• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một Số Hình Ảnh offline VPBN 07/07/12

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chú Sơn cứ gửi ảnh lên mà không cho ae một lời nào thế???:p:p:p:p

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
chúc mừng ace bắc ninh offline trở lại ^_^ hình như quay trở lại ,lợi hại gấp đôi thì phải ^_^ xin lỗi anh em bắc ninh hôm đó không tham dự được.nhất định cos một ngày về với quê quan họ ngồi nghe hát và ngắm chó đẹp ^_^ nhìn em lộc lợn cơ bắp thích thật đấy ^_^ chúc anh em bắc ninh đoàn kết ,vững mạnh...ngày càng phát triển ^_^
Thay mặt Pet Bn xin đc cảm ơn anh Phạm Huy Hoàng 1 lần nữa.ace Vietpet Bn hứa hẹn mong 1 ngày gần đây được tiếp đón anh trên miền quê hương quan họ.cảm ơn anh rất nhiều về những lời chúc mang đầy ý nghĩa.

sonzin

Chú Sơn cứ gửi ảnh lên mà không cho ae một lời nào thế???:p:p:p:p
Em muốn tạo thêm một chút bất ngờ mà........những bức ảnh mang đầy ý nghĩa của 1 mái nhà chung.xin thay mặt ace Vietpet BN gửi lời cảm ơn tới a PhamCư bằng 1 cốc trà nóng nhé.để làm ấm lòng...................! hihi.

sonzin

Em gái ơi.mấy hôm nay anh bận lắm. Ati xem còn ảnh của ace nữa thì post lên cho mọi người nhớ.

sonzin

Nhìn ae Pitbull nói chuyện vui quá à.cách nói chuyện này của mọi người luôn làm cho những người như mình vừa đọc vừa phải tủm tỉm cười.hehe.:D.

longtroc

Member
3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O ăn nói hay đấy đại ka à >:/>:/>:/>:/>:/ hôm nào qua học hỏi nhé ! chúc pet bắc ninh ngày vững mạnh hơn

hungcun94

Member
vietpet bắc ninh vui quá....chúc các anh chị luôn thành công.va xây dựng pét bắc ninh ngày càng đông thành viên.nhất là lớp thế hệ trẻ.sẽ có đam mê nhiều về pét như các anh chị.:(:(:(:(:)(:)(( vui