• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những hình ảnh mới của VN Rottweiler

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Hihi.. sắp tới giờ G chủ trại mới tung ra mấy con át, cho hỏi át này là át cơ, rô hay mới chỉ là át pic, át nhép vậy?
chào anh dũng ! lâu lâu em cập nhật hình ảnh mới cho vui mà đâu có tung con át nào đâu...he....he.... chỉ có mổi KC là máu lúc nào cũng sôi sùng sục...ka..ka....

bonus thêm 1 tấm nũa nhé. anh xem King nó lè lưỡi chọc quê KC nè...hi..hi....

KimCuong

Active Member
những chiếc giỏ xe chở đầy Rott............ em chở Eros của anh đi đâu ?????????????

Những chiếc giỏ xe chở đầy Rott..............Tùng chở Eros ra cho KC.

Ka ka ka ka ka.........................

ngocsamnb

Member
e cũng muốn có một bé nhưng khéo phải để sang năm thôi chứ năm nay e mất mát đủ đường vừa rồi cũng tậu một e được gần 4 tháng nhưng nó bỏ e đi ngủ với giun rồi , mấy hôm cuối đời e phải cho nó nằm ngủ cùng ( lần đầu tiên ngủ cùng với cún ) . mong rằng sang năm VNrottweiler sẽ có thêm nhiều hi vọng nữa , sống chết gì e cũng phải tậu một bé ở trại bác mong bác giúp đỡ hihi . chúc trại bác ngày càng sinh xôi nảy nở thêm thật nhiều hi vong .

huytomht4

Em xin chào a Sơn, em đang ở Quảng Ninh và cũng rất mê Rot, tuy nhiên kinh nghiệm chưa nhiều lên 2 tháng trước có mua 1 em Rot về thì chỉ được vài ngày bị bệnh chết, hiện tại em đang rất muốn mua 1 em nữa nhưng rất sợ bị lừa như lần trước. Biết anh là người có tâm huyết và yêu Rot lên em mong anh chỉ dẫn để em có thể mua 1 em về nuôi với ( em thích Rot đực, tầm 4-6 tháng, giá khoảng 5-10tr). Rất mong anh giúp đỡ. Em xin cảm ơn

chuotchichi

chào bạn!Mình cũng ở QN!Đang học trên HN!Mình cũng đang định mua tặng bố mẹ 1 chú rott nhân dịp lên nhà mới!Bạn có kinh nghiệm không tư vấn cho mình với!Minh thấy bảo rott dữ lắm!

kakapham

Member
minh can tim huan luyen vien cho em Rot nha minh o Hai Phong , ai biet xin chi dum , lien lac qua sdt 0948898998 , chan thanh cam on nhieu !

phamhuyhoang

Active Member
hehe!vào đọc topíc của anh Sơn mới thấy thành viên của VP QN nhiều thật đó ^_^ anh Sơn có tín nhiệm em thì để em làm đại lí ngoài QN cho anh nha ^_^ hehe
anh làm đại lí Ngao tạng trong đó cho em ^_^ vào Củ chi mới thấy anh Sơn nuôi khoa học,ít nhưng hiệu quả.tập tành đâu ra đó.mà mấy anh em chăm sóc rott cũng cơ bắp chẳng kém gì rott luôn ^_^ nhìn phong cảnh trong đó mà em muốn chuyển trại của mình vào đó anh ạ ^_^

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
hehe!vào đọc topíc của anh Sơn mới thấy thành viên của VP QN nhiều thật đó ^_^ anh Sơn có tín nhiệm em thì để em làm đại lí ngoài QN cho anh nha ^_^ hehe
anh làm đại lí Ngao tạng trong đó cho em ^_^ vào Củ chi mới thấy anh Sơn nuôi khoa học,ít nhưng hiệu quả.tập tành đâu ra đó.mà mấy anh em chăm sóc rott cũng cơ bắp chẳng kém gì rott luôn ^_^ nhìn phong cảnh trong đó mà em muốn chuyển trại của mình vào đó anh ạ ^_^
he..he... cái vụ này hay đó nghe Hoàng... hôm nào vào SG có thời gian ae mình tâm sự nhiều hơn...ka..ka...:D:D:D

BR

Ben

Anh Sơn, em cũng ở Củ Chi nè, anh ở Củ Chi chỗ nào vậy, có thể cho e thăm nơi anh nuôi Rott dc hok, em mê Rott lắm :x

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Anh Sơn, em cũng ở Củ Chi nè, anh ở Củ Chi chỗ nào vậy, có thể cho e thăm nơi anh nuôi Rott dc hok, em mê Rott lắm :x
chào bạn ! mình ở an nhơn tây ngay đường cây gõ. rất vui được giao lưu với bạn

BR

Ben

rùi, em bít rùi, anh ở 52 Cây Gỏ đúng hok, hì hì, hum bữa ông Khánh thú y Củ Chi có cho e số dt của a rùi, và e cũng có dt nói chuyện với a :D