• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh mới của VN Rottweiler

V BULLIES

Member
Các a ơi. E rất thích 1 con Rot như của các anh. Các anh có thể tư vấn giúp e xem có thể mua được chó con ở đâu không mà có bố mẹ như mấy con Rot tuyệt đep ở trên không (cho e biết cả giá cả nữa). có j PM cho e 01684539000 hoặc vinhbeomobile@yahoo.com

obama076

tôi vừa mua 1 con rott cái nhưng ko biết f mấy hay lai xin ae chỉ dẫn dùm,tôi muốn mua 1 em đực n74a.HiHi.

Son4men

muon nho` anh son giup

em muon mua 1 chu rott thi lam nhu nao hả anh? nhà em ở hạ long. a son co the giup e dc ko ?

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
em muon mua 1 chu rott thi lam nhu nao hả anh? nhà em ở hạ long. a son co the giup e dc ko ?
chào bạn ! trước khi trả lời câu hỏi của bạn thì xin bạn cho biết yêu cầu của bạn về chú rott ấy như thế nào ? ngân sách mà bạn dành cho nó là bao nhiêu. bạn muốn mua ở trong SG hay ngòai HN hay ở đâu. nếu biết được những thông tin trên thì mới có thể tư vấn cho bạn được.

thân chào

cauutbienhoa

anh oi! em ở biên hòa đồng nai nay em muốn mua 1 chu rott thì giá nhiêu ? em muốn mua 1 chú rott cái ! anh koi xem o bien hoa co cho nao` ban rot không anh ?

thuan_hp

Member
anh ơi em ở hải phòng , muốn mua 1 con rott đực thì gặp ai hả anh , anh chỉ giúp em với.

Tuanhnpc

Member
Chào anh Sơn! Anh cho em hỏi ngân quỹ của em dành cho mua chó tầm 10 triệu (hoặc hơn một chút ), em rất mê rot vậy với số tiền như trên em có dám mơ một chú rot đực 2 tháng tuổi đẹp như ở trại của anh không? Em ở Hà Nội anh làm ơn tư vấn cho em địa chỉ nào bán Rot đẹp và tin cậy ở ngoài đó với ạ. Em cảm ơn anh!:nerd:

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chào anh Sơn! Anh cho em hỏi ngân quỹ của em dành cho mua chó tầm 10 triệu (hoặc hơn một chút ), em rất mê rot vậy với số tiền như trên em có dám mơ một chú rot đực 2 tháng tuổi đẹp như ở trại của anh không? Em ở Hà Nội anh làm ơn tư vấn cho em địa chỉ nào bán Rot đẹp và tin cậy ở ngoài đó với ạ. Em cảm ơn anh!:nerd:
cám ơn bạn đã quan tâm đến vnrottweiler. những việc liên quan đến giá cả hoặc mua bán xin liên lạc trực tiếp vào số DT: 0903966992.

xin cám ơn

BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
update những hình ảnh của vnrottweiler​

đầu tiên là ku NET ( gần 8 tháng tuổi ) niềm hy vọng tương lai cho vnrottweiler

kenny001

Member
HÀng nào nữa đây ta.hii sao lạ mặt quá. Cho anh em thông tin của mấy em này đi bác Sơn

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
cám ơn em đã quá khen ! để được như cha nó thì phải cố gắng hơn nhiều. ở VN mình khí hậu không được tốt bằng Serbia nên anh chỉ biết cố gắng hết mình thôi. nếu nuôi ở đà lạt chắc kết quả sẽ tốt hơn nhiều...he..he....

BR

KimCuong

Active Member
Đang ở vùng trời Lao Cai nhưng chỉ muốn bay ngay vào Củ Chi để được sờ các em nó. Biết đâu đấy lại cướp được 1 em ra Hà Nội nhỉ. Hehe.

Chủ trại liệu mà giấu hàng đi nhé. Đề phòng bất trắc. Kakakaka.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Đang ở vùng trời Lao Cai nhưng chỉ muốn bay ngay vào Củ Chi để được sờ các em nó. Biết đâu đấy lại cướp được 1 em ra Hà Nội nhỉ. Hehe.

Chủ trại liệu mà giấu hàng đi nhé. Đề phòng bất trắc. Kakakaka.
chết cha....cái này không ổn rồi đợt này chắc phải thuê bên long hải vệ sỹ để bảo vệ mấy em rott quá. mới vừa đưa lên đã có người lên kế hoạch cướp hàng tuyển rồi...sợ quá...he...he....:praying::praying::praying:^:)^^:)^^:)^

Hihi.. sắp tới giờ G chủ trại mới tung ra mấy con át, cho hỏi át này là át cơ, rô hay mới chỉ là át pic, át nhép vậy?