• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nông trại mới của gia đình Linhmu <3

Linhmu_93

Active Member
Hôm nay mẹ cháu xin mạn phép xây nhà mới cho các cháu theo nguyện vọng và yêu cầu của mọi người đây ạ! để tránh tình trạng leo cao quá mỏi chân :)) Hi vọng mọi người sẽ thường xuyên vào thăm nhà mới của các cháu mỗi ngày :x Xin thay mặt bọn nhỏ, mẹ chúng nó gửi hàng ngàn :* tới mọi người. Cảm ơn các anh chị, các bác, các cô, các chú đã quan tâm và san sẻ mọi vui buồn với gia đình cháu thời gian qua!

Khai trương nhà mới của các cháu bằng mấy ảnh bác Kún Yêu mới chụp cho các cháu trong cái studio tự chế ở nhà cháu ạ!

Đầu tiên là chị cả Bò sữa nhà cháu, các cháu là con mẹ Bột - 11 ngày tuổi

Mẹ ơi cứu con! bà này cứ chụp ảnh con!

Còn đây là bé Gấu xinh - chị 3 nhà cháu, chị này láo nhất, đanh đá nhất đấy! Biết khè từ 2 ngày tuổi

Ngơ ngác....ngơ ngác.........

Mẹ ơi mẹ đâu rồi???

huhu, k thấy mẹ đâu, con khóc nhè đây....

MsCuteShark

Member
Mở hàng cho nhà cô Linh nhé! Chúc mấy đứa nhỏ mau ăn chóng lớn còn quậy phá cho bà Linh sợ nhé :))

D_P_HOA

Active Member
Chúc mừng Nhà mới của cháu Linh @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-.
Trộm vía, bọn nhỏ Linh chăm bụ ghê cơ. Nhà Linh đúng là Nông trại Mèo rồi:x:))

D_P_HOA

Active Member
À có người bạn chiều nay gửi cho cô ảnh 1 bé mèo con xinh quá cơ:-*:-*:-* . Bé cũng như tuổi các bé nhà cháu nhé ,tặng Linh nè >:D<>:D<>:D<

Linhmu_93

Active Member
À có người bạn chiều nay gửi cho cô ảnh 1 bé mèo con xinh quá cơ:-*:-*:-* . Bé cũng như tuổi các bé nhà cháu nhé ,tặng Linh nè >:D<>:D<>:D<
ôi mèo nhà ai đấy cô ơi! xinh quá đi mất :x bé này chắc lớn hơn nhà cháu vài ngày, mắt đã mở thế kia rồi cơ mà!

D_P_HOA

Active Member
Làm sao xinh mèo Nhà Linh được cơ chứ :)). Đã nói là ảnh ngừoi bạn gửi cho xem mà :)

Bông Ngố

Member
Thằng Bò sữa mở mắt to thế rồi cơ đấy, xinh quá. Lũ nhóc ăn nhìu mau lớn nhé!
Chụp ảnh con Bột, Bơ, Cốm nữa Linh ơi. Bột chăm con ok ko?

Sao nông trại nhà này chỉ có mỗi Bò Sữa, lại còn có gấu thế này:D. Up ảnh thì up nốt đi chị, ít ảnh quá. Mà tình hình buổi off mini thế nào hả chị???:). Chắc Sushi đẹp zai đang ở đấy rồi nhỉ:)

pe_sushi

Member
chẳng thấy up ảnh con rể :)) ghét thế. Chịu khó ép nó ăn nhé Linh, mà cẩn thận nó cắn đấy, đau lắm đấy :))

pe_sushi

Member
Sao nông trại nhà này chỉ có mỗi Bò Sữa, lại còn có gấu thế này:D. Up ảnh thì up nốt đi chị, ít ảnh quá. Mà tình hình buổi off mini thế nào hả chị???:). Chắc Sushi đẹp zai đang ở đấy rồi nhỉ:)
có mỗi ảnh của bé này thôi :)) sushi đẹp zai hôm nay sang bị bột nó oánh cho sợ quá rúc vào gầm giường nằm tự kỷ :)) khổ thân thằng bé, nhìn con mình bị oánh mà xót hết cả ruột :))

Chị ơi, cháu Bò Sữa là công chúa đấy ạ, chẳng qua tại hồi đầu " bà ngoại" Linh xác định nhầm giới tính cháu thôi:))( hôm em sang thăm lúc bọn này mới được 2 ngày tuổi, chị Linh còn hí hửng khoe thằng cháu trym to mới sợ chứ:)))

Linhmu_93

Active Member
Nó chăm lắm chị ạ! k thì làm sao bọn nhóc xinh đẹp được dường này!
Mà con bé Bò sữa nhé! nhưng k đc khoe với c H đâu đấy! hí hí

Linhmu_93

Active Member
mẹ Bông ngố ơi! vào xem ảnh Cốm, Bơ đây nè!
Cốm đầu gấu hnay xinh đẹp là thường , yêu lắm ấy :x

Bơ xinh gái của mẹ, vì 1 số lí do nên mẹ phải cho con đi "du lịch" dài hạn, bao giờ đón về mẹ sẽ chăm con thật nhiều, bù lại thời gian con phải đi xa nhớ! ( mà đi xa có thèm nhớ mẹ đâu! ghét lắm!!!!!!!)

Linhmu_93

Active Member
chẳng thấy up ảnh con rể :)) ghét thế. Chịu khó ép nó ăn nhé Linh, mà cẩn thận nó cắn đấy, đau lắm đấy :))
đây, chưa kịp up đã có người réo, bảo sao mình cứ nháy mắt =))
Con rể thứ hai của mình ( sau thằng Bờm ngố )
Cháu là Sushi con mẹ pe_sushi, cháu rất ngoan, đi xe máy cháu ngồi im trong lòng mẹ.....
Cháu đẹp zai lắm :x
Màu lông con đẹp không nè....

Mắt 2 màu mẹ Tú Anh nhé =))

pe_sushi

Member
đấy biết ngay là up cái ảnh mắt 2 màu dìm hàng con mình mà :)) đểu thế cơ chứ. Hôm nay mang 1 đứa ra chụp ảnh mà Bột cứ nhảy lên đòi con, nhìn xinh xắn mà ghê gớm quá đi mất thôi :))

Linhmu_93

Active Member
đấy biết ngay là up cái ảnh mắt 2 màu dìm hàng con mình mà :)) đểu thế cơ chứ. Hôm nay mang 1 đứa ra chụp ảnh mà Bột cứ nhảy lên đòi con, nhìn xinh xắn mà ghê gớm quá đi mất thôi :))
Có con nó thế mà chị! hihi, bt nó ngoan và hiền lắm cơ! đáng yêu lắm!
Mà ảnh mắt 2 màu hơi bị độc đấy, dìm gì mà dìm ! có khi nâng hàng ấy chị ơi! hĩ hĩ, ăn đc bát indoor rồi. giỏi quá cơ!

prunus_mume

Member
Chị tình nguyện góp cho cô cây cối, hàng rào với số lượng vô hạn cho cô xây nông trại :x
Chúc đôi trẻ sớm có tin mừng cho mẹ Tú Anh và mẹ Linh vui :x
Chúc các nhóc con mẹ Bột chăm bú, chăm nhai, chóng nhớn, khoẻ mạnh, lanh lợi cho bà ngoại Linh, mẹ Bột và các bà, các mẹ trong VP mừng các con nhé :-*

8-> Chúc nốt gái Cốm sớm chống lầy cho mẹ Linh sợ nào \:D/
Yêu mấy đứa lắm lắm lắm luôn :x
P/s: Tiếc quá hôm nay chị Bích rủ sang chơi mà lúc ý đang ở tận Long Biên @@ Phi về chắc chết mà cũng trễ trễ rồi :(

vyle

Member
ôi trời đất ơi, cô Linh ơi, chết mất ngất ngây rồi....

Linhmu_93

Active Member
Chị tình nguyện góp cho cô cây cối, hàng rào với số lượng vô hạn cho cô xây nông trại :x
Chúc đôi trẻ sớm có tin mừng cho mẹ Tú Anh và mẹ Linh vui :x
Chúc các nhóc con mẹ Bột chăm bú, chăm nhai, chóng nhớn, khoẻ mạnh, lanh lợi cho bà ngoại Linh, mẹ Bột và các bà, các mẹ trong VP mừng các con nhé :-*

8-> Chúc nốt gái Cốm sớm chống lầy cho mẹ Linh sợ nào \:D/
Yêu mấy đứa lắm lắm lắm luôn :x
P/s: Tiếc quá hôm nay chị Bích rủ sang chơi mà lúc ý đang ở tận Long Biên @@ Phi về chắc chết mà cũng trễ trễ rồi :(
Chúng cháu cám ơn bác ạ! khi nào bác cho anh Bụi sang chơi với chúng cháu lập hội phá phách nhé! hihi.....
còn vụ Cốm thì phải từ từ, Cốm nó trốn lên nóc tủ rồi, Sushi cứ đứng dưới nhìn lên ngoào ngoào.....
Chị Bích ngồi đây chơi đến gần 11h cơ mà :)

Linhmu_93

Active Member
ôi trời đất ơi, cô Linh ơi, chết mất ngất ngây rồi....
ối ối má Vy ơi~! sao má Vy ngất vậy ạ? chúng cháu có làm gì đâu ạ! chúng cháu rất ngoan và nghe lời mẹ chúng cháu mà! hihi