• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một Số Hình Ảnh offline VPBN 07/07/12

lần sau a mà còn say như hôm ọp nữa là phạt a uống thêm vài lít đây :))
tuần chay nào mà chẳng có nước mắt....:D:D:D:D......dạo này có tuổi uống kém rồi.được hơn lít đã say..................:D:D:D:D...........dạo này chú đi làm rồi à......<:p<:p<:p<:p<:p

ace đâu hết rồi.................................................7up một phát cho petbn................:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

hieuqua_bn

Member
tuần chay nào mà chẳng có nước mắt....:D:D:D:D......dạo này có tuổi uống kém rồi.được hơn lít đã say..................:D:D:D:D...........dạo này chú đi làm rồi à......<:p<:p<:p<:p<:p
vâng.em đi rồi,nhưng sẽ thu xếp về ọp lần tới.

anh đại ơi em dũng đây nick dũng nguyhiem của em bị khóa mat roi haizzzzzz
chắc lại dùng ngôn ngữ chát rồi. bài viết thường xuyên thiếu dấu lên mới bị khoá. vào trong đó vợ chồng ổn định chưa. làm ăn suôn sẻ không.có vui buồn gì thì alô cho ae ngoài này một tiếng nhé. chúc vợ chồng chú vui vẻ hạnh phúc. làm ăn thuận buồm xuôi gió nhé. hẹn gặp lại..........>:D<>:D<>:D<>:D<

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
đệt mệ nóa ! nick cua em bị chúng nó khóa mất rồi
e cho a góp ý 1 chút.những từ ngữ này lần sau em không nên nói trên diễn đàn vậy.còn nhiều người khác nhìn vào Topic này nữa.nên ae minh phải cố gắng nhé.đây chỉ là a góp ý thôi.chứ k có ý gì đâu ông e nhé.

cuongmau

Member
đệt mệ nóa ! nick cua em bị chúng nó khóa mất rồi
A dũng chuyên dùng ngôn ngư chát khóa nik là đúng rồi ân hận j nữa a ơi. E định nhắc a mấy lần nhưng lại quên. Hê hê. Thui đừng cáu nữa đây là nôi quy diễn đàn mà a. E nghĩ BQT người ta cũng không muốn khóa đâu nhưng đây là quy định thì họ bắt buộc fải khóa vì e thấy a vi phạm quá nhiều và e nhớ ko nhầm có lần a Phạm Huy Hoàng hay là ai đó trong BQT đã spam bài nhắc nhở a rồi mà có lẽ a ko để ý nên ko biết đấy. Thui rút kinh nhiệm a nhé. Hiiiii. Trong đấy giữ gìn sức khỏe A nhé.

một ngày mưa gió...........................petbn lên đầu nào :)):)):)):))dạo này các anh chị bận gì mà im hơi,lặng tiếng thế.:-h:-h:-h:-h

hieuqua_bn

Member
đã có bài mới Lịch Hoạt Động Tháng 8 ace VpBN" mọi người vào cho ý kiên để tổ chức ạ!!!

dunghoang

Member
chắc lại dùng ngôn ngữ chát rồi. bài viết thường xuyên thiếu dấu lên mới bị khoá. vào trong đó vợ chồng ổn định chưa. làm ăn suôn sẻ không.có vui buồn gì thì alô cho ae ngoài này một tiếng nhé. chúc vợ chồng chú vui vẻ hạnh phúc. làm ăn thuận buồm xuôi gió nhé. hẹn gặp lại..........>:D<>:D<>:D<>:D<
hehehe anh nói chuẩn thế ! thank anh nhé vợ chồng em vào đây cũng ổn rồi anh ạ

phamhuyhoang

Active Member
A dũng chuyên dùng ngôn ngư chát khóa nik là đúng rồi ân hận j nữa a ơi. E định nhắc a mấy lần nhưng lại quên. Hê hê. Thui đừng cáu nữa đây là nôi quy diễn đàn mà a. E nghĩ BQT người ta cũng không muốn khóa đâu nhưng đây là quy định thì họ bắt buộc fải khóa vì e thấy a vi phạm quá nhiều và e nhớ ko nhầm có lần a Phạm Huy Hoàng hay là ai đó trong BQT đã spam bài nhắc nhở a rồi mà có lẽ a ko để ý nên ko biết đấy. Thui rút kinh nhiệm a nhé. Hiiiii. Trong đấy giữ gìn sức khỏe A nhé.
Bạn DungHoang không có câu xin lỗi cho BQT thì tất cả những nick bạn lập sau này mình sẽ khóa vĩnh viễn.Toàn là người lớn cả ,sinh hoạt đúng nội quy có ai đi khóa nick của bạn đâu ? trước đó mình là người nhắc nhở bạn .hiện tại như bạn Cươngmau cũng có thể bị ban nick vì cũng đang sử dụng ngôn ngữ chát .Do CLUB của bắc ninh mới hoạt động trở lại mình rất ủng hộ và luôn theo cùng các bạn trong sự phát triển sau này ^_^ qua con chó mọi người biết nhau và hiểu nhau mà ^_^ chúc các bạn vui vẻ .
p/s: bạn dunghoang có 24 tiếng để thực hiện .

hieuqua_bn

Member
Bạn DungHoang không có câu xin lỗi cho BQT thì tất cả những nick bạn lập sau này mình sẽ khóa vĩnh viễn.Toàn là người lớn cả ,sinh hoạt đúng nội quy có ai đi khóa nick của bạn đâu ? trước đó mình là người nhắc nhở bạn .hiện tại như bạn Cươngmau cũng có thể bị ban nick vì cũng đang sử dụng ngôn ngữ chát .Do CLUB của bắc ninh mới hoạt động trở lại mình rất ủng hộ và luôn theo cùng các bạn trong sự phát triển sau này ^_^ qua con chó mọi người biết nhau và hiểu nhau mà ^_^ chúc các bạn vui vẻ .
CẢm ơn a Hoàng!
Em sẽ nhắc anh em,nhưng a thông cảm, Dũng mới chuyển vào nam,có lẽ cuộc sống mới nên tạm thời it lên mạng,khi nào Dũng lên nó sẽ có ý kiến a nhé!

cuongmau

Member
Gớm làm gì mà Nóng với nhau thế lại dọa ban nick của e thế ??? E vào đây là vì e là người bắc ninh nên e vào để nhắc nhở nói truyện với a dũng đừng nói năng lung tung trên diễn đàn thôi làm gì mà lại lôi cả e vào truyện này hả. e tôn trọng lễ phép với người lịch sự và cần lễ phép thôi a phamhuyhoang ạ.