• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NET - Hậu duệ của Merlin Flash Rouse - ra Bắc với KimCuong.

duhuonghp

Member
Bác kim cương nhiều phe đồng mình gớm ....thế mới biết ...... em MICHEL hãy dựa cột mà nghe lần sau đừng có nói xằng nữa kẻo bị đồng minh cho lên thớt đấy . muốn nói hoc hỏi gì về rot cứ dt cho bác bác KC là được khi nào được chấp thuận thì mới viết nghe chưa vì bác ấy là MOD............CHÓ........... ROT....=((
Bác này có vẻ bức xúc quá nhỉ ,AE lên diễn đàn để học hỏi chứ cứ tạo ních giả rồi bắn phá .chó đẹp hay không thì bác khi đã tham gia CLB Rottweiler thì bác cũng đã tìm hiểu về giống chó này rôi và tiêu chuân .còn trừ khi bác ko chịu chấp nhận mà luôn luôn nghĩ của mình là nhất

TQTrung

Member
Bác kim cương nhiều phe đồng mình gớm ....thế mới biết ...... em MICHEL hãy dựa cột mà nghe lần sau đừng có nói xằng nữa kẻo bị đồng minh cho lên thớt đấy . muốn nói hoc hỏi gì về rot cứ dt cho bác bác KC là được khi nào được chấp thuận thì mới viết nghe chưa vì bác ấy là MOD............CHÓ........... ROT....=((
Ông này chắc là có hiềm khích với Mod VP. Nếu có gì không vừa lòng thì hãy dũng cảm hiên ngang nói ra. Sao phải ẩn nấp rồi suỵt chó bụi rậm thế. Còn nếu muốn học hỏi thì gọi điện cho KC mà học, không cần phải sợ đến nỗi nhờ cả em MICHEL học hỏi hộ như vậy đâu.

Hay là anhson không vừa lòng vì không được là M......O......D.........CHÓ...... ROT...:-/:-/:-/8->8->8->

chúc mừng anh kim cương đa có hàng khung em ơ ha long thây mây anh em vui thấy phát thèm may ae quảng ninh rạo này ban quá ko thây tu tap gi cả

soncuoi

Ông này chắc là có hiềm khích với Mod VP. Nếu có gì không vừa lòng thì hãy dũng cảm hiên ngang nói ra. Sao phải ẩn nấp rồi suỵt chó bụi rậm thế. Còn nếu muốn học hỏi thì gọi điện cho KC mà học, không cần phải sợ đến nỗi nhờ cả em MICHEL học hỏi hộ như vậy đâu.

Hay là anhson không vừa lòng vì không được là M......O......D.........CHÓ...... ROT...:-/:-/:-/8->8->8->
Các chú ( phe ta) đừng nên hiềm khích nữa mình thấy anh sơn nói cũng chí phải bởi vậy.kim cương nên động viên ae ta phải bình tĩnh ĐOÀN KẾT đừng để kẻ xấu bôi nhọ danh dự phẩm chất của mình nữa dù sao phẩm chất kc thì trên dd viêt pet ......viet dog ai cũng đều biết vậy ae ta nên dừng ở đây ............. MOD kc hãy bình tĩnh nhé không ai dành MOD CHÓ của chú đâu..........:-"

kieukhanh

Member
Hôm nay vui quá,giờ này lê lết về ráng viết vài dòng,cảm ơn anh nhé...những hiềm khích ghanh tị của ai đó không hiểu Rott như gió thoảng mây bay,1 ly ruợu khà khà =))

chopper02

Member
ko chê vào đâu đuơc nữa rồi nhìn phong độ thê này. KC cuối cùng cũng săn đc em này. CM né

phamhuyhoang

Active Member
Sau một tháng, NET (hậu duệ của Merlin Flash Rouse) về với KimCuong, đến giờ phút này em nó đã hoàn toàn hòa nhập với khí hậu cũng như môi trường mới ngoài Bắc.

Hôm nay, KC xin phép anh em cho NET được trình diện anh em cho dù là hơi muộn, mong anh em thông cảm cho KC. Hy vọng NET sẽ được nhiều anh em biết đến khi em nó ở bên KC nhé.

Cảm ơn anh em./.

Hình ảnh và gia phả của NET:

Cha CH. Merlin Flash Rouse
thành tích: Young champion of Bosnia, Croatia, Vice world winner 2009 Bratislava

Mẹ CH.J.Goya From Royal Breed
thành tích: young champion of Serbia

Hình ảnh khi NET ở VNRottweiler của trại chủ sonnguyen.

NET ở bên KimCuong.

TB: Cảm ơn anh sonnguyen đã tin tưởng giao NET tới tay KC nhé.​

em thấy hình trên thì Net đẹp và mập mạp ^_^ xuống bên dưới không biết anh KC béo hay em Net gầy ..... anh KC có khi nên chụp với Saint thì hợp hơn. làm em rott mất cả thần thái ^_^ hehe.ít ra cũng phải được như em chụp với ngao tạng chứ .

trungcs

Member
em nghĩ là anh cần 1 người nữa hỗ trợ khi chụp ảnh cho Net, cái dáng thì cũng được rồi nhưng mà cần có ai đó làm nó tập trung, có như thế cái tai mới đua ra trước nhìn đẹp hơn nhiều...mới cả 2 chân sau anh cho nó choãi đều thêm tí nữa...bác có máy xịn mà tác nghiệp kém quá...:D.Hay để hôm nào em vác máy sang tác nghiệp cho!

tityeu2009

Member
Lâu lắm mới có thời gian vào VP, chúc mừng bác KC nhé. Đợt này quyết tâm xây dựng phong trào NRC thật hoành tráng.
Ah, mà bác Sonnguyen có gửi giấy tờ của mấy nhóc ra k a?

KimCuong

Active Member
Hôm nay vui quá,giờ này lê lết về ráng viết vài dòng,cảm ơn anh nhé...những hiềm khích ghanh tị của ai đó không hiểu Rott như gió thoảng mây bay,1 ly ruợu khà khà =))
Cảm ơn em đã có sự đồng cảm và nhớ là đừng suy nghĩ gì nữa đấy nhé. Hẹn em cùng anh em trong đó 1 ngày gần đây, để anh em ta lại tiếp tục được ôm nhau và uống những ly rượu tràn. ;)

Hẹn gặp lại! Thân./.

KimCuong

Active Member
Đấy, anh em thì nóng ruột mà chú cứ lượn thôi. :-w
Hihi, đã đam mê thì phải liên tục tiếp nhận thêm kiến thức chứ anh ơi. :D Phải lượn đi học hỏi chứ ngồi một chỗ thì sao mà lớn lên được. Đi một ngày đàng, học một sàng khôn mà anh. ;)

Thân./.

rottweilord

Member
Há há, chú Kim Cương mà muốn lớn nữa để bằng cân anh á? Để rồi dắt một đàn Rott chạy cho giảm cân á?:D
Chú đi nhiều thế, cho anh vay nửa sàng đê!:-w
P/S: Sốt hết cả ruột rồi đấy!

KimCuong

Active Member
Há há, chú Kim Cương mà muốn lớn nữa để bằng cân anh á? Để rồi dắt một đàn Rott chạy cho giảm cân á?:D
Chú đi nhiều thế, cho anh vay nửa sàng đê!:-w
P/S: Sốt hết cả ruột rồi đấy!
Chỉ biết luôn cố gắng và học hỏi thôi anh, còn cân nặng hay gì gì nữa với anh thì chẳng bao giờ em dám nghĩ tới anh à. :D

Hẹn sớm gặp anh nhé. ;)

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chỉ biết luôn cố gắng và học hỏi thôi anh, còn cân nặng hay gì gì nữa với anh thì chẳng bao giờ em dám nghĩ tới anh à. :D

Hẹn sớm gặp anh nhé. ;)
Im lặng để thửa hàng như bác xem ra cũng nguy hiểm đấy, còn hàng khủng bác Show luôn đi cứ làm anh em giật mình liên tục thế này thì nguy hiểm lắm bác đá quí phiên bản 2 à :D:D

Lynk_TG

Member
Ảnh chụp thiếu người quá anh ơi... Hôm nào mời em bữa bia đi em sang tác nghiệp để chụp được cái thần thái của Net. Dạo này anh mất tăm mất tích hơi lâu đấy nhé.

KimCuong

Active Member
Ảnh chụp thiếu người quá anh ơi... Hôm nào mời em bữa bia đi em sang tác nghiệp để chụp được cái thần thái của Net. Dạo này anh mất tăm mất tích hơi lâu đấy nhé.
Ok, chú em. Lâu ngày quá mới thấy xuất hiện, giống anh là sao. :)) Anh hẹn chú lúc nào cũng được tứ hải giai huynh đệ, trà đá cũng ok chứ cần gì bia với rượu. :D

Hẹn gặp nhau nha./. >:D<

Ok, chú em. Lâu ngày quá mới thấy xuất hiện, giống anh là sao. :)) Anh hẹn chú lúc nào cũng được tứ hải giai huynh đệ, trà đá cũng ok chứ cần gì bia với rượu. :D

Hẹn gặp nhau nha./. >:D<
Hehe có Rott đẹp KC cai beer rượu kìa hihihihihihi !!!!!!!!!!!

Lynk_TG

Member
hie hie ko cai thì đi off sợ lắm anh ah... Ông nào dắt "cô nàng" nào đang kì ra thì hơi mệt đấy... :))