• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kính mời thành viên hội yêu mèo đến tham dự Festival VP

bizonzon

Active Member
Đề nghị anh BlackCat lên nhận mèo và người nhé !
:)), cái vụ này chị chưa biết đâu đây. Thế mà cái cô này cứ hỏi chị số ĐT của Xe ôm, phiền quá :))
tưởng mèo của anh blackcat thôi còn người thì là của ... anh ???
E nhầm rồi :)) Anh Nam mới là nhân vật chính em nhé! Anh chỉ diễn vai phụ thôi em :D

Xe ôm là anh Nam chị à :)) :)):)). Xe ôm chuyên nghiệp lắm chị à !
Đề nghị mọi người ngưng việc trích dẫn mẹt của em Biz xinh đẹp ngay lập tức, nhìn hoài thấy ớn quá :-s

Khổ quá chị Hoa ơi, em cứ tưởng xe ôm là cu Tiến chứ, ai ngờ lại là đại gia Nam đâu :))

Anh Việt hôm đó diễn vai phụ mà sao đoạn cuối thấy xấu hổ chạy nhanh quá, thoáng cái đã mất tiêu :))

D_P_HOA

Active Member
Đề nghị mọi người ngưng việc trích dẫn mẹt của em Biz xinh đẹp ngay lập tức, nhìn hoài thấy ớn quá :-s

Khổ quá chị Hoa ơi, em cứ tưởng xe ôm là cu Tiến chứ, ai ngờ lại là đại gia Nam đâu :))

Anh Việt hôm đó diễn vai phụ mà sao đoạn cuối thấy xấu hổ chạy nhanh quá, thoáng cái đã mất tiêu :))
Quá xinh đẹp luôn nhỉ :x. Mà cô đừng nhầm - Đại ra gì đâu :D - Xe ôm đó, xin không :)) Cô cần xe ôm cứ gọi nhé - Nhớ đuôi 6666 :))

Quá xinh đẹp luôn nhỉ :x. Mà cô đừng nhầm - Đại ra gì đâu :D - Xe ôm đó, xin không :)) Cô cần xe ôm cứ gọi nhé - Nhớ đuôi 6666 :))
Chuẩn đấy chị ơi, đuôi 6666 nhé Yến :)):))

Đâu anh đi tăng 3 đấy chứ , chạy mất tiêu là anh xe ôm chắc về phone cho ai đó :))

bizonzon

Active Member
Chuẩn đấy chị ơi, đuôi 6666 nhé Yến :)):))

Đâu anh đi tăng 3 đấy chứ , chạy mất tiêu là anh xe ôm chắc về phone cho ai đó :))
Tối hôm đấy mình ngồi chờ hoài mà cả tứ quý 6 lẫn tứ quý 8 chả thấy ai gọi. Số hẩm hiu. Đúng là hồng nhan bạc mệnh :-<

Tối hôm đấy mình ngồi chờ hoài mà cả tứ quý 6 lẫn tứ quý 8 chả thấy ai gọi. Số hẩm hiu. Đúng là hồng nhan bạc mệnh :-<
Ngày xưa hồng nhan bạc mệnh ngày nay hồng nhan bạc triệu rồi đó em :)):)). Ông xe ôm này đúng là nhát gái lúc đi về còn bảo anh để ý thấy ánh mắt cô bé đó lạ lắm về anh sẽ phone ngay :)):)):)). Rồi thì anh tin vào trực giác của mình :))rồi thì chấm chấm chấm Hay là ông ý tây tây rượu nói thế nhỉ :D<:p thôi cứ để time trả lời em ạ.

nguyenthuy

Member
Ơ thế chúng ta đag nói chuyện mèo hay nói chuyện người ý nhỉ??? ;)). CHị Bi ơi ko phải tại e nhé, e đã có nhã ý ém hàng cho chị rồi nhưng mà.... :))

bizonzon

Active Member
Ngày xưa hồng nhan bạc mệnh ngày nay hồng nhan bạc triệu rồi đó em :)):)). Ông xe ôm này đúng là nhát gái lúc đi về còn bảo anh để ý thấy ánh mắt cô bé đó lạ lắm về anh sẽ phone ngay :)):)):)). Rồi thì anh tin vào trực giác của mình :))rồi thì chấm chấm chấm Hay là ông ý tây tây rượu nói thế nhỉ :D<:p thôi cứ để time trả lời em ạ.
Ối ối ối, nghe anh nói mà tự nhiên em nhớ ra hình như hôm đấy mắt em hình như có vấn đề hay sao đó, lạ lắm hay sao đó anh ạ =)).

bizonzon

Active Member
Ơ thế chúng ta đag nói chuyện mèo hay nói chuyện người ý nhỉ??? ;)). CHị Bi ơi ko phải tại e nhé, e đã có nhã ý ém hàng cho chị rồi nhưng mà.... :))
Thôi em ơi, chị không trách em gì đâu, lỡ mất công xinh đẹp rồi thì ta cứ show luôn cho xôm nhà xôm cửa :))

bo.bo

Member
em tham gia với được không ạ ! Muốn tham gia để em có thể chăm lo cho bé bo xì nha` em

ywtv

Member
oa oa oa...em mới tham gia hội mèo thôi nên chưa biết gì hết! có ai hướng dẫn e cụ thể các tham gia club mìh được k?
Hixhix...tiếc là mình đang công tác tận Châu Đốc khó lòng tham gia những hoạt động của hội quá!!:(
Nhưng sẽ cố gắng hết sức...Biết đâu một ngày hội mình có hứng off tại Châu Đốc sẵn viếng Bà Chúa Sứ thì pm em!! Sẵn sàng lo chỗ ở phụ ace!!!:x

tyt286

tiếc qóa dạo này ko lên việt pét nên ko biết có cái này :((((( .......chả hiểu còn dịp khác ko nhỉ :(

miucondangiu

thằng cháu nhà mình có lẽ nhát...sư nó chỉ được cái giỏi cào ..cắn..cấu mình,,,,,cho nó đi chắc nó cong đuôi...xù lông tát các bạn khác mất...@@