• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

namjerry

Member
" Giang sơn dễ đổi , bản tính khó dời " mà huynh :D , nó sẵn đã hung dữ thế thì mình đành chấp nhận thôi chứ sao miễn sao nó vẫn yêu chủ nó nhất là ok rồi . Để học hết 12 em có nhiều thời gian khắc phục hơn bây giờ đành tạm chấp nhận vậy :D

namjerry

Member
Thông báo , thông báo về vụ mất chó hình như giá tiền hình như đã lên 6tr rồi . Hic sao bà người Anh này quý cún thế nhỉ

microsort

Member
Thông báo , thông báo về vụ mất chó hình như giá tiền hình như đã lên 6tr rồi . Hic sao bà người Anh này quý cún thế nhỉ
Vụ này em nói rõ lại được không ? nếu anh em giúp được gì thì giúp.

namjerry

Member
À , con bạn em nó là học sinh trường anh ngữ Apolo đường Quang Trung , nó lấy cái ảnh này từ 1 bà giáo viên người Anh ( chủ của cún) . Con bạn em nó lên trường đưa ảnh ra rồi em lấy về xem ai giúp đc ko thôi mà :D
Mà con chó bả cần tìm là 1 con chó Xù Nhật bình thường và đã đẻ 1 vài lứa rồi hay sao ấy !

microsort

Member
À , con bạn em nó là học sinh trường anh ngữ Apolo đường Quang Trung , nó lấy cái ảnh này từ 1 bà giáo viên người Anh ( chủ của cún) . Con bạn em nó lên trường đưa ảnh ra rồi em lấy về xem ai giúp đc ko thôi mà :D
Mà con chó bả cần tìm là 1 con chó Xù Nhật bình thường và đã đẻ 1 vài lứa rồi hay sao ấy !
Bảo nó photo tấm ảnh ra vài cái, rồi anh chỉ chổ cho em những nơi có thể tìm được.Nhưng với những con xù thì tiền chuộc củng chẳng bao nhiêu đâu.

namjerry

Member
Nam huynh đâu rồi , thông báo lịch off ngày mai cho mọi người biết đi huynh . Off đông đông cho vui :D:D:D

microsort

Member
Nam huynh đâu rồi , thông báo lịch off ngày mai cho mọi người biết đi huynh . Off đông đông cho vui :D:D:D
Hehe, anh Vinh đã thông báo rồi mà em .Thôi anh thông báo lại vậy :
Thời gian : 3h chiều chủ nhật ngày 9 tháng 11 năm 2008.
Địa điểm : Quán cafe trong công viên 29-3 ,phía cổng trước công viên ( đối diện siêu thị Bài Thơ ).
Các thành viên được mang theo chó thoải mái :D:D.

namjerry

Member
Có ai tìm ra bệnh và cách trị viêm mắt của em Mun nhà em chưa nhỉ , giúp em với .....

namjerry

Member
Ảnh , ảnh , ảnh ngày hôm nay đâu rồi post lên mọi người cùng xem với nào !!!!!!!!!!

tuantv19

Member
Sáng nay đi làm vội quá nên để quên máy ảnh ở nhà rồi, mọi người chịu khó chờ ........... đến chiều nhé

tuantv19

Member
Ảnh Offline ngày 16-11-08

Gửi các bạn một số hình ảnh của buổi Off ngày hôm qua nhé :

Sau khi xem kỹ và đếm lại thì thấy hình của LêuLêu là nhiều nhất :D

microsort

Member
Hết hình rồi hả anh Tuấn ơi ? Trong máy của anh Vinh vẫn còn hình nhiều , để vài hôm nữa rảnh rảnh tý rồi sẽ post lên cho mọi người cùng xem .
Hôm đấy có Vinh_DienHue nữa các bạn à, nhóc Điền đang nuôi 1 Great Dane và 1 Box cũng khá đẹp .
Chắc chắn là lần sau các thành viên sẽ mang pet theo nhiều hơn ,hehhehe
Cứ tình hình này thì phong trào sẽ càng ngày càng lên các bạn à, rồi cũng như 2 đầu đất nước thôi.Cố gắng lên nhé các bạn ,hehhêh

leuleu

Member
Gửi các bạn một số hình ảnh của buổi Off ngày hôm qua nhé :

Sau khi xem kỹ và đếm lại thì thấy hình của LêuLêu là nhiều nhất :D
^_^ ôi anh Tuấn , có mỗi em là Nữ thì bảo gì không dành hết của mấy ông anh mà chụp hình :p

KimCuong

Active Member
^_^ ôi anh Tuấn , có mỗi em là Nữ thì bảo gì không dành hết của mấy ông anh mà chụp hình :p
Không biết các anh em trong đó thế nào, chứ ra ngoài Bắc em leuleu còn tranh dành nhiều thứ khác của các anh em ngoài này đó các bác ơi! :))

Có anh VINH_QUANGNAMmicrosort chứng kiến nhé! :-bd

Chào Kim Cương!

Ở ngoài đó Lêu Lêu tranh dành với anh em,còn ở trong này thì lêu lêu dụ anh em làm thẻ ATM:)):)).đúng kô lêu lêu?anh hỏi chứ kô em nói anh Vinh đổ oan cho em=))=))=))=))

leuleu

Member
:D báo cáo mấy anh là thẻ ATM có hết rồi ạ !! để bữa nào em gặp em đưa ;) em nhớ là em có dành gì của ai đâu ạ , toàn mọi người tự nguyện nhường em đấy thôi :p

Mình lập topic này để các thành viên Đà Nẵng - Quảng Nam vào giới thiệu và giao lưu với nhau ,đồng thời cũng là nơi thông báo các cuộc offline .Mong các bạn ủng hộ để phong trào nuôi thú cưng tại khu vực ngày càng phát triển .
Và mình xin thông báo với các bạn ở khu vực Đà Nẵng _ Quảng Nam là vào lúc 8h ngày 26 tháng 10 năm 2008 sẽ họp mặt tại quán cafề Vệ Nữ số 87 đường Quang Trung
1/ Microsort - Nam : 0935052268
2/ Cuongdn125 - Anh Cường : 0905863444
3/ Tuantv19 - Anh Minh Tuấn
4/ Leuleu - Nguyệt
5/ Khánh Dương - Dương
6/ Namjery - Nam
7/ Doberman - Nam
8/ Chú Nam ( Hội trưởng hội khuyển cảnh ĐN )
9/ mr david -Bảo
10/ VINH_QUANGNAM - Anh Vinh 0914177444.
11/Vuhoian - Vũ
12/.......

Mọi thắc mắc về buổi gặp gỡ trên các bạn liên lạc với mình theo số 0935052268 - 0914294266.
Goodevening ! mr Vinh . Mình là thành viên mới gia nhập Vietpet dược 1 hour , mình xin ra mắt A vinh nhé! mình đang còn mới mẻ có gì Anh chỉ vẻ dùm. Mình xin tự giới thiệu gia đình mình kinh doanh chó kiểng 4 năm rồi đủ các giống : chihuuahuua, pinser, phooc sóc, phú quốc thuần chủng, trước đây mình cũng hay đến cafe công viên nơi tụ tập các chiến hữu có những chú dog thân iêu . Vậy mà bây giờ mình mới biết đến Vietpet, thật là tệ wa phải ko ? giờ mình gia nhập ko muộn chứ ? OK?

dingoo

<color="Orange">Chuyên gia</color>
Càng đông càng vui , Các bạn DN -QN lúc này có khí thế quá chương trình offline đều đặn , nếu không có gì thay đổi cuối tuần này mình ở DN hy vọng cùng tham gia với các bạn cho vui .
Như vậy VP DN cần quảng bá thêm 1 chút nữa để có nhiều bạn Như Nguyệt cùng tham gia .
Chúc cả nhà vui ...offline