• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Max - PitBull của boy_armani8x

boy_armani8x

Active Member
@ lapxuon : hôm qua tập cho con Max trèo cây, lơ ngơ thấy gái đẹp đi qua thế nào trượt chân ngã đến uỵch cái từ trên cây :D .. chủ nhật nó đỡ đau thì mình mang ra show hàng với anh em cho vui :))

boy_armani8x

Active Member
chủ nhật này mang ra tập thể lực tý đi.......................................cứ để ở nhà ăn nên béo vãi
Có vài em pit bằng tháng với bạn đấy, thể lực với mấy em đó vừa đôi phải lứa hơn bạn ah, con Max nó già tháng hơn nhiều quá :D

boy_armani8x

Active Member
Max mặt sẹo=)). CN tới Nam cho nó ra off đi nhé! để cho mấy con Pit chọi dưa bắt nạt tí:))
hehe.. cái bọn pit này nó hiếu động ưa nghịch dại nên nhiều lúc tập với nó em còn dính sẹo nữa là nó :)) chủ nhật này bác kubi có cho pit ra ko ?

VietTung

Member
hẹn mấy anh em chủ nhật off pitbull nhé....ông anh việt anh lặn đâu rùi...trưởng thôn j mà chả thấy kêu gọi j thế=))

VietTung

Member
nhìn chó nhà anh kubi sợ nhỉ..thế này con pit cùng đàn nha em sợ lắm,sợ lắm............:-ss:-ss

boy_armani8x

Active Member
Có con pitbull của ông anh gần nhà up luôn cho anh em xem :D

đệ tử của Max nhà mình đấy =)))

kubikubi

Member
hehe.. cái bọn pit này nó hiếu động ưa nghịch dại nên nhiều lúc tập với nó em còn dính sẹo nữa là nó :)) chủ nhật này bác kubi có cho pit ra ko ?
Cn này phải cho nó ra chơi chứ Nam ơi, trước off không ra rồi. Với cả cho ra để em Đầu đàn nhà bạn Tùng còn có cái bắt nạt nữa mà8->. Thấy bảo con đầu đàn đấy khủng lắm, chả biết mặt mũi thế nào?:-w chắc nhiều sẹo hơn cả Max=))

kubikubi

Member
Có con pitbull của ông anh gần nhà up luôn cho anh em xem :D

đệ tử của Max nhà em đấy =)))
oài, bé này đàn nhà Tùng Diamond đây mà...Cn này cho ra nốt đi, cho hội Pit nó xôm và điếc tai luôn 1 thể=))

VietTung

Member
từ hôm gặp con papai nhà kubi nên mới mặt toàn sẹo..................................lần sau gặp papai phải tránh xa ko thì nó giết..hichic:-ss

boy_armani8x

Active Member
chủ nhật này anh em dắt chó ra cho sủa như kiểu các cụ non ngồi nghe chim hót í nhỉ :)) .. chắc hôm tới phải bàn thêm chuyện con nào có tiếng sủa hay dở ra sao thôi.

VietTung

Member
con nhà minh bây gjo toàn hát opera thui..................................
chắc lần này mang ra công viên thi idol pitbull.......................đề nghị anh kubi mang theo ro mõm nhé..con nhà anh gớm kinh.ko ai chơi đâu<:p

tuanhd

Member
con nhà minh bây gjo toàn hát opera thui..................................
chắc lần này mang ra công viên thi idol pitbull.......................đề nghị anh kubi mang theo ro mõm nhé..con nhà anh gớm kinh.ko ai chơi đâu<:p
hôm nào rảnh bạn cho max về hd giao lưu thể lực ăn bánh đậu xanh với em CHÁY DỞ

hoặc em MÁCH BÒ

hay là
cậu bé vàng

:)):)):))

xiaobao

Member
chết dở luôn.chó hd ăn bánh đậu xanh.nên chỉ được nhử vậy thôi,chán ơi là chán:)):))
xin các anh chỉ giáo thêm:=))=))

Boy Hai Phong86

Active Member
hôm nào rảnh bạn cho max về hd giao lưu thể lực ăn bánh đậu xanh với em CHÁY DỞ

hoặc em MÁCH BÒ

hay là
cậu bé vàng

:)):)):))
Anh em ở HD với Hn phong trào pit bây giờ mạnh quá rồi có khi Hp bọn em là không theo kịp nữa rồi, 8->

boy_armani8x

Active Member
Có duyên thì sẽ được giao lưu thôi.. Còn ăn bánh thì cảm ơn bạn đã mời, chó nhà mình được nuôi từ bé nên quen ăn cơm cháo nhà nấu rồi, ăn cái lạ không quen nó lại đau bụng.

boy_armani8x

Active Member
chết dở luôn.chó hd ăn bánh đậu xanh.nên chỉ được nhử vậy thôi,chán ơi là chán:)):))
xin các anh chỉ giáo thêm:=))=))
hóa ra bên TQ cho pitbull ăn bánh đậu xanh để được như vậy cơ ah bạn... lợi hại thật. ;;)

boy_armani8x

Active Member
@ Boy Hai Phong : anh cứ khiêm tốn quá , đại hoàng giờ đang tạm trú ở đâu vậy anh :))

1thoidenho

Member
hóa ra bên TQ cho pitbull ăn bánh đậu xanh để được như vậy cơ ah bạn... lợi hại thật. ;;)
...Ae mình nuôi Pit làm bạn mình ăn gì nó ăn lấy :-S quan trọng là cái tình cảm mình dành cho nó thôi em êi :)

Boy Hai Phong86

Active Member
@: anh cứ khiêm tốn quá , đại hoàng giờ đang tạm trú ở đâu vậy anh :))
Ở phương trời nào anh còn chưa rõ đây em ơi hihi , chưa định vị được, chắc là đang tập huấn ở trên núi đợi ngày xuống núi thi thố tài năng, hihi, max đến tết là được làm cha rồi em nhỉ hihi>:D<