• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

huyentram

em trả lời luôn việc về nhà anh Vinh.Chủ nhật này Gia đình em dùng xe rồi.Anh em thu xếp chuyển qua ngày khác đi được ko ???
To Nam + Chị Nguyệt : em rất bức xúc vì chuyện của Nam và chị nguyệt xoá bài.

Chào Vinh ! tuần trước nghe Nam nói CN vừa rồi sẽ vào nhà Vinh chơi , chị có nói vói Nam khi nào đi nhớ gọi chị.
Nhưng thì ra thứ 7 " cu cậu" đã vào nhà Vinh 1 mình rồi, vậy là Nam dời lại CN đến và thông báo trên DĐ cho ACE
chuẩn bị đi OFF tại nhà Vinh , sau đó có nhờ Phú Quí chở ACE vào 1 chuyến, Thứ 6 PHú Quí mới trả lời. Như vậy chị
không biết Nam có tổ chức đi không ? Mà lại thấy Nam thông báo trên DĐ là chuyển OFF cuối năm ra tết kỷ sửu???????
Phải do Nam " chủ xị " nữa dù sao Nam cũng là TV lâu năm, chứ chị còn mới mẻ " hô hào " chẳng ai biết !!!!!!!!!!!
Riêng anh chị từ nay đến tết là còn 3 CN , thì sẽ có 1 ngày CN hay thứ 7 AC sẽ về quê và chắc chắn ghé thăm nhà Vinh
đấy .
Lúc nào anh chị vô thì alo em đón nhưng anh chị cố gắng đi chủ nhật tuần này hoặc tuần tới nữa thì tốt,chứ chủ nhật mà 27-28 âm thì em bận lắm:D.Em chờ anh chị!

chào em!

em trả lời luôn việc về nhà anh Vinh.Chủ nhật này Gia đình em dùng xe rồi.Anh em thu xếp chuyển qua ngày khác đi được ko ???
To Nam + Chị Nguyệt : em rất bức xúc vì chuyện của Nam và chị nguyệt xoá bài.
Kkông bữa này thì bữa khác cũng được em ah!
Chuyện của chị Nguyệt và Nam thì mod hiểu lầm tí chứ không có gì to tác đâu em!

Chào Vinh

Lúc nào anh chị vô thì alo em đón nhưng anh chị cố gắng đi chủ nhật tuần này hoặc tuần tới nữa thì tốt,chứ chủ nhật mà 27-28 âm thì em bận lắm:D.Em chờ anh chị!
OK , chắc CN tuần sau 23/12 âm lịch AC sẽ vào , chứ CN sau nữa thì 30/12 rồi { ngày đó không đi đâu xa nhà được } AC vào sẽ gọi cho Vinh , vậy nhé ! see you After next Sunday !

nguyenmaiphuquy

Active Member
Hôm nay được tận mắt thấy Becgiê nhà anh Vinh.Đúng là 100 nghe ko bằng 1 thấy.100 thấy ko bằng 1 sờ.

_NttH_

Member
OK , chắc CN tuần sau 23/12 âm lịch AC sẽ vào , chứ CN sau nữa thì 30/12 rồi { ngày đó không đi đâu xa nhà được } AC vào sẽ gọi cho Vinh , vậy nhé ! see you After next Sunday !
À, em nhầm chị với bé Lêu lêu, thấy chị gọi anh Vinh la em thì chắc em ít tuổi hơn chị rồi. Nhà em cũng có 2 con chi hua hua yêu lắm, lông sát chứ không dài như các em nhà chị. Chị ở đâu để hôm nào em đến thăm mới được?

À, em nhầm chị với bé Lêu lêu, thấy chị gọi anh Vinh la em thì chắc em ít tuổi hơn chị rồi. Nhà em cũng có 2 con chi hua hua yêu lắm, lông sát chứ không dài như các em nhà chị. Chị ở đâu để hôm nào em đến thăm mới được?
Chào em NttH ! chúc sức khoẻ và 1 ngày hạnh phúc. Chị thấy Nam Dorbecgre nói chị mói biết em nhầm với Nguyệt leuleu. Nhưng có sao đâu em, vì trên Diễn Đàn chuyện nhầm " tuổi tác vai vế" là chuyện thường ngày " ở huyện " mà cũng là Thành viên của gia đình Vietpet đồng thời là cùng quê hương với nhau cả . Hôm trước chị có mời em đến nhà chị chơi thăm cún đấy . Nhà chị trên khu vực ngã 3 huế đi về hướng hoà khánh khoảng 100m đến ngã tư rẽ phải đường 7m Nguyễn như Hạnh đi vào khoảng 500m nhìn bên phải số nhà 146 Cafe Mây Trắng là nhà chị Nguyệt , khi nào rảnh tranh thủ mời em lên chơi nhé ! Thân ái!:wel::wel::):):)

Chào Vinh_QN !
Hôm qua CN có hứa với vào nhà em thăm quan trại Dog, nhưng chị Sorry nhé ! Vì anh Thuỷ đi công tác sáng
CN mới về sau đó gần trưa AC đi thăm mộ 3 , 4 nơi và về đến nghĩa trang Điện Hoà là 5pm ,AC thấy gần tối rồi nên không
thể vào nhà Vinh được , thông cảm nha! Có gì AC hẹn sang năm mới sẽ tranh thủ vào nhà Vinh tham quan 1 chuyến, cũng
có thể trong dịp Tết nữa đấy! Một lần nữa AC apologize ! See you again New year 2009. Bye !

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Chào bạn !

Mình thấy ở Đà Nẵng các bạn cùng ACE trong VP rủ nhau đi off chắc là vui lắm.
khi nào có dịp ra ĐNẵng mình sẽ đi off cùng các bạn 1 chuyến cho thật hoành tráng. Thân chào:wave:

microsort

Member
Mình thấy ở Đà Nẵng các bạn cùng ACE trong VP rủ nhau đi off chắc là vui lắm.
khi nào có dịp ra ĐNẵng mình sẽ đii e off cùng các bạn 1 chuyến cho thật hoành tráng. Thân chào:wave:
VP Đà Nẵng luôn chào đón các mem Vp ghé thăm Đn anh ạ , khi nào có dịp ghé Đn thì alo em nhé.:):):)

nguyenmaiphuquy

Active Member
Đâu có đâu anh Vinh.Em đang ngồi trước cửa nhà sơn lại cánh cửa chuẩn bị đón tết thì tự nhiên ở đâu nó lại gần,em cho nó mấy trái nho,rồi nó theo em về nhà tới nay luôn.Bữa nào off em đem lên cho nó phá mấy con cún.

Chưa đến năm Thân mà Khỉ đến nhà Phú Quí ngộ ghê nha ! Thôi ra tết OFF đầu năm mang khỉ
đi off với chó cũng được nhỉ ?

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y

Nhân dịp Tết Kỷ Sửu chúc anh chị em Vietpet Đà Nẵng vững mạnh, nhựa sống tươi trẻ như mùa Xuân !

Chỉ còn 1 giờ 45 phút là hết năm Mậu Tý, mình chúc Ban Quản Trị cùng toàn thể thành viên trong Gia đình
Vietpet một năm mới Kỷ Sửu An Khang Thịnh Vượng. Thân chào!

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Happy new year.

Chỉ còn 1 giờ 45 phút là hết năm Mậu Tý, mình chúc Ban Quản Trị cùng toàn thể thành viên trong Gia đình
Vietpet một năm mới Kỷ Sửu An Khang Thịnh Vượng. Thân chào!

Bầu ơi thương lấy bí cùng,
Tuy rằng khác giống nhưng chung một giàn.;)