• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những em mèo đáng yêu nhà cô Liễu (Mimi83)

Ôi chị Binhdiep chụp pro thế:x , e thích kiểu Nhím nằm mắt nhìn lên trời kiểu như " Ngửa mặt lên trời hận đời vô đối" =)). Cô Liễu chăm các em mèo quá tốt nên bọn nó mới xinh xắn khỏe mạnh thế,hì hì cháu cám ơn Cô đã gửi Sò cho cháu nhé, tối nay 2 thằng ăn chung cái đùi gà =))

Mimi83

Member
Ôi chị Binhdiep chụp pro thế:x , e thích kiểu Nhím nằm mắt nhìn lên trời kiểu như " Ngửa mặt lên trời hận đời vô đối" =)). Cô Liễu chăm các em mèo quá tốt nên bọn nó mới xinh xắn khỏe mạnh thế,hì hì cháu cám ơn Cô đã gửi Sò cho cháu nhé, tối nay 2 thằng ăn chung cái đùi gà =))
Thế là chúng nó đã quen nhau rồi hả Hưng? còn con bé Nghêu sao rồi? cô không được tin gì của Diễm cả.

Nghêu bây giờ toàn ngủ trên cọc quần áo và ăn tốt lắm cô ạ, bữa nào cũng hết sạch, ăn xong là lên cọc quần áo nằm chơi, gọi không xuống :D

Nghêu bây giờ toàn ngủ trên cọc quần áo và ăn tốt lắm cô ạ, bữa nào cũng hết sạch, ăn xong là lên cọc quần áo nằm chơi, gọi không xuống :D
Hay nhỉ, giờ Nghêu lại có trò mới cơ à, lâu ko gặp nhớ Nghêu phết. Nghêu xinh nhất nhà mà >:D<

bizonzon

Active Member
Hay Ruồi để thằng Táo lại nhé, cho nó ở gần thằng Sâu với con Chanh cho vui:p, mà cũng đủ bộ mèo tây nữa: ALN, ALD, Batư, Nga :D
Cô ơi, thế cô cho cháu con Tý Ty đi, để cháu đăng cái topic xin một con mèo Xiêm nữa cho thỏa mãn niềm đam mê "sưu tầm" mèo của cháu <:p

Như thế này người ta gọi là " Mời cụ xơi " cô ạ. nhìn thế này ai chả muốn xông vào hôn hit. mà hôm cháu đến được xí xớn có tí bọ. hôm nào cháu lại đến cô nhé.cháu ké chân chụp ảnh cho mấy mẫu chuyên nghiệp :D
Còn cháu thì xung phong làm mẫu chuyên nghiệp cùng các em :">

Cô ơi, thế cô cho cháu con Tý Ty đi, để cháu đăng cái topic xin một con mèo Xiêm nữa cho thỏa mãn niềm đam mê "sưu tầm" mèo của cháu <:p
Còn cháu thì xung phong làm mẫu chuyên nghiệp cùng các em :">
Cô lại định "gây sự" gì đấy hả? Hừm đừng ỷ có anh chàng tanka cưng tý ty mà đòi sờ vào nhá, %-(

bichdiep

Member
Như thế này người ta gọi là " Mời cụ xơi " cô ạ. nhìn thế này ai chả muốn xông vào hôn hit. mà hôm cháu đến được xí xớn có tí bọ. hôm nào cháu lại đến cô nhé.cháu ké chân chụp ảnh cho mấy mẫu chuyên nghiệp :D
Chú Cá non quá lời khen, bichdiep không dám nhận. Pro phải là anh Thành, anh Kỳ, chú Cá non, cô ruồi bẹp... Mà chú đặt title hay ghê :))
Cùng sở thích thế này hôm nào cả bọn hẹn cô Liễu sang nhà, làm nháy vô điều kiện cho bọn nhóc nhà cô đi, tiện thể giao lưu, học hỏi luôn, cô đồng ý cho chúng cháu sang đập phá không cô ;)? Nghe danh Lay Đì với Cá Non đã lâu mà chưa có dịp gặp mặt ;;);;);;);;)

bichdiep

Member
À quên. Chị dùng Canon SX120 IS cô Lây đì ah. Cơ mà nhìn máy chuyên thích quá, sang năm cày cuốc cố gắng cưới 1 em về mới được!!!!8->8->8->8->8->

linhlady

Member
Chú Cá non quá lời khen, bichdiep không dám nhận. Pro phải là anh Thành, anh Kỳ, chú Cá non, cô ruồi bẹp... Mà chú đặt title hay ghê :))
Cùng sở thích thế này hôm nào cả bọn hẹn cô Liễu sang nhà, làm nháy vô điều kiện cho bọn nhóc nhà cô đi, tiện thể giao lưu, học hỏi luôn, cô đồng ý cho chúng cháu sang đập phá không cô ;)? Nghe danh Lay Đì với Cá Non đã lâu mà chưa có dịp gặp mặt ;;);;);;);;)
Eo. chị nói cứ như e nổi lắm ấy. cái gì cũng không giỏi, chỉ là máu xí xớn mèo nên nhà ai có mèo đẹp là lân la làm quen rồi nịnh nọt lấy lòng, chờ thời cơ xách ***g đến cướp thôi. Nhưng đến giờ có mỗi nhà Bơ Sữa là mang ***g sang nhà e cho e cướp thôi ;))

À quên. Chị dùng Canon SX120 IS cô Lây đì ah. Cơ mà nhìn máy chuyên thích quá, sang năm cày cuốc cố gắng cưới 1 em về mới được!!!!8->8->8->8->8->
E cũng ham hố mấy cái máy mủng này lắm.5DmarkII gì nghe thì nhiều mà đã được sờ cái nào đâu chị. Suốt ngày SX210 và xin xỏ sếp cho táy máy cái 50D. Căn bản vẫn là tay chụp vẫn yếu.e vẫn phải học a chị nhiều.Ảnh chụp ra vẫn chưa ưng nên nhiều khi cho mẫu nhà thất nghiệp dài dài.

Mimi83

Member
Thế cả nhà hẹn nhau hôm nào đây? Chủ nhật tuần sau nhé. Còn ai muốn đem cô cậu chủ đến thăm tệ xá Mimi nữa không, mời đăng ký để gia chủ chuẩn bị tiếp đón trọng thể:D

Tiếp đến là Ty Ty

Em đẹp, em xinh nên em có quyền kiêu :x:x:x
Trời ơi, tanka có vấn đề với tý ty rồi, ôm ấp chưa đủ lại còn cưng nựng, khổ nỗi cái mẹt nó thì cứ lạnh lùng cứ như kiểu bế thì cứ bế đi ko thì ta cũng chả cần =)). Còn bao nhiêu em xinh, em đẹp khác thì sao hả?

tanka

càng lạnh lùng mới càng hấp dẫn chứ! Nhìn mặt em nó thế này cơ mà
[/IMG]

càng lạnh lùng mới càng hấp dẫn chứ! Nhìn mặt em nó thế này cơ mà
[/IMG]
Giờ này cậu ko học à hay sao mà cậu lên hóng hớt trên này vậy? Nàng vừa "chiến" của chị 1 bữa cơm trưa đấy, :)).
Tý ty xinh nhưng mà lạnh lùng nên chị khoái Nhím hơn, vừa hiền lành, vừa tình củm lại còn 34 thuần chủng nữa chứ >:D<, chả bù cho Ty lai tứ tung cả lên=))

tanka

Giờ này cậu ko học à hay sao mà cậu lên hóng hớt trên này vậy? Nàng vừa "chiến" của chị 1 bữa cơm trưa đấy, :)).
Tý ty xinh nhưng mà lạnh lùng nên chị khoái Nhím hơn, vừa hiền lành, vừa tình củm lại còn 34 thuần chủng nữa chứ >:D<, chả bù cho Ty lai tứ tung cả lên=))
hnay thứ 7 máu chảy về tim mà chị. Từ cái hôm lập ra cái topic gây tranh cãi làm em hôm nào cũng mò vào VP ngang với FB rồi. Mà sao ko up đc ảnh Tý Ty lên ta? Mới chôm đc cái ảnh em hồi còn nhỏ xinh ghê!

hnay thứ 7 máu chảy về tim mà chị. Từ cái hôm lập ra cái topic gây tranh cãi làm em hôm nào cũng mò vào VP ngang với FB rồi. Mà sao ko up đc ảnh Tý Ty lên ta? Mới chôm đc cái ảnh em hồi còn nhỏ xinh ghê!
:)), thế là cậu bị tiêm nhiễm rồi, nghe chừng càng ngày càng nặng ấy chứ. Thứ 7 máu chảy về tim mà giờ này chị vẫn phải ngồi làm đây này, hic hic :((.
Ảnh Tý ty cần gì cậu chôm, thích chị cho hẳn cậu vài cái mà ngắm cả ngày, chị thì chị chán cái con lai lung tung, lông xù tung tóe lắm rồi, cậu thích ko về VN chị "nhường" cho :-"

Mimi83

Member
Đã nhiều lần định mở topic giới thiệu lũ trẻ nhà mình với làng xóm, cơ mà bận quá. May mà có anh Canon làm dùm, lại còn loanh quanh bên tụi nhỏ đến tận 11h đêm để chụp ảnh cái lũ lắm lông ấy. Cảm ơn anh Canon nhiều lắm.
Từ hôm ấy đến giờ mới có ảnh mấy đứa lớn, chưa kịp khoe bọn nhỏ thì topic đã trôi tuột xuống dưới từ đời nào. Bây giờ sẽ dần dần cho tụi nó lên trình diện, từng đứa một.