lớn, làm chậm trình duyệt của mọi người

Vì vậy, chúng tôi đã quyết định cấm sử dụng thẻ IMG / IMG trong toàn bộ chữ ký, để từ chối thành viên chèn hình từ web ngoài vào chữ ký của mình

Các thành viên vẫn có thể sử dụng hình, kể cả gif động để làm chữ ký.

Quy định mới về hình trong chữ ký như sau

- Được phép đặt 01 hình trong chữ ký, bằng cách tải hình lên, không dùng cách chèn hình IMG/IMG
- Chiều cao hình không quá 60 pixel
- Chiều rộng hình không quá 300 pixel
- Dung lượng không quá 20KB
- Tổng cộng cả chữ và hình không quá 3 dòng và 256 ký tự với font chữ và màu sắc thông thường. Có thể sử dụng Emoticons

hjru

Member
quán của nhà ai thế !!! mấy e mèo nhìn iu iu thế !!! :x bị cuồng e chie rồi a An ơi :((
:D