• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Max - PitBull của boy_armani8x

boy_armani8x

Active Member
Ở phương trời nào anh còn chưa rõ đây em ơi hihi , chưa định vị được, chắc là đang tập huấn ở trên núi đợi ngày xuống núi thi thố tài năng, hihi, max đến tết là được làm cha rồi em nhỉ hihi>:D<
Hihi.. em cũng mong là đậu, nhưng gần tết có chó con thì bác V.A lại khó đi chơi được với anh em =))

boy_armani8x

Active Member
...Ae mình nuôi Pit làm bạn mình ăn gì nó ăn lấy :-S quan trọng là cái tình cảm mình dành cho nó thôi em êi :)
đấy, các ae nuôi cái bọn bướng bỉnh hung hãn này từ bé nên mới cảm nhận được cái hay cái dở, mới có tư cách phát biểu dù có thế nào vẫn cứ được ghi nhận anh nhỉ.hihi

Thich_Khach

Member
đấy, các ae nuôi cái bọn bướng bỉnh hung hãn này từ bé nên mới cảm nhận được cái hay cái dở, mới có tư cách phát biểu dù có thế nào vẫn cứ được ghi nhận anh nhỉ.hihi

Ng ta có $ mua tiên cũng đc mà e :)
mình nghèo mà có tiền thì cao quý hơn =))))))))))

my_lucky

Active Member
dạo này các bác ủ hàng ghê quá, mấy chục nhóc pitbull tầm từ 3 đến 7 tháng ở HN mà lúc đi off thì toàn thấy chủ, chẳng thấy mang cún ra cho chúng nó luyện giọng gì cả....híc:-w

boy_armani8x

Active Member
dạo này các bác ủ hàng ghê quá, mấy chục nhóc pitbull tầm từ 3 đến 7 tháng ở HN mà lúc đi off thì toàn thấy chủ, chẳng thấy mang cún ra cho chúng nó luyện giọng gì cả....híc:-w
toàn các bác họ Ủ tên Mưu :)) phong cách chơi pit cái đầu lạnh và trái tim nóng. a cũng thế còn gì =))

my_lucky

Active Member
Pitbull nhà anh mới có 9 ngày tuổi, mang đi off anh em lại chê là dòng mini pit mới rồi hắt hủi anh thì anh chơi với ai em ơi:-ss:-??:(:)((

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Max có giao lưu với em này ko ?
Ko ngờ......ko ngờ chú Dương Tatto nuôi nhóc này tốt thật đấy chân tay khung gọng phát triển tốt quá, nhìn thế này thì ko khác gì thằng Sát thủ em nó tý nào cả, khác mỗi cái sát thủ đuôi ko có đốm trắng ở đầu đuôi thuôi :)

VietTung

Member
Max ăn ở thế nào mà toàn để ae khiêu khich thế:))dễ chủ nhât này max phải ở nhà rùi..ra ngoài công viên dễ bị anh em mang mấy em pit baby úp xọt lắm<:p:-h

Thich_Khach

Member
Ko ngờ......ko ngờ chú Dương Tatto nuôi nhóc này tốt thật đấy chân tay khung gọng phát triển tốt quá, nhìn thế này thì ko khác gì thằng Sát thủ em nó tý nào cả, khác mỗi cái sát thủ đuôi ko có đốm trắng ở đầu đuôi thuôi :)
...Anh em cùng cha khác ông nội ko giống nhau thì giống ai hả anh :D e cũng mới nuôi pit lần đầu nên chưa biết như thế nào còn phải tham khảo các bạn trên VP nhiều lắm :) a xem ngày nào nó mới về tầm 40 ngày tuổibé chưa đc bằng chai BeeR HN thế mà bgio sắp dậy thì rồi =))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
...Anh em cùng cha khác ông nội ko giống nhau thì giống ai hả anh :D e cũng mới nuôi pit lần đầu nên chưa biết như thế nào còn phải tham khảo các bạn trên VP nhiều lắm :) a xem ngày nào nó mới về tầm 40 ngày tuổibé chưa đc bằng chai BeeR HN thế mà bgio sắp dậy thì rồi =))
Nick này là nick của Dương hay của ai vậy, Dương dùng nick 1thoidenho co mà nhỉ ???

Thich_Khach

Member
e vừa làm thêm quả ních này nữa cho ngắn gọn dễ nhớ anh ơi :) 1thoidenho nghe nó dài và chuối quá =))