• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kozaka Of Russia

Thanh_arch

Member
Chúc mừng Anh Tú đã sở hữu được 2 em made in Russia nhé, hy vọng 2 em sẽ thích nghi tốt trong môi trường mới và cho ra nhiều sản phẩm tốt góp phần phát triển của trại Sơn Tùng. Nhất định một vài ngày tới sẽ đến thăm bác và đàn cún trong trại. Em Thành

Mấy cái ảnh kia đều là ảnh sưu tầm phải không bác Hùng?^^

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Nhìn rott madein Russ của bác Tú không biết là không đẹp hay do tác nghiệp thiếu pro!! Vụ này phải ghé HN!! Đứng Cầu Thăng Long nghía từ trên xuống xem cụ thể thực tế ra sao?? Để vậy bức xúc quá!!

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Chúc mừng Anh Tú đã sở hữu được 2 em made in Russia nhé, hy vọng 2 em sẽ thích nghi tốt trong môi trường mới và cho ra nhiều sản phẩm tốt góp phần phát triển của trại Sơn Tùng. Nhất định một vài ngày tới sẽ đến thăm bác và đàn cún trong trại. Em Thành

Mấy cái ảnh kia đều là ảnh sưu tầm phải không bác Hùng?^^
Anh cảm ơn Thành!Đấy chỉ là khởi đầu của Rot Nga thôi .Anh cũng hy vọng góp một phần nhỏ bé nhằm cải tạo nguồn gien Rot với chất lương (russia). trại Sơn Tùng luôn chào đón em .
Tuấn Tú CV
Tel:01665221166
trantuan_russ@yahoo.com

kucut3

Member
hehe em thấy nó rao bán nhiều em đẹp lắm tầm 20-30rub có cần em zúp không :))

GA_DONG_TAO

Active Member
Chó xấu.... trại anh nuôi không đủ tầm đâu? Đưa em mang về nuôi ở nhà đi hehehehehehehe. Có chó mới mà chả thấy khao gì?

GA_DONG_TAO

Active Member
Chú tuannonstop này bị làm sao đấy????????????????????????????????????????????????????????????????????????

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Chó xấu.... trại anh nuôi không đủ tầm đâu? Đưa em mang về nuôi ở nhà đi hehehehehehehe. Có chó mới mà chả thấy khao gì?
DDamhs nhẽ khao chú em rồi.Nhưng do có chuyến tây ký ,lên anh quyết định xây lại .Cho phù hợp với cách chăn nuôi của EU.chắc chắn mùa khô hoan thành xong anh sẽ mời chú tới uống Rượu chia vui cùng anh .Đưng nói không đến nhé.He he

Tuấntú CV

Vietpet sponsor

Đây là buổi thử thần kinh đầu tiên sau 10 ngày Kozaka về sống tại Hà Nội - Việt Nam

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
đẹp quá xin chúc mừng anh ...sắp tới có định nhập thêm ko anh :D
Em đã quá khen ,anh chưa có kỹ thuật chụp ảnh. Lên ảnh chưa đẹp lắm.Nhưng Kozaka cũng thể hiện tương đối bản lĩnh của đàn ông .Vài hôm nữa anh sẽ qua Moscow .Em cho số Tel có gì anh alo.gặp nhau giao lưu.vì anh ở Moscow 2 ngày sau đó lại đi Kiev và Odessa luôn.Tuấn Tú CV

kucut3

Member
sắp tới là khi nào ạ....89060540402:D....khi nào chuẩn bị bay về anh có lên moscow không anh..

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
sắp tới là khi nào ạ....89060540402:D....khi nào chuẩn bị bay về anh có lên moscow không anh..
Anh ở Moscow 3 ngày sau đó đi Kiev &Odessa khi về anh qua Moscow nhưng chỉ Tranrit thôi.Anh sẽ alo cho em kế hoạch của anh la 5/6 bay

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chú ấy hỏi là hỏi mắt đỏ "ROTT mắt đỏ là Rott huyền thoại" đó bác TT ơi!!

mặt cũng gẫy..nhưng phần lưng và đuôi thì vứt... lưng phải thẳng và chắc khỏe chứ không gù.. đuôi nằm ngang bằng sống lưng ko được xoắn thế kia...
mang đi thi thì sẽ bị coi là lỗi nhưng nếu để nuôi trông nhà thì còn phụ thuộc vào sự huấn luyện của chủ chú cún...dù sao em này dinh dưỡng cũng được chăm sóc tốt, 5 tháng mà to vậy là xung rồi:-bd