• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Max - PitBull của boy_armani8x

A Páo

Member
Hi hi , thôi thì nhìn mấy cái ảnh nắng ấm vừa rồi
E thấy max cũng thích lốp xe ra phết , hay là cho nó tập luyện giống anh nó
A thấy ý kiến của e thế nào , đồng thời tập cho nó bật cao luôn.:x

boy_armani8x

Active Member
Hi hi , thôi thì nhìn mấy cái ảnh nắng ấm vừa rồi
E thấy max cũng thích lốp xe ra phết , hay là cho nó tập luyện giống anh nó
A thấy ý kiến của e thế nào , đồng thời tập cho nó bật cao luôn.:x
Thích lốp với ham cắn nên anh tập để nó có thêm 2 núm tròn của cơ má ,chứ chắc không tập đu lốp :p .. Con Max anh thích nó có cơ thể đẹp thôi, nhìn hệ cơ lúc nó tập cũng thấy sướng mắt..hihi Quan trọng là phải đẹp mà :D

boy_armani8x

Active Member
Max vẫn vô đối em ạ,chán quá bên topic của Anh cũng mất nhiều bài viết quá,chán!hôm off trước Tết Max xổng chuồng cắn Bull nhà Anh có thêm mấy cái sẹo ở trên gáy đẹp quá Nam ạ:)):)):))
Hihi , anh quá khen rồi, nghỉ hơn 1 tháng tết ở nhà chỉ ăn với ngủ nên giờ nó không thấy eo với núc ních lắm anh ah =)).. Giờ phải nói đến các pitbull nhỡ đang lớn lên đầy triển vọng vượt Max :D
ah..! Em về nhà thửa lại cái xích chắc chắn rồi,,hix :( , đấy là nó xổng ra xông vào con Bull chứ vào đối tượng khác lại bị mang tiếng lắm :(

Hihi , anh quá khen rồi, nghỉ hơn 1 tháng tết ở nhà chỉ ăn với ngủ nên giờ nó không thấy eo với núc ních lắm anh ah =)).. Giờ phải nói đến các pitbull nhỡ đang lớn lên đầy triển vọng vượt Max :D
ah..! Em về nhà thửa lại cái xích chắc chắn rồi,,hix :( , đấy là nó xổng ra xông vào con Bull chứ vào đối tượng khác lại bị mang tiếng lắm :(
Quan trọng gì đâu em,anh em trong clb với nhau mà<:pmay hôm đấy chỉ bị vào gáy chứ nó mà đớp vào chân hoặc mõm thì thôi rồi,nhưng nhìn như vậy lại thấy Bull chiến chiến ra phết (lắm sẹo lại hay):D:D:D
Bull nhà anh từ tết đến giờ cũng chưa tập tành gì hết đây nè,hôm nào clb tập thì alo anh Nam nhé,thân!

A Páo

Member
Ôi e háo hức đến ngày mặc quần đùi và bế chó suống hồ quá anh nam ơi .
Ước mơ của em là đào tạo 1 pitbull trở thành " thủy quân lục chiến " để thủy chiến với max , phải đào tạo làm sao ..
Mà e dùng pitbull bắt cá , chứ không dùng cần câu như mấy bác ở công viên được
Em có 1 ước ao , em có 1 khát khao ........
:)):))

sumoandbull

Vietpet sponsor
Ước mơ của em là đào tạo 1 pitbull trở thành " thủy quân lục chiến " để thủy chiến với max , phải đào tạo làm sao ..
Gần nhà bạn có Hồ Đền Lừ, diện tích hồ có hạn thôi [-X
Cho BỐp xuống đây bơi sông Tô Lịch với BÒ này.
Tớ với bạn kết hợp tập sông nước làm anh em nhà Tiểu Nhị trong THủy Hử luôn :x:x

boy_armani8x

Active Member
:)) ngày đó sẽ không xa xôi và em sẽ là thủy quân lục chiến :)) , Bốp bơi điệu và đẹp lắm,.. Còn muốn dùng pitbull bắt cá thì phải biết lặn, khi nào lại có cơ hội cho chó vào bể bơi anh sẽ cho em nhìn thực tế ngoài đời con pit nó lặn và đuổi bắt cá như thế nào.hehehe.. :x

Pitt.love

Member
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=YMDbRNFumRY&feature=g-upl&context=G2bdf359AUAAAAAAAAAA[/YOUTUBE]
max đáng yêu này :*:*

A Páo

Member
Max khỏe ghê gớm và lực đẩy cũng khá tốt ...
Rocket cũng không thua kém 1 chút gì ...:x

boy_armani8x

Active Member
Oài!Vụ đấm bốc này ở khu rừng nào mà nhiều lá khô thế=))=))=))=))=))
:D chỗ này là 2 con được thuê đến để quét lá khô hay sao đó, xong vì tranh chấp địa bàn nên mới xảy ra chuyện đấm nhau chí choé như thế đấy anh :))

boy_armani8x

Active Member
Max khỏe ghê gớm và lực đẩy cũng khá tốt ...
Rocket cũng không thua kém 1 chút gì ...:x
:D Max suốt 2 tháng bánh chưng rán với canh măng móng giò lực nên đẩy ì ạch rồi em ah.. Rocket thì không biết như nào, đến hè nắng ấm chắc cho 2 con vật nhau lại xem sao :-?

Lại lần nữa thất hẹn anh em rồi,buồn quá,thuần này mình đi công tác,chúc anh em off vui vẻ và có những dự định mới,khi về mình sẽ liên lạc với ban chủ nhiệm để biết thông tin để bắt nhịp cùng hoạt động của CLB,thân all,thanks.:)