• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo anh lông ngắn nhà LIBERU

liberu

Active Member
Bé này là cái, đã có chủ rồi nhưng mà vô duyên cực nhé. Toàn thích tê hê tô hô như này thôi (Linh Mu ơi, con gái em nè =)) =)) )

Anh này là đực đầu đàn, đã có chủ ạ (chả biết để ánh sáng thế nào mà lông thành đen đen bẩn bẩn thế này đây )

Anh đực này đang cần tìm chủ mới nhé

liberu

Active Member
Thời tiết hết mưa rồi lại nắng nóng, các bé mèo chẳng chịu ăn hoặc ăn rất ít. Nhìn đứa nào người cũng dài ngoằng ra mà xót ruột. Huhu, còn đâu vẻ múp míp như mấy tuần mới sinh :((

pe_sushi

Member
Thời tiết hết mưa rồi lại nắng nóng, các bé mèo chẳng chịu ăn hoặc ăn rất ít. Nhìn đứa nào người cũng dài ngoằng ra mà xót ruột. Huhu, còn đâu vẻ múp míp như mấy tuần mới sinh :((
hic thương quá, chắc phải thu xếp sang đón con bé sớm ko nó lại tong teo :((

bdlinh87

Member
Em tưởng mỗi con nhà em bị thế, hóa ra lũ nhà chị cũng vậy hả? Chẹp, khổ thân cái bọn này

Yeu meo Anh

Cần mua mèo Anh lông ngắn nhà liberu còn mèo ko

:D:D:D muon mua meo Anh lông ngắn nhà liberu còn em nào cho Minh đặt một em

liberu

Active Member

Nhà mình hiện chỉ còn thằng đực duy nhất này.

Mèo cái không còn bạn nhé. Ai cũng thích nuôi mèo cái để sinh sản, kiểu này phong trào nuôi mèo ALN sắp giống phong trào nuôi chó Nhật của những năm 90s rồi.:((

liberu

Active Member
Ban up nhieu ảnh cua thằng mèo đực lên để mình xem và cho giá nhé
:D

Đây là topic giới thiệu mèo nên mình không đề giá bạn ạ. Bạn vào topic trong mục rao vặt mua bán chó mèo> Nhà Liberu bán mèo ALN sẽ có giá các bé nhé.

Thanks.

Yeu meo Anh

nhà mình ko cho nuôi mèo đực vì chúng nghịch ngợm,mẹ mình ko thích mèo đực mà chỉ thích nuôi cái thôi nên mình ko được mua nếu được mua thì mình sẽ mua em đực này
Thank :D:D:D

Yeu meo Anh

Khi nào mèo Bê đẻ mà có em cái nào thì bạn up hình lên nhé
Nhất định mình sẽ mua vì mình muốn đón 1 em mèo ALN về nhà
Thank:):):):)

liberu

Active Member
Khi nào mèo Bê đẻ mà có em cái nào thì bạn up hình lên nhé
Nhất định mình sẽ mua vì mình muốn đón 1 em mèo ALN về nhà
Thank:):):):)

Chắc phải 1 thời gian nữa bạn ạ. KHi nào có đàn mèo mới, mình sẽ up hình để thông báo cho mọi người.

Bê đã không đẻ thì thôi, chứ đẻ thì rõ nhiều lại không biết chăm con nên mình cũng khá mệt với mẹ con chúng nó. Mình cũng cần phải dành thời gian cho bản thân nữa. Mỗi ngày đi làm 10-12 tiếng, 5-6 tiếng chăm mèo, người cứ gọi là tã :D

Thanks mọi người đã ủng hộ.

liberu

Active Member
Bà bầu Bê lại bụng to như quả bóng rồi nè. Sắp sửa lại bận túi bụi vì chăm đàn con cho nó rồi :(

linhlady

Member
Ối ối. Mẹ Bê gắn đen pha lên mắt kìa :x

Nuôi đực cái nên chúng nó cứ đẻ xòn xòn làm khổ mình thế đấy c ạ

liberu

Active Member
Lan nay duoc 7 dua ah em...me tron con vuong ..cô chu hinh chu nhat luon chu:p
Được 8 bé (4 đực 4 cái) nhưng 1 thằng đực đã ra đi từ trong bụng mèo mẹ. 1 cặp đực cái thì sức khỏe rất yếu, cũng đã ra đi nốt ạ. Giờ chỉ còn 5 đứa thôi :(