• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

Đã qua tết dương lịch rồi mà sao chả thấy ACE DN_QN vào Diễn đàn ta !
" ăn tết " gì kỹ vậy ? hay bận rộn lo cho " cái tết " nguyên đán nhí ??????

nguyenmaiphuquy

Active Member
Chủ Nhật này có off ko Micro ơi.Như thế nào thì thông báo cho anh em biết đi.Thời tiết này khả quan đấy.

Chào ACE VIETPET QN_ĐN!

Chủ Nhật này có off ko Micro ơi.Như thế nào thì thông báo cho anh em biết đi.Thời tiết này khả quan đấy.
Chiều nay Vinh và Nam microsoft off tại nhà Vinh:)).Ngày mai ACE mình nghỉ giải lao lấy lại sức tuần sau off nhé!:D.Mời tất cả ACE VIETPET QN_ĐN chiều chủ nhật 11/1/09 "hành quân" về off tại nhà Vinh,trước là để biết nhà Vinh,sau là đi để có thêm hứng thú với cún cưng nhé!:))
To Phú Quý:Quý có thể chở ACE làm 1 chuyến vô nhà Vinh được không?

nguyenmaiphuquy

Active Member
Sáng nay thấy nắng lên chút làm mừng hết lớn.Tình hình này chắc cũng mưa.Nghe nói nhà anh Vinh ở Quảng Nam mà ko biết ở đoạn nào nữa.Cũng muốn đi 1 lần cho biết.Nhưng em chưa dám nói trước.Cn đi thì thứ 6 em trả lời.Nếu được 1 chuyến chở ACE đi chơi thì thích quá rồi.

microsort

Member
Chào các anh chị Vietpet Đà Nẵng .Tình hình là do cuối năm và thời tiết Đà Nẵng mưa nhiều ,nên không thuận lợi lắm cho việc offline .Do đó việc tổ chức offline không thể tiến hành hàng tuần như các tuần trước được ,mình biết là chủ nhật mà không mang thú cưng ra công viên thì mọi người sẽ có cảm giác thiếu hụt 1 cái gì đó ...:D.
Mình nghĩ là từ đây đến Tết âm lịch sẽ có 1 buổi offline cho mọi người ,và mọi người cùng giúp mình để tổ chức buổi offline cuối năm được thành công tốt đẹp nhé.( Các bạn có thể tham gia ý kiến về cách tổ chức, sân bãi và thời gian ...)
Thân .

nguyenmaiphuquy

Active Member
Sân bãi và thời gian theo em thì cứ như cũ đi.Chủ nhật 2h30 tại công viên 29-3.Nhưng phần tổ chức thì yêu cầu bài bản và hoành tráng hơn ngày thường chút (Vì tổng kết cuối năm mà).Đến đó ACE đóng góp tiền quỹ để chi cho các khoản.Ăn uống hát hò tí cho vui.Ai ủng hộ em cho tràng pháo tay (Pháo tay chứ ko phải pháo nổ nhà nước cấm đâu nha).

OFFLINE cuối năm " ÂM LỊCH"

Sân bãi và thời gian theo em thì cứ như cũ đi.Chủ nhật 2h30 tại công viên 29-3.Nhưng phần tổ chức thì yêu cầu bài bản và hoành tráng hơn ngày thường chút (Vì tổng kết cuối năm mà).Đến đó ACE đóng góp tiền quỹ để chi cho các khoản.Ăn uống hát hò tí cho vui.Ai ủng hộ em cho tràng pháo tay (Pháo tay chứ ko phải pháo nổ nhà nước cấm đâu nha).
Chị ủng hộ Maiphuquy =D>=D> Vì lý do thời thiết cuối năm ''DL" ai cũng bận rộn, nên chuyển off cuối năm 2009 sang cuối năm " MẬU TÝ" ok ? mình người Việt chơi Tết Việt ACE nhé !:D:D:D
Còn chương trình thi Nam Microsort lo Đạo Diễn rồi bà con hộ trợ thêm .Thân

nguyenmaiphuquy

Active Member
Cuối năm chắc các ACE bận rộn nên diễn đàn cũng vắng vẻ ghê.Hôm nay là thứ tư rồi.còn 4 ngày nữa là Chủ nhật.Sao ko thấy ai đóng góp ý kiến gì hết vậy.Lên dùm cái ACE QN-ĐN.

Thông cảm cho mọi người đi em ạ ! chỉ còn 28 ngày là tết nguyên đán rồi , nên ai ai cũng lo cho gia đình hết.
phần thì công việc , rồi thì " money" là cốt iếu hehehe !

Chào ACE VIETPET QN_ĐN!

Thấy tình hình ACE cuối năm cũng bận rộn,ít thấy xuất hiện trên diễn đàn nên không dám kêu gọi off:D.Thôi thì hẹn qua tết ta ACE nhé!Chúc ACE cùng gia đình đón 1 cái Tết vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc!Hẹn gặp lại!

Thấy tình hình ACE cuối năm cũng bận rộn,ít thấy xuất hiện trên diễn đàn nên không dám kêu gọi off:D.Thôi thì hẹn qua tết ta ACE nhé!Chúc ACE cùng gia đình đón 1 cái Tết vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc!Hẹn gặp lại!
Đến hẹn lại lên nữa rồi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!đủ 50 ký tự:nailbitting:

nguyenmaiphuquy

Active Member
ừ vậy để biết.Vậy tổng thông báo ACE QN-ĐN mọi hoạt động Off dời lại đến sau tết ta nha.

microsort

Member
Các bạn cũng biết đấy , thời tiết ĐN mấy hôm nay buổi sáng nắng trưa âm u chiều mưa rào nên mình e là rằng là offline phải dời lại đến khi ra Tết âm lịch cũng nên.Các anh em ở ĐN thì mình nghĩ là dễ rồi ,đến chủ nhật mà trời quang mây tạnh thì alô nhau ra công viên offline thôi ,số phone của các anh em VP ĐN đều đã trao đổi với nhau hết rồi mà.
Cứ như vậy các bạn nhé.hihihihihi

Chào Vinh ! tuần trước nghe Nam nói CN vừa rồi sẽ vào nhà Vinh chơi , chị có nói vói Nam khi nào đi nhớ gọi chị.
Nhưng thì ra thứ 7 " cu cậu" đã vào nhà Vinh 1 mình rồi, vậy là Nam dời lại CN đến và thông báo trên DĐ cho ACE
chuẩn bị đi OFF tại nhà Vinh , sau đó có nhờ Phú Quí chở ACE vào 1 chuyến, Thứ 6 PHú Quí mới trả lời. Như vậy chị
không biết Nam có tổ chức đi không ? Mà lại thấy Nam thông báo trên DĐ là chuyển OFF cuối năm ra tết kỷ sửu???????
Phải do Nam " chủ xị " nữa dù sao Nam cũng là TV lâu năm, chứ chị còn mới mẻ " hô hào " chẳng ai biết !!!!!!!!!!!
Riêng anh chị từ nay đến tết là còn 3 CN , thì sẽ có 1 ngày CN hay thứ 7 AC sẽ về quê và chắc chắn ghé thăm nhà Vinh
đấy .