• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

My Love ..

CENTIMET

Member
hôm nay khác hẳn mỗi ngày...HÔm nay hạnh phúc...... hôm nay có Beauty!

Em Lộng lẫy với trang phục rằn ri hoang dã , BoDy tuyệt vời như siêu mẫu Champion mà nếu như chỉ có thế thì anh đâu phải tương tư suốt thời gian qua... phải chăng nét mặt thanh tú, khả ái kia đã làm anh nhớ nhung bao điêm trường thổn thức ... ở Royal Bull Dog nguy nga tráng lệ với lâu đài Inox ..cách âm... cách nhiệt , được phục vụ cao lương mĩ vị từ các thương hiệu hàng đầu...em đã hạnh phúc chăng?..Hay em cần 1 con tim ấm áp từ nơi anh

Anh mơ về em nhiều hơn, nhớ về em nhiều hơn...Tình đơn phương là vậy đó...

Rồi Bất chấp tất cả khó khăn..anh chạy theo con tim mình mách bảo...Bố già của Royal BullDog đã mềm lòng , ngấn lệ vì tình yêu của anh . Him đã cho phép anh được rước em về bên mái nhà tranh , vách đất ..( thiệt ra là xi măng :D)

Giờ có em , bên em thật hạnh phúc..

.. cùng em nghe tiếng hát của nhạc sành mỗi khi hoàng hôn khuất dạng ... cùng em ngắm ánh lung linh trên cao cao xa tít .... mà dường như sao kia cũng chẳng bằng đôi mắt em, mắt em ngời sáng như chưa đựng cả vũ trụ bao la, nụ cười em là liều thuốc chửa lành các vết thương mà người đời vô tình cắt phải , giọng hát em như điệu nhạc xua tan u ám , anh nghe như chị MC Quỳnh HƯơng thỏ thẻ, đưa anh vào giấc ngủ say

Beauty..i lay my love on you!

gia nhân trong chòi tranh vách đất..hic hic

Kuppi

Active Member
Cha này lậm chó quá mức tưởng tượng! Post hình em nó không chuồng trại xem thoãi mái và cận cảnh nhé bác, mong hình Beauty!

CENTIMET

Member
he he...kềm lòng không được, thời gian trôi qua chậm quá , ray rức chiều giờ...chộp 1 cai, post 1 nhát cho bớt áp lực...
buổi tối thì chỉ vậy thôi KP à...hi hi...từ từ sẻ có hình theo yêu cầu mà..

Thân ái!

trung2t3c

Active Member
nói sao giờ...... chúc mừng chúc mừng :D :D :D hâm mộ hâm mộ :) :) :) ..... rồi ghanh tị, ghanh tị :(( :(( :((

Khủng long

Active Member
Chòi......anh viết cho cún mà nghe tha thiết thế :angel:?....đọc bài KL còn cầm lòng không đặng nữa là.....:blusshing::love struck::love struck:
Chắc ngày xưa chị nhà cũng " rụng " bởi mấy bài này quá ,anh nhề.....:silly::silly::silly:

CENTIMET

Member
hi hi..Cent tương tư Beauty từ lâu rồi, hic hic..Giờ mới được kề bên, chăm sóc cho Gia Nhân nên...

yêu thầm nàng đã lâu sao tránh khỏi tuôn trào lai láng..hic hic

Ở nhà Cent cứ chiều chiều bọn nhạc sành kéo đàn não ruột, giờ bên Beauty nghe lại hay hay, thích thích..khoảng không gian dường như nhỏ lại , những ngôi sao dường như sáng hơn ...đêm qua ngắm nàng đến gần sáng mới chợp mắt...hic hic

cố gắng chăm sóc nàng lấy lại vóc dáng, màu sắc cho thật đẹp, nàng mới chia tay đàn baby gần 2 tháng nên tấm áo rằn ri phai nhạt ít nhiều , nói chung chưa được đẹp như ngày thường...

Bố Già Royal BullDog ơi, yên tâm Gia nhân nhé.:blusshing:

Centimet.

T-Rex

Member
Hihi, bạn Centimet ơi.Tớ thấy có phim hoạt hình Beauty & the Beast (Giai nhân và quái vật).bây giờ Giai nhân có rồi, còn quái vật là ai nhỉ? :D

kiểu này chắc anh Centimet kiếm thêm 1 con quái vật,để sau này có bầy baby tha hồ mà My love:))chúc mừng anh Centimet có được beauty!

BIG DOG

Member
Centimet bị anh Sơn dụ khị rồi. Đừng để bị mê chó nặng như anh Sơn, khó chữa lắm, toàn phải trốn vợ mua chó vất vả lắm cơ. Chó đẹp mà dắt đi chơi cứ như du kíck vậy:D
Không biết Cen đã mê bully chưa hay mới bị Bulldog của anh Sơn làm mê mẩn thôi.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Centimet bị anh Sơn dụ khị rồi. Đừng để bị mê chó nặng như anh Sơn, khó chữa lắm, toàn phải trốn vợ mua chó vất vả lắm cơ. Chó đẹp mà dắt đi chơi cứ như du kíck vậy:D
Không biết Cen đã mê bully chưa hay mới bị Bulldog của anh Sơn làm mê mẩn thôi.
Oan cho Anh lắm nhe em, Anh đâu có dụ centimet đâu. Còn về Bully thì anh nghĩ ai mà lấn sâu vào tìm hiểu về chúng cũng sẽ đều mê mẫn chúng, điển hình là em đó.

To Centimet: Đặt tên anh BÔGIÀ nghe ghê quá nghe như mafia vậy. Em thích là được rồi, chăm sóc nó tốt là Anh vui rồi.

Thân,

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
bác Cent bị dụ mà mặt mày cứ hớn hở tươi rói thì cũng có thể nói là chỉ có cao thủ mới xuất chiêu độc như vậy mà người trúng chưởng vẫn không hề hay biết ....hi...hi.....

CENTIMET

Member
Cent tình nguyện bị sập bẩy tình yêu á..hic hic..tình yêuanh ơi........, đâu tính toán, cân, đong ,đo đếm, được gì, mất gì..
Em đang choáng 2 ngày nay đó anh, nhịp tim tăng cao mà chưa thuyên giảm..chuyến này chắc đi siêu âm mới khỏi...=))=))=)), nghe bác nông dân kế bên nhà chỉ vậy, hong biết đi siêu âm có khỏe lại hay không nữa..hic hic:at wits end::at wits end::at wits end:

trung2t3c

Active Member
em mà được như bác có mà ngất xỉu 2 tuần chứ choáng 2 ngày nhằm nhò gì :D :D :D
Bác mà bị vậy siêu âm ko hết đâu, xạ trị mới hết :)) :)) :))

CENTIMET

Member
cám ơn bạn Puppy góp ý:
thiệt tình luôn là Cent hong dám gởi hình em Gia nhân lên ..vì sợ chụp hỏng đẹp, mất danh tiếng của Gia Nhân
....Thoát khỏi cái bóng của Chuyên gia SOn _Ly GIang không phải là chuyện dể dàng , và khó nhất là Anh trai của gia nhân là Baron vô địch ...
Mình đang cố gắng cảm nhận nét đẹp của bulldog và làm sao thể hiện nét đẹp ấy trên máy ảnh Kỉ thuật số .... nên chưa có hình cận cảnh và tự nhiên được...bao giờ có vài tấm xem được mình sẻ gởi lên mời bạn và ACE đánh giá

Thân ái!

cám ơn bạn Puppy góp ý:
thiệt tình luôn là Cent hong dám chụp hình em Gia nhân..vì sợ chụp hỏng đẹp, mất danh tiếng của Gia Nhân hết..như hoa lài cắm bải (...) trâu ....thì chết mất...Thoát khỏi cái bóng của Chuyên gia SOn _Ly GIang không phải là chuyện dể dàng , và khó nhất là Anh trai của gia nhân là Baron vô địch ...
Mình đang cố gắng cảm nhận nét đẹp của bulldog và làm sao thể hiện nét đẹp ấy trên máy ảnh Kỉ thuật số .... nên chưa có hình cận cảnh và tự nhiên được...bao giờ có vài tấm xem được mình sẻ gởi lên mời bạn và ACE đánh giá

Thân ái!
Ông Cent ơi là Ông Cent!

Giai Nhân - người đẹp Ông yêu Ông hầu thì quá hợp lý
Gia Nhân - Kẻ làm mà Ông yêu Ông hầu thì tiêu

Mà Gia Nhân thì đâu có danh tiếng!
Sửa thôi!
=))

CENTIMET

Member
Ông Cent ơi là Ông Cent!

Giai Nhân - người đẹp Ông yêu Ông hầu thì quá hợp lý
Gia Nhân - Kẻ làm mà Ông yêu Ông hầu thì tiêu

Mà Gia Nhân thì đâu có danh tiếng!
Sửa thôi!
=))
=))=))=))....................................;)
..............=))=))=)) xì spam cái áh

CENTIMET

Member
Một số hình ảnh mới nhất của gia nhân , chia sẻ cùng ACE..

Thân ái!
Centimet

...