• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NET - Hậu duệ của Merlin Flash Rouse - ra Bắc với KimCuong.

chanphuong

Member
Biết là hàng khủng rồi, còn nữa thì show nốt đi, cứ cái kiểu "táo bón" là không nên đâu. Đã chơi thì chơi tất tay luôn.
Hôm nào chú chủ động khao anh em thì nhớ báo trước, đừng có mà giật đùng đùng gọi cái bắt đến ngay bố ai mà chạy kịp.

rottweilord

Member
Chơi hàng khủng thế này thì anh em chạy mòn dép cũng không theo kịp:-ss Chúc mừng ông bạn KC nhé.
Biết là hàng khủng rồi, còn nữa thì show nốt đi, cứ cái kiểu "táo bón" là không nên đâu. Đã chơi thì chơi tất tay luôn.
Hôm nào chú chủ động khao anh em thì nhớ báo trước, đừng có mà giật đùng đùng gọi cái bắt đến ngay bố ai mà chạy kịp.
Có mà mòn cả da gót chân chạy chả kịp ấy chứ giày dép gì hả chú Tuấn. Người ta gọi khí huyết phuơng cương là rất khỏe, rất khỏe mà.

TQTrung

Member
Anh gì oi, em có con chó lấy bên Tàu về, sau này salo anh cho em nó qua xin anh Nét tý con đựoc không anh? Thấy dân đồn anh để NET bên Cổ Loa, đi bắt cá ở ruộng nên bẩn lắm, anh nên mang qua Bạch Mai tắm cho nó đi... 8->8->:x cho anh em còn chiêm ngưỡng tý.
Nhìn NET mà thèm... Bao giờ kiếm được em đực hoành tráng như thế...

Nếu e có em rot đẳng cấp ntn chắc chỉ nuôi ít ngày, phối lấy tiền, được giá là em cho đi luôn. Hehehehehehe!=))=((
Muốn có em đực hoành tráng thì có khó gì hả béo. Kiếm 1 em nhập ở Thái về, nuôi ít ngày, phối lấy tiền, được giá thì đẩy luôn. Lãi còn hơn cả nuôi chó huyền đề 4 chân :-??

aladin255

Member
Chúc mừng

Hàng chuẩn, hàng chuẩn. Xin chúc mừng bác KC, liên tục các tin vui đến với NRC

vanglai213

Active Member
Anh kimCuong hình như còn dấu 1 vài em nữa đấy , có gì post nốt đi anh .Em hay nói thẳng nói thật đấy .Hàng khủng không được ém đâu đấy .Như anh tranphuong nói dễ bị táo bón đấy . Chúc mừng anh nha .

truongan898

Member
Net đẹp mê hồn, lần sau Zorro nhà em salo bác cho em nó làm vợ Net nhé, ngắm Net của bác mãi mà ko chán

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh kimCuong hình như còn dấu 1 vài em nữa đấy , có gì post nốt đi anh .Em hay nói thẳng nói thật đấy .Hàng khủng không được ém đâu đấy .Như anh tranphuong nói dễ bị táo bón đấy . Chúc mừng anh nha .
Giờ mới biết ông anh Đá quý lạnh lùng thật, theo các nguồn thông tin báo về, ông này còn đang găm rất nhiều hàng nóng chưa đưa ra. Em Net này cũng chỉ bình thường thôi.
Thôi thì anh em ta thử ngồi chờ tiếp các tập tiếp theo vậy.....:x:x

GA_DONG_TAO

Active Member
Ông này cả thèm chóng chán ấy mà chủ Tùng, ít ngày nữa, em NET cho ra tiền là bán đi ngay... Chú lên HN đi, biết đâu chú lại dược sở hữu em nó.
Mà chú cũng nên học KC đi.. chó xịn, máy ảnh xịn, chó mới ra hồn chó, ai như chú, chụp IP4 mà tưởng chú chụp bằng 1110i?hahahaha

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Ông này cả thèm chóng chán ấy mà chủ Tùng, ít ngày nữa, em NET cho ra tiền là bán đi ngay... Chú lên HN đi, biết đâu chú lại dược sở hữu em nó.
Mà chú cũng nên học KC đi.. chó xịn, máy ảnh xịn, chó mới ra hồn chó, ai như chú, chụp IP4 mà tưởng chú chụp bằng 1110i?hahahaha
Em cũng đang nói gương ngày đêm học tập bác Đá quí đây anh, khổ nỗi tay nghề chụp còn non nên có sắm máy đẹp chụp thì cũng thế thôi à.:D

Giờ mới biết ông anh Đá quý lạnh lùng thật, theo các nguồn thông tin báo về, ông này còn đang găm rất nhiều hàng nóng chưa đưa ra. Em Net này cũng chỉ bình thường thôi.
Thôi thì anh em ta thử ngồi chờ tiếp các tập tiếp theo vậy.....:x:x
Cứ thoải mái Găm đi.....Đến lúc bị AE phạt nặng cấm kêu,phải không AE ơi!!!!!!!!!!!!!:)):)):))

trungcs

Member
thế này là không được rồi...anh em ta mà ngồi chờ thì không biết đến bao giờ mới thấy hết "hàng" của bác đá quí đâu...chi bằng làm chuyến xe đến trại của lão xem cho mãn nhãn...các bác nhỉ?:D

truongan898

Member
Đây không phải tự tôn mà sự thật nó rành rành ra như thế, còn nếu bạn không hiểu gì về chó thì nên ngồi im mà đọc chứ đừng ném đá kiểu đó, chẳng có văn hóa chút nào cả, cũng câu nói thì chọn câu nào nói để cho người khác phục mình chứ nói để người khác coi thường thì không nên nói.
toàn cái bọn tự tôn nhau lên nghe mà hãm nào thì hậu duệ nghe ngứa thật

trungcs

Member
bác này có vẻ có hiềm khích với bác Kimcuong hay là hiềm khích với tất cả những người trong topic này thế nhỉ? Net là con của Merlin thì không gọi là hậu duệ thì gọi là gì hả bác...tôi thấy nhiều topic cũng dùng từ "hậu duệ" đấy...bác vào đủ những topic đó mà buông mấy câu như trên...quả thật, diễn đàn là nơi sinh hoạt trao đổi, học hỏi về chó cũng như về con người mà lại xảy ra hiện tượng có những commnet thế này thì chán thật!:D

KimCuong

Active Member
Chào bác baby_boom (hay akon)! Rất vui khi được biết bác cũng cùng niềm đam mê về Rott. Hy vọng sẽ có lần gặp bác để anh em ta đàm đạo về Rottweiler nhé! >:D<

Em MICHEL nhà bác đẹp đó nha! http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=86268

Lại một kẻ tiểu nhân????????????????????Quân tử thì ra mặt đi????????????????
Hihi, không có gì đâu anh ơi. Mỗi người có một quan điểm và cách chơi mà. ;)

Thân./.

GA_DONG_TAO

Active Member
KC lắm người ghét nhỉ?????????????
Ai là bọn hả Akon....??? Không biết mấy bác hay chọc này là hậu duệ của ai mà giỏi chọc ngoáy, vô học và ngu xuẩn thế?

baby_boom

Member
Chào bác baby_boom (hay akon)! Rất vui khi được biết bác cũng cùng niềm đam mê về Rott. Hy vọng sẽ có lần gặp bác để anh em ta đàm đạo về Rottweiler nhé! >:D<

Em MICHEL nhà bác đẹp đó nha! http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=86268

Hihi, không có gì đâu anh ơi. Mỗi người có một quan điểm và cách chơi mà. ;)

Thân./.
bác kc ơi có gì hiểu nhầm k ạ thế này các ace cho e ăn gạch chết ak

Thanh_arch

Member
Bác KC cho em và anh em xin mấy cái ảnh mà NET chụp ở bển nhé, để xem về nước có bị thay đổi nhiều không nhé.:)

kieukhanh

Member
Bác KC nhà ta đang ngao du ngoạn thủy ở Sì Gòn giờ này không biết còn tỉnh không :)

kieukhanh

Member
Hihihi Viên Kim cương to nhất thế giới này máu nhẩy....!!!!!!!!
Các bác có ai đặt hàng em dìm bác KC nhà ta "mất đường bay" về HN ko nhỉ =)) PM gấp nhá lần đầu tiên có dịp hội ngộ bác KC bỏ qua cơ hội phí lắm.Em mà chộp được hình bác KC bí tỉ đem lên đấu giá :))