• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

nguyenmaiphuquy

Active Member
Quý ơi, dạo này bận quá nên không liên lạc gì với em được, cún nhà anh nè, được 1 năm rồi mà không có thời gian chăm sóc nó nhiều, dạo này thấy nó rụng lông nhiều quá, em biết làm sao cho hết không ? Chủ nhật này anh em có tụ tập gì không, mình chạy ngồi chơi cho vui.

Cục cưng của anh Thọ có cái lưỡi bị dính mực dơ quá.Sáng Chủ nhật vẫn of bình thường anh Thọ ơi,địa điểm vẫn chỗ cũ,có gì anh cứ gọi cho em 0935259585.Dự định off buổi chiều nhưng anh em ĐN tổ chức thành lập đội bóng nên chiều chủ nhật phải đi tập,thành ra vẫn giữ y lịch off buổi sáng,anh em cố gắng đi đông đủ và rủ thêm nhiều bạn bè có chung đam mê cùng đi cho vui nhé,ngày mai thứ 6 anh em rủ nhau vào anh Vinh chơi,ai đi thì gọi cho Quý nhé.

xigonboy

Vậy là tốt rồi, để mình liên lạc với Quý hẹn giờ rồi đi luôn. Cún của mình bị lại rồi nên dáng không đẹp lắm.
Anh em có lập đội bóng thì cho mình tham gia với,
Hẹn gặp ngày chủ nhật hen.

dobecgie

Member
Hâhha chào mừng chị Phượng đã đến với forum clb của chúng em,. lúc trước chị có đi off 2 lần đây mà.Hoan nghênh chị!
Viết bài phải có dấu chị nhé! Nếu không Mod xóa bài chị đó!

saxophone

Tặng em Labrador female ... tại Đà Nẵng

Do chuyển nhà mới nên gia đình không có điều kiện nuôi nữa .nên mong muốn tặng lại cho bạn nào am hiểu và yêu mến giống Lab .
Em Lab này đã Một tuổi ,màu Vàng,là con trong đàn Lab của chị Andrea .
Có đầy đủ sổ khám sức khỏe và tiêm đầy đủ mọi mũi.

Nếu ai quan tâm xin email cho mình : nbaolong@yahoo.com
Mình không up ảnh ở đây ,nên nếu ai quan tâm thì sẽ phải đến tận nơi để gặp gỡ .Tất nhiên là tại Đà Nẵng
Cám ơn

Bảo Long

dobecgie

Member
Em giơ tay đầu tiên, xin 1 phiếu cho em lap cưng của anh được về với nhà anh của em.Nhà tại đường Ba đình , gần nhà của chị Andrew , cách nhau 1 dãy phố....Nếu anh đồng ý, xin vui lòng cho em số điện thoại để liên lạc.Thân ái! Chào anh.

xigonboy

Hình đẹp quá ta, Quý có số điện thoại của bạn chụp hình không ? Mình muốn xin một ít hình Kit nhà mình, Thanks Quý.
Chủ nhật tuần này tiếp chứ hen. À có cái áo nào size XL thì để anh 1 cái hen.

nguyenmaiphuquy

Active Member
Tất cả những hình ảnh chụp hôm đó đều được lưu lại hết,anh yên tâm.Anh em nào thích Lab đem em ấy về nuôi đi.

dobecgie

Member
GSD off đêm!

Hôm nay muốn thay đổi không khí.Nhóm Gsd tụ tập đi off đêm.Có mấy tấm ảnh gửi ACE xem ...hihi