• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kozaka Of Russia

Tuấntú CV

Vietpet sponsor

mặt cũng gẫy..nhưng phần lưng và đuôi thì vứt... lưng phải thẳng và chắc khỏe chứ không gù.. đuôi nằm ngang bằng sống lưng ko được xoắn thế kia...
mang đi thi thì sẽ bị coi là lỗi nhưng nếu để nuôi trông nhà thì còn phụ thuộc vào sự huấn luyện của chủ chú cún...dù sao em này dinh dưỡng cũng được chăm sóc tốt, 5 tháng mà to vậy là xung rồi:-bd
Anh cảm ơn nhận xét của em ,chứng tở em rất sành về Rot.Anh mới tập chơi Rot thôi,lên mong có nhiều sự đóng góp ,của những anh em yêu Rot.

Anh cảm ơn nhận xét của em ,chứng tở em rất sành về Rot.Anh mới tập chơi Rot thôi,lên mong có nhiều sự đóng góp ,của những anh em yêu Rot.
Em mới nuôi đến con rott thứ 9 thôi a ah...giống cái đặt tên Nai <nine- số 9>...nói chung cái dòng này theo em nên bắt về khi mình nắm rõ đc gia phả của nó...bố mẹ không rõ lai lịch lúc trưởng thành nó là con "dốt" chứ ko phải Rott:D.. vì nó trầm tính quá nên bắt buộc mình phải quan tâm hơn chút nếu ko nó sẽ quá dữ or quá đần...

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Em mới nuôi đến con rott thứ 9 thôi a ah...giống cái đặt tên Nai <nine- số 9>...nói chung cái dòng này theo em nên bắt về khi mình nắm rõ đc gia phả của nó...bố mẹ không rõ lai lịch lúc trưởng thành nó là con "dốt" chứ ko phải Rott:D.. vì nó trầm tính quá nên bắt buộc mình phải quan tâm hơn chút nếu ko nó sẽ quá dữ or quá đần...
Nếu Bố nó đoạt giải VA 2 vùng Baikan thì dòng giống có phải là chó (dốt) không em ????????em muốn biết nó ĐẦN hay không em qua chơi nhà anh sẽ thấy Kozaka nó như thế nào??????Những anh thấy có 1 điểm giống bố nó kết cấu về hình dáng .

Thanh_arch

Member
Không nên tranh luận nhiều anh Tú ơi, cuộc chơi mới chỉ bắt đầu thôi mà.

GA_DONG_TAO

Active Member
Kinh, mr thanh mới nhìn qua cái hình của một ông nuôi chó kém, chụp anh tồi mà dám nói con này là dot?????????? Ông nuôi con thứ 9 rồi thì chắc cũng là người thay chó như thay áo??? Cái gì cũng nên đánh giá 1 cách thấu đáo ông àh. Con của VA2 cùng không phải thường đâu.

Kinh, mr thanh mới nhìn qua cái hình của một ông nuôi chó kém, chụp anh tồi mà dám nói con này là dot?????????? Ông nuôi con thứ 9 rồi thì chắc cũng là người thay chó như thay áo??? Cái gì cũng nên đánh giá 1 cách thấu đáo ông àh. Con của VA2 cùng không phải thường đâu.
uhm có lẽ do cái ảnh chụp ko phát huy hết được vẻ đẹp của em nó...
nhà nuôi nhiều chó nên việc thay chó như thay áo thì ko dám đâu, sinh vật sống mà... chỉ kỷ niệm bạn bè lấy may thôi...

Nếu Bố nó đoạt giải VA 2 vùng Baikan thì dòng giống có phải là chó (dốt) không em ????????em muốn biết nó ĐẦN hay không em qua chơi nhà anh sẽ thấy Kozaka nó như thế nào??????Những anh thấy có 1 điểm giống bố nó kết cấu về hình dáng .
dạ cho em hỏi VA2 là danh hiệu gì vậy anh ? bên Rott mà đoạt danh hiệu VA2 chắc là cao quý lắm...em hơi dốt về cái khoản này mong được anh giải đáp tường tận

chanphuong

Member
dạ cho em hỏi VA2 là danh hiệu gì vậy anh ? bên Rott mà đoạt danh hiệu VA2 chắc là cao quý lắm...em hơi dốt về cái khoản này mong được anh giải đáp tường tận
Cu cho cai Export Pedigree len neu co nguon goc chuan. Thay anh em ban tan nhieu qua!:wall:

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Cu cho cai Export Pedigree len neu co nguon goc chuan. Thay anh em ban tan nhieu qua!:wall:
Việc mọi người bàn thì cứ bàn thôi.Còn đam mê và chơi thì cứ chơi,vì mỗi người 1 ý thích, còn khi nào có thi Dog show thì sẽ rõ thôi Phương à.

WOLF-BROS

Member
Việc mọi người bàn thì cứ bàn thôi.Còn đam mê và chơi thì cứ chơi,vì mỗi người 1 ý thích, còn khi nào có thi Dog show thì sẽ rõ thôi Phương à.
em chả hiểu các bác nghĩ như thế nào chứ nếu là em thì nếu có hàng khủng, gia phả tốt, giấy tờ xịn thì em khoe nhiệt tình chả tội gì cứ úp úp mở mở để người khác khỏi nghĩ mình tỏ ra vẻ nguy hiểm cả :))
nếu là dân chơi đồ khủng hàng tuyển thì sao phải xoắn ra xoắn vào ;))

chanphuong

Member
Thì thấy mọi người cứ bàn cãi về một vấn đề này nhiều quá, Bác cứ show ra cho Anh Em người ta nhìn, Rott bố có VA 2 thì bác gửi đường link cho tsan_nguyen khỏi thắc mắc.
Riêng Phương thấy con Rott nào cũng giống nhau hết, đều đẹp cả.

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Thì thấy mọi người cứ bàn cãi về một vấn đề này nhiều quá, Bác cứ show ra cho Anh Em người ta nhìn, Rott bố có VA 2 thì bác gửi đường link cho tsan_nguyen khỏi thắc mắc.
Riêng Phương thấy con Rott nào cũng giống nhau hết, đều đẹp cả.
Tôi lập topic là, để mọi người tham khảo về chó Rot và cách chăm sóc Rot .Còn chó đẹp hay xấu hay thông minh hay ngu DỐT .Thì chỉ khi nào đem chó đi thi ,có trọng tài chấm thi ,thì lúc đó mới đánh giá được.Còn Gia phả và đường link thì khi nào cho trưởng thành .Ai cần lấy giống thì lúc đó tôi sẽ cho người đó xem.Hoặc trọng tài của cuộc thi Dog Show .Cảm ơn mọi người yêu thích dòng Rottweiler đã chân thành góp ý.Tuấn Tú CV

trantantai

Active Member
Hình coi không được bcá ơi, vào upanh.com đi bác, Dạo nào tình hình thế nào rồi, chuyến đi Nga vừa rồi có mang em nào về nữa không bác:)

Hình coi không được bcá ơi, vào upanh.com đi bác, Dạo nào tình hình thế nào rồi, chuyến đi Nga vừa rồi có mang em nào về nữa không bác:)
Không biết tai sao ? sao khi BQT thay đổi lại mình dùng nick cũ không vào được .Đành đùng nick mới .Nhưng cũng không gửi ảnh lên D D được.mình đã ẵm 2 cô rồi,nhưng tạm phải gửi bên đó .Khi nào trời Hà Nội Mát mát mới cho 2 em nó về nhập cảnh Hà Nội.cam ơn tài nhé.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chương trình thay đổi!! Bác tiến hành giống như đã làm ở các trang khác như Vietdog chẳng hạn!! Chúc bác thành công! Nhớ up ảnh thường xuyên nhé!!:):):)>:D<>:D<>:D<>:D<