• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mấy anh cho ý kiến con GSD 2 tháng lông xù này !!! >.<

my_lucky

Active Member
ôi chao sao nhìn ảnh giống lucky nhà mình hồi bé thế nhỉ, híc! nhìn ghét quá đi mất, bạn cố chăm sóc cho em nó cẩn thận vào nhé, nhìn nhó này lớn lên sẽ đẹp lắm đấy bạn àh, chúc mừng nhé !

my_lucky

Active Member
nhìn ổn đó bạn, chịu khó chải lông cho nó thường xuyên nhé, thời tiết này nếu chải lông thường xuyên thì cả tháng cũng chẳng phải tắm cho nó 1 lần, hì hì !

Thanh_arch

Member
my_lucky bit ko bao mjnh voi!mjnh la thanhvien moi nen ko bit ro
Cái giá cả thì đơn giản mà, bạn có thể mua GSD từ 500-1000 hay 10.000K hoặc hơn nữa tuỳ vào độ thuần chủng và vẻ đẹp đáp ứng các tiêu chuẩn. Chúc bạn mau có cún cưng để chăm sóc.
Bạn ở Nam Định thì có thể sang Hà Nam, Thái Bình, Hưng yên hay lên HN ... ở các tỉnh thành này có nhiều chỗ tin cậy để cho bạn rinh GSD lắm.

Nhìn được đấy anh ơi, mau lớn quá. được nhiêu kg kg rồi :D Ráng chụp cái dáng cho em nó đi anh ơi :) Còn học hành ra sao hả anh đã làm được gì chưa, có gì cho nó học thêm nâng cao tấn công bảo vệ tài sản, mai mốt khỏi thuê bảo vệ :))

Nó học đựơc 1/2 khoá căn bản rồi bác VC ơi , hehehe , định cho nó hoc xong phần căn bản học tiếp phần bác nói luôn đó , hôm bữa thấy mấy anh trong đó huấn luyện chó tấn công nhìn phê quá , OK nuida , mình sẽ ráng chụp nó đứng , nó ko chịu đứng yên nên khó chụp lắm !!! ><

Em thì chưa cho chó đi học bao giờ nên ko biết là học xong thì mình ra lệnh cho nó có nghe ko chứ chó nhà em nó khôn lắm, muốn ngồi xuống thì phải có đồ ăn mới làm :))

Vietspace

Member
Bác nào có thể chỉ em biết địa chỉ mua GSD thuần ở đâu không? địa chỉ trại chó thì càng tốt (có bố mẹ để xem) giá cỡ 3tr
ở TPHCM cũng được (em ở Vũng Tàu)

berger_rot_tb

hai con này xấu lắm ko ben ko kheo gì hết mặt nhỏ quá mõm nho như chuôt zây con này lai quá rùi bạn ơi ban nên vào danh mục các giống chó tìm hiểu thêm nha

Ngôn ngữ @, thành viên lưu ý. Thân