• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kem chăn lợn và Bống nhọ nhem

thuan81

Active Member
Mèo nhà Ruồi khỏe mạnh như siêu nhân!bé Khỏe bé xinh!Ruồi chăm mèo tốt quá chừng !thấy các nhóc mượt mà và khỏe mạnh lắm!:love struck:

cun0206

Member
Gia đình mèo đặc công. Tại hạ hoàn toàn bái phụ bái phục ^:)^. Chịu khó làm clip khi nào có cuộc thi mèo thì giật giải thôi. Hỏi trên VP có mấy em mèo được như 2 đại ca này:-"

ZzGauzZ

Member
Hi, nhà ruồi toàn là đặc công, leo trèo siêu quá, chẳng bù lũ nhà mình lười như gấu.
Gấu nó đâu có lười đâu anh :( nói thế ... đụng chạm em :D Bống nhà Ruồi rất chi là hợp với bé sushi nhà magie ;;) 1 bé con trai xinh xắn như con gái, 1 bé con gái xinh đẹp nhưng được cái mạnh mẽ như con trai. Ủng hộ 2 nhà kết thông gia :dancing:

ruồi bẹp

Active Member
Gấu nó đâu có lười đâu anh :( nói thế ... đụng chạm em :D Bống nhà Ruồi rất chi là hợp với bé sushi nhà magie ;;) 1 bé con trai xinh xắn như con gái, 1 bé con gái xinh đẹp nhưng được cái mạnh mẽ như con trai. Ủng hộ 2 nhà kết thông gia :dancing:
ầy thế thì Sushi phải qua được cửa ải của Kem chăn lợn đã :))
thằng Kem nó bảo :"giai làng phải với gái làng"

ngudaymuon

Active Member
Bống là đứa con gái đáng yêu nhất :))
Duyên con gái đâu rồi em -_-, chị đang quảng cáo cho em đấy

Công nhận cô Shery nói đúng, co bảo cháu Bống xinh lắm lắm, trong ảnh đã xinh nhưng mà so với ngoài đời không ăn thua gì.
Hjc, may mà mới nhìn ảnh, nhìn bên ngoài nữa chắc cô ngudaymuon đứng tim ko về được, :D

beheoxinhxan

Active Member
Lúc nào nhìn hình Bống cũng nhỏ nước miếng:love struck: :love struck: :love struck:. Bống đúng là bé gái xinh trai:D. Hợp cạ với Sushi :)). Ủng hộ đôi trẻ

ruồi bẹp

Active Member
@chị ngudaymuon: đến cả em nhìn con bé hàng ngày mà nhiều lúc cứ phải đờ mặt ra nhiều khi thấy cái mặt nó, mẹ em với em của em thì cứ thỉnh thoảng lại thốt lên :"nhìn Bống kìa, xinh không!"

@beheoxinhxan: ớ thế thằng Kem nhà em thì làm sao đây chị -_-

ZzGauzZ

Member
Ơ, mới đầu mẹ ruồi bảo tuyển con dâu khác cho Kem cơ mà, hình như là Bơ thì phải ;;) lúc đó là đã đón Bống về ý nhá :thingking: bởi vậy lúc đầu mình cũng nghĩ ủa sao có Bống xinh đẹp ùi mà ruồi còn tính tuyển con dâu khác, hay là ruồi thiên vị chê em bống manly quá :blusshing:

Sheryl

Active Member
Kem bảo với mẹ ruồi: con bống nó bé xíu hà, chờ tới bao giờ mới mần được nó. Vậy nên ruồi mới tranh vợ của Ren =(.

Sheryl

Active Member
Không hiểu là tại màu lông hay tại cái mũi dài mà trông thằng Kem nó người lớn hơn hẳn Ren nhỉ T"T. Thằng Kem có gái đẹp gái xinh chơi cùng, còn Ren đang bị vợ nhớn vợ bé bắt nạt, tới mức hôm qua chị Nhung tí không nhận ra thằng bé :((.

meonho124

Member
ôi Bống dạo này lớn quá , sắp bắt kịp cả anh Kem chăng , màu lông cằng ngày càng rõ vằn nữa cái ảnh ở chậu kia nhìn sắp ngang ngửa rồi đấy , Kem Quang Thắng ảnh số 1 chuẩn bị tay đấm Bống khi sao ý sao lại nắm tay vào thế kia :D

hathu08

Active Member
hức, thằng Quang Thắng mũi to này trông mặt người lớn hơn Ren rồi, mà sao Kem lại sung sướng thế, có em Bống xinh thế rồi còn tòm tem sang em Bơ làm gì, để em Bơ cho Nim đi chứ :(

meonho124

Member
hức, thằng Quang Thắng mũi to này trông mặt người lớn hơn Ren rồi, mà sao Kem lại sung sướng thế, có em Bống xinh thế rồi còn tòm tem sang em Bơ làm gì, để em Bơ cho Nim đi chứ :(
:)) ặc ặc Bơ lơn hơn cu Nim nhiều lắm em là em thế nào ( nói tuổi ý là gấp đôi em Nim đấy nhé ) :)) thế này là không được rồi sao toàn thích các chị nhớn thế hử đừng có lái máy bay bà già nhé :)) có nhắm thì phải nhắm tới em Bống xinh tình tính tang hoặc Mây nhà chị này Bống Xinh hình như 2 tháng rưỡi rồi thì phải còn Mây thì sắp 2 tháng 1 tuần nữa chắc 2 tháng :))

ruồi bẹp

Active Member
@Meonho: Bống giờ lớn lại lười hơn, nhìn nam tính hơn và cau có hơn -_- Mà trong cái ảnh nằm chậu ý, chắc thằng Kem nó đang cáu vì ngày trước nó lọt thỏm trong chậu, tha hồ mà quay quay nghịch nghịch giờ thì một mình nó 3/2 cái chậu :)

@hathu: ko được, không được! Bống còn lâu lắm mới lớn mà thằng chăn lợn nó vào tuổi thiếu niên òi, đối thủ Ren giờ đã có 2 vợ nên Bơ nhất định của Kem.
Meonho nhớ nhá, Kem xí Bơ rồi :))

ruồi bẹp

Active Member
Không hiểu là tại màu lông hay tại cái mũi dài mà trông thằng Kem nó người lớn hơn hẳn Ren nhỉ T"T. Thằng Kem có gái đẹp gái xinh chơi cùng, còn Ren đang bị vợ nhớn vợ bé bắt nạt, tới mức hôm qua chị Nhung tí không nhận ra thằng bé :((.
gái xinh này lười lắm chị ạ, mấy hôm nay chỉ ăn, nằm ưỡn ẹo rồi ngủ thôi -_-
Mà thằng chăn lợn giờ lớn lên nó lại bẹp bẹp, tròn tròn hơn trước chị ạ, nói chung là cái mặt nó to hơn. Mỗi tội em cảm giác như nó đang nhẹ đi -_-