• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một Số Hình Ảnh offline VPBN 07/07/12

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Trước khi post ảnh,thay mặt toàn thể ACE VPBN,xin gửi lời cảm ơn sâu sắc nhất tới tất cả các vị khách mời,anh Phạm Cư,chủ nhiệm và thành viên Club pittpul cùng tất cả các thành viên xa gần đã đến tham gia, giao lưu cùng VPBN chúng tôi! Mặc dù thời tiết ko được đẹp do trời mưa,nhưng các bạn vẫn ko ngại mưa gió để về giao lưu với chúng tôi!
Còn bây giờ là những hình ảnh vui vẻ :X

BCN vpbn chụp ảnh lưu niệm cùng thành viên club pittpul

Không phải đút lót chủ nhiệm đâu Hiệu Gà nhé =))

sonzin

http://i192.photobucket.com/albums/z114/cunthienthan/IMG_1973.jpg[/IMG
[IMG]http://i192.photobucket.com/albums/z114/cunthienthan/IMG_1979.jpg]

sonzin

hai ông em mải gặm quá :))

sau 1 hồi đi chém thì a ngồi ăn 1mình =))

sonzin

ông bạn mang cả vợ và con về tham gia :X rất nhiệt nhé ^^

giơ cả 2 tay lên naoooooooooo. phê bình bác Đại lớn nhất nhưng say nhất nhớ :))

ối ối ối cái tay =))))))))

sonzin

hổ báo cáo chồn quá :))

lại cái tay lại cái tay
XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX
Vẫn còn rất nhiều ảnh ở máy ảnh khác,nhưng do lỗi kĩ thuật chúng tôi đang cho khắc phục,sẽ cho ra lò sau.ĐẶC biệt,xin gửi lời xin lỗi tới bác Phạm Cư vì ảnh của bác ở máy kia nên chưa thể pots đc.hẹn bác mai nhé :X một lần nữa xin đc cảm ơn tất cả các thành viên xa gần đã về dự buổi offline tràn đầy tình yêu thương động vật và cún cưng.Xin chúc tất cả các bạn sức khỏe và hạnh phúc,mong cho phong trào vietpet của tất cả chúng ta phát triển thật mạnh mẽ hơn nữa.XIN CẢM ƠN!!!

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Cảm ơn ace Vietpet Bắc Ninh nhiều, sự nhiệt tình và chu đáo trong một bữa trà cũng đủ làm ấm lòng người xa quê!! >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Anh em Bắc Ninh hoành tá tràng quá.
Nhưng hơi ít ảnh về Pet mà nhiều ảnh nhậu quá.... :-ss

boy_armani8x

Active Member
Boy_armani8x: những hình ảnh thật là tuyệt vời.
hihi.. e chỉ là người đưa ảnh lên thôi, tác giả những hình ảnh tuyệt vời là anh Long Bụi :D a í mới tự khai quật được tài chụp ảnh của mình nên chụp bức nào cho PitBull cũng rất nắn nót :)) ae đang khuyên tết này a Long cầm mấy ảnh ra đứng bờ hồ được đấy :))