• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kozaka Of Russia

Tuấntú CV

Vietpet sponsor

Tôi là Kozaka of russia xin chào các bạn Việt Nam.Vì tình yêu anh em việt nam ,Nên Kozaka tôi quyết định bay 1/3 trái đất để về với anh em thủ đô Hà Nội.sau chặng đường xa .Nay thân tôi đã gia nhập cùng các thành viên khác của Trại Sơn Tùng Cống Vi. Tọa lạc tại số 116 ngõ 144 đường An Dương Vương -Quận Tây Hồ-Hà Nội -Việt Nam

kanguru

Member
E này gần ngon bằng E rott Mr Hùng TB mới đón ! he.................he. và Kozaka ơi bạn đẹp đấy nhưng coi chừng lại chuẩn bị tinh thần cho các fan bắn pháo hoa nhé! chúc mừng!!!

viet-hong

Member

Tôi là Kozaka of russia xin chào các bạn Việt Nam.Vì tình yêu anh em việt nam ,Nên Kozaka tôi quyết định bay 1/3 trái đất để về với anh em thủ đô Hà Nội.sau chặng đường xa .Nay thân tôi đã gia nhập cùng các thành viên khác của Trại Sơn Tùng Cống Vi. Tọa lạc tại số 116 ngõ 144 đường An Dương Vương -Quận Tây Hồ-Hà Nội -Việt Nam
bác này chụp ảnh chán quá làm mất mấy phần vẻ đẹp của em nó rồi. yêu cầu bác chụp lại nhé:-bd

trungcs

Member
đúng rồi đó bác...bác phải chụp lại hình ở nhiều góc đọ chứ ai lại để em nó quy mặt đi xấu hổ vậy chứ?

phamhuyhoang

Active Member
bác tuấn tú này chán thật đấy.giới thiệu thì rõ là ngon lành thế mà làm em thất vọng vụ chụp hình luôn... ^_^ ít ra bác bắt em nó đứng dáng đi show rồi chụp có phải đẹp không ? hehe.em vẫn ở hà nội vì vợ em đẻ nên hôm tới em sang bác giúp bác chụp cho đẹp nhé ^_^

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
bác tuấn tú này chán thật đấy.giới thiệu thì rõ là ngon lành thế mà làm em thất vọng vụ chụp hình luôn... ^_^ ít ra bác bắt em nó đứng dáng đi show rồi chụp có phải đẹp không ? hehe.em vẫn ở hà nội vì vợ em đẻ nên hôm tới em sang bác giúp bác chụp cho đẹp nhé ^_^
Vì em nó về Việt Nam gặp nhiều em xinh xinh quá .Lên em nó xấu hổ.Vài hôm tới ,quen thủ đô rồi thì tán mấy em cho tới quậy luôn .Lúc đó sẽ show để tạo dáng với các em ,ở Hà Nội .Nêu chúvẫn ở Hà Nội , không chê nhà anh nhỏ thì mời chú qua anh uống rượu nhé .Tuấn Tú CV

trantantai

Active Member

Bác này chụp hình xấu thế nhìn cứ tửơng chó hoang ngoài đừong, Bác chụp hình gì mà up nó không bung . Chụp thêm hình nhé:D:))

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Chào bạn Trần tấn tài .Vài hôm tới, Hà Nội đẹp trời mình sẽ chụp lại hình.Để cho em nó ,khỏi giống chó hoang.Hai nữa mình không biết chụp ảnh nghệ thuật>Chắc phải chờ chú em ở dưới Quảng Ninh lên chụp giúp may ra ,lúc đó mới OK .Đúng chuẩn dàn show .

trantantai

Active Member
CHụp rot thì phải làm cái mặt nó nghiêm trọng lên nhìn mới ngầu, tướng đứng hơi lao về phía trước. Tốt nhất phải có 3 người, người chụp người nắm cương người nhử vật gây chú ý, khi mắt nó tập trung vào vật tai dựng lên nhìn mới thấy cái thần của rot. Mình thấy mấy bác chụp như vậy bác làm thử xem.
Chúc bác thành công, bó qua vì em quá lời nhé, chó đẹp lắm nhưng hình .... khỏi nói nữa

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Mình gửi thêm vài ảnh sau khi đi tập về sáng nay .Tuy chưa lại sức sau chuyến bay dài ,nhưng cũng tạm OK

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Nhìn cún này e chẳng tưởng được nó là 4 tháng đâu bác!! heeeehee!! Bác chụp ảnh với tinh thần thiếu tự tin của cún rồi!!

trantantai

Active Member
Em này nhìn cái mặt lỳ quá ha. Mới 4 tháng mà ok quá. cứ tưởng em nó lơn lắm chớ.

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Gửi thêm hình em gái nước Nga để mọi người chiêm ngưỡng.Tuy không đẹp lắm,nhưng rất thông minh.Đã biết nghe hiệu lệnh rồi hiện em nó tròn 2 thánh tuổi nặng 8kg.Em đang hòa nhập CS mới tại trại Sơn tùng-cống vị cùng anh Kozaka .
ĐC:số 161 ngõ 144 đường An Dương Vương-quận Tây Hồ-Hà Nội
TeL:01678723489 & 01665221166
email:trantuan_russ@yahoo.com

Nhìn em này cũng được nhưng không ngầu lắm, anh em hà nội mình còn ai nuôi rot nga không vậy!

trantantai

Active Member
Gửi thêm hình em gái nước Nga để mọi người chiêm ngưỡng.Tuy không đẹp lắm,nhưng rất thông minh.Đã biết nghe hiệu lệnh rồi hiện em nó tròn 2 thánh tuổi nặng 8kg.Em đang hòa nhập CS mới tại trại Sơn tùng-cống vị cùng anh Kozaka .
ĐC:số 161 ngõ 144 đường An Dương Vương-quận Tây Hồ-Hà Nội
TeL:01678723489 & 01665221166
email:trantuan_russ@yahoo.com

Bác nên xách máy qua học Bác Hungtinhyeu 1 khóa chụp hình cho nó pro vào, bác cứ đưa mấy tấm như vầy lên thì buồn chết, chó Nga mà lại chụp bằng máy tàu thì ôi thôi:D:D

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Bác nên xách máy qua học Bác Hungtinhyeu 1 khóa chụp hình cho nó pro vào, bác cứ đưa mấy tấm như vầy lên thì buồn chết, chó Nga mà lại chụp bằng máy tàu thì ôi thôi:D:D
Chào Tấn Tài! cây nhà lá vườn,biết là chụp hình xấu,nhưng chưa có thời gian đi thụ giáo nghiệp vụ chụp ảnh.hy vong thời gian tới sé chụp OK hơn .tuấn tú CV

Đồ nghề tác nghiệp của Bác Hùng tình yêu đây ạ: http://www.youtube.com/watch?v=j5sbhbUUnEk
Hôm rồi Bác ấy đứng ở khu 3 Đồ sơn chụp trộm mấy cô tắm tiên ở hòn Dáu mà nhìn rõ cả nốt ruồi son bảo sao ảnh không đẹp.=))=))=))
Không cần học Bác Hùng, để em hướng dẫn sơ qua là được:
Cách 1: Chó đẹp + Máy xịn + tay nghề Pro = ảnh đẹp.
Cách 2: Chó xấu + Máy bình thường + tay nghề non + PhotoShop = Ảnh cũng đẹp (Tất nhiên là không bằng C1)

Hung.tinhyeu

Active Member
Đồ nghề tác nghiệp của Bác Hùng tình yêu đây ạ: http://www.youtube.com/watch?v=j5sbhbUUnEk
Hôm rồi Bác ấy đứng ở khu 3 Đồ sơn chụp trộm mấy cô tắm tiên ở hòn Dáu mà nhìn rõ cả nốt ruồi son bảo sao ảnh không đẹp.=))=))=))
Không cần học Bác Hùng, để em hướng dẫn sơ qua là được:
Cách 1: Chó đẹp + Máy xịn + tay nghề Pro = ảnh đẹp.
Cách 2: Chó xấu + Máy bình thường + tay nghề non + PhotoShop = Ảnh cũng đẹp (Tất nhiên là không bằng C1)
Các bác đừng học theo em, không khéo các bác sẽ có ngày bị vợ cạo trọc đầu và đuổi ra khỏi nhà đấy.

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Các bác đừng học theo em, không khéo các bác sẽ có ngày bị vợ cạo trọc đầu và đuổi ra khỏi nhà đấy.

Nhìn bác này chụp ảnh phê thế này !Chắc Mình cũng phải xách máy đi theo để nhận làm sư phụ thôi.