• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mẹ con thị bẹt

Linhmu_93

Active Member
hjx, yêu quá :x :x :x sao đứa nào mặt cũng xinh thế này hả cô Hoa ơi? Thị Bẹt đẻ khéo quá! chúc các bé hay ăn chóng nhớn, nhớn rồi mặt vẫn dễ thương như này nha :x

D_P_HOA

Active Member
Hôm nay cô Phe và chị Mori đến thăm nhà Bẹt ( eo ngại thuyết minh quá ) thôi cả nhà xem tạm ảnh vừa chụp nhé :D

whitexsnow

Active Member
Lông vàng óng ánh thật là đẹp, hoa hết cả mắt :-o. Hi hi

Các bé nhà chị đã biết bò ra ngoài đi chơi chưa chị :">8->

D_P_HOA

Active Member
Lông vàng óng ánh thật là đẹp, hoa hết cả mắt :-o. Hi hi

Các bé nhà chị đã biết bò ra ngoài đi chơi chưa chị :">8->
Hi hi, nó bò lổm ngổm khắp phòng rồi đó, còn đùa với con Mori cơ em ah:)

Ố là lá các bé này nhìn "dễ xương" quá đi: X: X.E là e thích nhất bé châu sữa đó.Chúc các bé hay ăn chóng lớn nào<:p<:p

X

xuka3691

Guest
bọn trẻ con xinh quá

mori béo quá chị ơi, bụng tròn ung ủng. Bẹt đẻ con lần nào cũng xinh chị nhỉ. màu lông đâu ra đấy, xinh hơn mẹ nhiều ^^

Boo Boo

Member
Nhìn bọn mèo con ghen tị quá. Sao mèo nhà em cả bố cả mẹ đều đẹp mà đẻ con ra toàn giẻ lau với bồ hóng không à.

D_P_HOA

Active Member
bọn trẻ con xinh quá

mori béo quá chị ơi, bụng tròn ung ủng. Bẹt đẻ con lần nào cũng xinh chị nhỉ. màu lông đâu ra đấy, xinh hơn mẹ nhiều ^^
Xuka à, hôm qua ngó sang nhà em định tám :), nhưng lúc đó bà mắng vì tội thức khuy nên mới tắt máy. Bọn trẻ con nhà em trắng sáng quá, xinh thật :x. Chị cũng đang nuôi 1 đứa mèo ta tên là Nhọ, hi hi người nó dài như cái bơm :), được cái nó khôn quá đi mất , thích cực kỳ luôn :)

Àh con Mori thì béo thật , cứ rụt cả đầu cả cổ ý. Hai tuần nay mình chả có nhà ban ngày nên chả mang nó ra chụp được. Hôm qua ngồi nghịch bọn trả con cũng chụp nó vài kiểu đây :D

D_P_HOA

Active Member
Nhìn bọn mèo con ghen tị quá. Sao mèo nhà em cả bố cả mẹ đều đẹp mà đẻ con ra toàn giẻ lau với bồ hóng không à.
èo Nhà Bơ Sữa có bao giờ giơ ảnh mèo ra đâu mà biết xấu hay đẹp :). Thì con Bẹt con Phe nhà chị nó đều là rẻ lau đấy mà chị vẫn thấy xinh mà :D

vits2be

Member
Chị ơi Mori nhà chị quả là xinh đẹp, lũ nhóc bụ bẫm quá. Hôm nào cho chị em Mori gặp nhau chị nhé ,đề phòng sau này ra đường không biết chị em ruột đánh nhau thì chết:)):)). Bé Lenci nhà em cũng thấy hết cả mông rồi chuẩn bị cho hai chị em đi thi siêu mẫu thôi:D. Mà chị ơi lũ nhóc nhà chị thích thật đấy em thích mèo con lắm mà không biết bao giờ mới có đây :(:)((

X

xuka3691

Guest
bọn mèo ta người chúng nó dài chứ không được tròn như mèo tây chị ạ. chân tay bọn mèo tây ngắn hơn nên cũng tạo cảm giác chúng nó lũn cũn, trông béo hơn. nhưng mà e để ý thấy cứ con nào không bị giơ xương sườn, không thấy 2 cái xương mông lòi ra, sờ không thấy lục cục xương sống hay là đầu toàn xương...thì nó không gầy đâu. con Còi nhà e bé tí thế mà lúc đi triệt sản, bs còn bảo nó lắm mỡ bụng, hì.

Mori béo quá, Lạc nhà e hồi mới về nhà cũng tròn lắm mà dạo này người lại nhẳng nhẳng ra rồi. e đang nghĩ hay là e ít cho chúng nó ăn thịt với uống sữa nên không con nào bụ bẫm mập mạp được