• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mẹ con thị bẹt

D_P_HOA

Active Member
Bác đừng nói NẾU mà làm luôn đi bác.. xem kết hợp giữa màu đen của Tây và Ta ntn??? Vợ em mà nhìn thấy em xám này chắc em chết.
Mà bác bao nhiêu cai xuân xanh rồi nhỉ? Cho em biết để tiện xưng hô và xin thông gia cho em mèo nhà em sau này.
Hi hi , thế Nhà Bác Gà đợi thêm năm nữa đi . Lúc đó bác hỏi nhà Việt Anh để cho Phi công trẻ lái máy bay nhé :))

hameo2412

Member
Khi nãy ngồi cho bọn nhỏ uống sữa, con Mori nó cứ quanh quẩn bên cạnh :), ôi dạo này cái mông của chị ta to quá đi mất :)), chớp được vài kiểu chị Mori mắt trố :))
Hì hì! Mèo nhà bác đẹp quá đi! Nhà em cũng có một bé nhưng nhìn Mori nhà bác em lại thấy thèm ....:D:))

hathu08

Active Member
nếu mà chị Hoa đồng ý để cho em thằng Tran nhà chị để về nhà em hành hạ, thì em sẽ giữ lại thằng đen nhà em. Nhà sẽ có 3 đứa đen như nhau, đen như than :)) Rồi em sẽ lập kế hoạch bắt thằng Xoong nhà chị Lubu với thằng Ren nhà chị Sheryl để lập trại mèo đen thuần chủng :D :D :D :D

D_P_HOA

Active Member
Hì hì! Mèo nhà bác đẹp quá đi! Nhà em cũng có một bé nhưng nhìn Mori nhà bác em lại thấy thèm ....:D:))
Kể mình gàn nhau thì kết là thông gia được đấy nhỉ :)), hai đứa tầm tuổi nhau mà :)

D_P_HOA

Active Member
nếu mà chị Hoa đồng ý để cho em thằng Tran nhà chị để về nhà em hành hạ, thì em sẽ giữ lại thằng đen nhà em. Nhà sẽ có 3 đứa đen như nhau, đen như than :)) Rồi em sẽ lập kế hoạch bắt thằng Xoong nhà chị Lubu với thằng Ren nhà chị Sheryl để lập trại mèo đen thuần chủng :D :D :D :D
Thế cô không sợ khủng hoảng khi nhìn toàn màu đen àh:D.Chả biết sau này thế nào nhưng hiện tại thằng Ku Trân đen thui :))

D_P_HOA

Active Member
Hôm nay bận cả ngày nhưng khi cho các cháu lên phơi nắng cũng kịp chớp mấy kiểu :)

NhimCoi

Member
Hic, yêu, yêu quá. yêu nhất cái thằng bé đi đốt than kia, cái lũ lau nhau này mà nghịch thì phải biết... hic... ôi mèo Ba tư...

hathu08

Active Member
ôi cháu đến loạn rồi cô ơi, bình thường trước giờ comment thì cháu vẫn gọi cô là cô, nhưng mà từ hôm đi off cháu thấy cô trẻ quá, tự dưng cứ sướng mồm gọi thành chị, rồi thỉnh thoảng lỡ mồm lại cứ xưng hô loạn hết cả lên :( cháu xin lỗi cô nhé :(

cháu vẫn thích nhất thằng Trân, dù thế nào cũng vẫn thích mấy thằng đen. Từ hồi nuôi con Mẫn, cháu thấy hình như mèo đen thì khôn hơn bọn sáng màu thì phải cô ạ.

Khi nãy ngồi cho bọn nhỏ uống sữa, con Mori nó cứ quanh quẩn bên cạnh :), ôi dạo này cái mông của chị ta to quá đi mất :)), chớp được vài kiểu chị Mori mắt trố :))
Ôi chị ơi nhìn Mori giống Tít nhà em quá đi mất thôi, cái mặt bướng bướng ngầu ngầu, đúng là anh em ruột có khác, hi' hi', cơ mà trông Mori còn hiền lành lắm (hay là trong ảnh này làm hàng nó thế), chứ Tít trộm vía quậy kinh khủng chị ạ, ôi giời đúng là chỉ có lúc ngủ và lúc buồn ngủ ông í mới đáng yêu thôi còn bình thường đúng là rách giời rơi xuống, nhảy tưng tưng cả ngày í, đụng đến là cào cấu cắn xé không thương tiếc, nghịch như giặc í. Nhìn ảnh Mori em lại muốn up ảnh khoe hàng Tít quá, mà chưa kịp đổ ảnh ra máy, hẹn chị hôm nào rảnh em sẽ up nhé, hihi.

X

xuka3691

Guest
em Trân trông nổi quá chị nhỉ. xem ảnh 4 đứa mà gấp máy vào nhớ mỗi mặt nó

D_P_HOA

Active Member
ôi cháu đến loạn rồi cô ơi, bình thường trước giờ comment thì cháu vẫn gọi cô là cô, nhưng mà từ hôm đi off cháu thấy cô trẻ quá, tự dưng cứ sướng mồm gọi thành chị, rồi thỉnh thoảng lỡ mồm lại cứ xưng hô loạn hết cả lên :( cháu xin lỗi cô nhé :(

cháu vẫn thích nhất thằng Trân, dù thế nào cũng vẫn thích mấy thằng đen. Từ hồi nuôi con Mẫn, cháu thấy hình như mèo đen thì khôn hơn bọn sáng màu thì phải cô ạ.
em Trân trông nổi quá chị nhỉ. xem ảnh 4 đứa mà gấp máy vào nhớ mỗi mặt nó
Hi hi, không có sao đâu Hathu ạ, chị cũng được mà :D

Trong 4 đứa thì đúng là thằng cu Trân nó xinh nhất thật :). Nó ở ngoài, trộm vía nó là đứa to nhât, cái mặt thì phèn phẹt trông buồn cười lắm :))

D_P_HOA

Active Member
Bác Hoa cho cu đen sang nhà em tập lái máy bay bà già đi..................................
Hi hi , cháu nó còn nhỏ mà :)), khi nào nó đủ tuổi để lái máy bay thì Nhà Gà phai hỏi nhà khac rồi :D

Àh Nhà Gà định tặng vơ em mèo xám àh :)), của đang tội, chông mình mà lão ý tặng mình con mèo xám đó chắc mình cũng xử lão ý :D

GA_DONG_TAO

Active Member
Bác xử kiểu gì???? Cho em biết để còn tránh..............haha... Chỉ sợ lại cảm ơn riêng thì chết hahahahahahaha.

D_P_HOA

Active Member
Bác xử kiểu gì???? Cho em biết để còn tránh..............haha... Chỉ sợ lại cảm ơn riêng thì chết hahahahahahaha.
he he, chị em trong hội mèo xem :D, nếu chồng mang mèo về thì xử kiểu gì để cho nhà Gà biết =))

D_P_HOA

Active Member
Ôi chị ơi nhìn Mori giống Tít nhà em quá đi mất thôi, cái mặt bướng bướng ngầu ngầu, đúng là anh em ruột có khác, hi' hi', cơ mà trông Mori còn hiền lành lắm (hay là trong ảnh này làm hàng nó thế), chứ Tít trộm vía quậy kinh khủng chị ạ, ôi giời đúng là chỉ có lúc ngủ và lúc buồn ngủ ông í mới đáng yêu thôi còn bình thường đúng là rách giời rơi xuống, nhảy tưng tưng cả ngày í, đụng đến là cào cấu cắn xé không thương tiếc, nghịch như giặc í. Nhìn ảnh Mori em lại muốn up ảnh khoe hàng Tít quá, mà chưa kịp đổ ảnh ra máy, hẹn chị hôm nào rảnh em sẽ up nhé, hihi.
Em up ảnh ku Tít lên cho anh em nhà nó gặp mặt:x. Chị cũng hay chụp con Mori lắm, nhưng ít khi được ảnh rõ mặt vì nó cứ ngó ngoáy, up thêm mâý tấm của nó đây này :)

hameo2412

Member
Kể mình gàn nhau thì kết là thông gia được đấy nhỉ :)), hai đứa tầm tuổi nhau mà :)
Vâng e cũng tính nhắm cháu nhà chị cho thằng cu nhà e đấy a.:">:">Chỉ sợ cháu nhà chị nó ko chịu thôi vì ngoài thủ đô nhiều A đẹp trai quá mà...hic hic khổ thân con tui:(:)((