• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mẹ con thị bẹt

Gemma

Active Member
Mori xinh giai quá nhỉ! Đón từ nhà nào thế hả mẹ Hoa ơi?

whitexsnow

Active Member
Thế giờ nhà chị là 7 thành viên huh chị, 3 em lớn và 4 em nhỏ :x . Đàn Trà sữa này sinh trước đàn nhà em 1 ngày nhỉ, thế mà nhìn nó tròn trĩnh quá, cứ tưởng gần 2 tháng cơ, chị chăm thật là khéo. Chúng nó đã ăn dặm được chưa hay vẫn còn bú sữa huh chị ;;):)8->

D_P_HOA

Active Member
Thế giờ nhà chị là 7 thành viên huh chị, 3 em lớn và 4 em nhỏ :x . Đàn Trà sữa này sinh trước đàn nhà em 1 ngày nhỉ, thế mà nhìn nó tròn trĩnh quá, cứ tưởng gần 2 tháng cơ, chị chăm thật là khéo. Chúng nó đã ăn dặm được chưa hay vẫn còn bú sữa huh chị ;;):)8->
uh, nhà chị có 7 thành viên :), bốn đứa Trà Sữa này chị mới cho nó uống sữa ngoài thôi em ạ. Phải hơn 1 tháng chị mới cho ăn dặm :). Chúng nó lông dài xù xì thế thôi , chứ ở ngoài nhỏ xíu àh :).

D_P_HOA

Active Member
Chị em Trà Sưã Trân Châu họp kín.

Cách đây mâý hôm, bà cháu nghe lỏm được các cháu họp kín cả nhà ạh. Các cháu bàn nhau xem ngày 20/10 nên tặng Mẹ Bẹt cháu món quà gì có ý nghĩa nhất :x

Các em ơi, mình hôị ý 1 tẹo nào :)

Em Tran đâu rôì :-/, để chị ra tìm nó đã nhé :-??

Để em ra tìm giúp nhé >:p, anh Tran ơi :-"

D_P_HOA

Active Member
Đơị mãi chả thâý về, Sưã ta nằm ườn ra lim dim :D

Chị hôị ý gì thì nhanh lên %-(, em buồn ngủ lắm rôì đó :-w:-w

Chị bàn gì nhanh lên :((, em cũng buồn ngủ lắm rùi đó :-w:-w

D_P_HOA

Active Member
Ngáp thì bịt cái miêng lại, vô duyên quá đi mất :-o:-o

Thôi kệ Chị Trà nói :-??, chúng mình ngủ đi em Chau ơi :-$b-)

Á àh x-(, chúng mày không nghe thâý chị nói gì àh x-(x-(

Con Sưã đâù têu x-(, cho mày 1 trận này x-(x-(

D_P_HOA

Active Member
ui ui sợ quá :-ss, hai bà la sát :-??. Tránh xa cho nó lành :D

Hu hu :(:)((, mẹ ơi chị Trà đánh con đây nè :((

Áh àh, thằng Tran đây rôì x-(%-(, chính vì mày mà chị bị đánh oan x-:)((, cho mày 1 trận này x-(

D_P_HOA

Active Member
Cuôí cùng cuộc hôị kín của bọn nó chả đi đến đâu :D , chúng nó vẫn chưa nghĩ ra được món quà tặng mẹ nhân ngày 20/10. Mẹ Bẹt lại còn đau đâù về phân xử chúng nó nưã chứ :))

Không biết mình sai ở đâu ta =(:)-?[-(^:)^, thôi hôm sau làm lành vơí các em rôì bàn tiếp vâỵ 8->:-w:-w

D_P_HOA

Active Member
Bẹt nhà chị Hoa chăm con khéo quá, bé nào bé đó bụ bẫm đáng yêu quá.
Cảm ơn Cương, Con Bẹt nó cũng bình thường thôi Cương ạh. Chị đang ngôì đơị cu Long nhà chị nên ngôì up ảnh vui vui 1 tẹo mà
Đây là Thị Bẹt, 1 trong ít lần hiếm hoi có mặt chị nó chịu liếm con nó đâý :)

Tuanpham1982

Bé Trà xinh quá! Các cháu bố mẹ đều là Ba Tư phải không mẹ Hoa? Mẹ cháu chưa có đứa nào Ba Tư thuần. Chắc phải cướp của mẹ Hoa bé Trà này mới được. Trông cái mũi dọc dừa xinh quá! :x:-*

Thế bé bên cạnh là bé Sữa à? Trông cái mặt ngộ quá chừng, yêu quá đi thôi :-*:-*:-* Trông cái mặt bé bên cạnh cứ như đang ghen tị vì bé Trà được mẹ Hoa chụp hình :D
Ba Tư thuần mà mũi lại dọc dừa sao?Chả lẽ Ba Tư lại ko phải mặt tịt ah?:-/:-/:-/
Ai biết giải thích dùm e cái,e chưa hiểu ba cái vụ mèo này lắm.E chỉ nghe nói mèo ba tư thuần chủng thì mặt phải tịt chứ8->

thuan81

Active Member
chị Hoa ơi!em thích bé màu phấn hồng ức trắng quá....màu này xinh trên cả tuyệt vời :x:x em ghiền rồi chị ạ:x:x:x

TooDesign

Member
các bé mau lớn quá, mà bé nào cũng mang nét ngây thơ dễ thương hết, chúc mừng chị....

phenmaleat

Active Member
bọn trẻ nhà chị lớn nhanh ghê,con nào con nấy thật đáng yêu.Chúc mừng chị nha

Gemma

Active Member
Màu lông của thị Bẹt trông lạ nhỉ! Thế mà thị ấy chả nặn được đứa nào giống mình cơ! 3:-O:(:)D

D_P_HOA

Active Member
chị Hoa ơi!em thích bé màu phấn hồng ức trắng quá....màu này xinh trên cả tuyệt vời :x:x em ghiền rồi chị ạ:x:x:x
àh , chị vẫn nhớ Thuận bảo thích bé mèo có ức trắng :).Nhưng em ơi bé Chau này không có tịt đâu em àh. Nó phối màu khá đẹp và nó chỉ xinh thôi em ạh :)

D_P_HOA

Active Member
Trời đất ơi, thật là 1 cái ảnh để đời =)). Em ngồi nhìn cái mẹt này mà cười cả sáng =))

Giống Shinosuke quá (cậu bé bút chì ý ) =)). Chị chớp siêu quá chừng =))
Thêm cái ảnh con Tra nhé =))