• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kính mời thành viên hội yêu mèo đến tham dự Festival VP

X

xuka3691

Guest
thứ 3 thì thi rồi mà bây giờ chưa được cái chữ nào vào đầu. e lại cũng k biết cái sân bóng phúc xá ở đâu.

có nên bon chen không cả nhà nhỉ....:(:)(:)((

zZĩnz

Member
thứ 3 thì thi rồi mà bây giờ chưa được cái chữ nào vào đầu. e lại cũng k biết cái sân bóng phúc xá ở đâu.

thế này nhé đi trên cái đê yên phụ í. tốt nhất là ấy từ dốc hàng than phi thẳng lên sang phía đường bên kia đi xuôi xuống 1 chút sẽ thấy cái lối ngay trên mặt đê để đi vào bên trong. Nó có cái biển là Phố/ Ngõ Phúc xá ế. từ đó hỏi ra sân bóng đá. gần lắm hí hí

my_lucky

Active Member

Xuka mà không biết đường thì có thể hỏi Chaien hoặc Xeko cũng được mà.....=))=))

sdt Chaien : 01692222229

sdt Xeko : 0934687070>:D<

zZĩnz

Member
Ôi ngượng quá nhục quá. Muốn khóc quá. em là cái đứa to mồm gào thét đòi đi nhất. mà cuối cùng lại là con ở nhà. HUHUHUHU EM XIN LỖI EM XIN LỖI SORYYYYYYYYYYYYYYYYYY SORRYYYYYYYYYYY CẢ NHÀ SORRRYYYYYYYYYYYYY . sUMIMASEN Gozaimasu. em thật sự xin lỗi. Em đã cố gắng xin mẹ em. Sau quả gọi điện cho Thủy em đã định BỎ NHÀ CHẠY LẤY MÈO. nhưng sau đó con gái em hanabi lăn ra ốm( cái tội đêm hôm qua nó ngã lăn vào chậu nước lạnh lúc em đang ngủ say). Thế là cả ngày hum nay. Tự kỉ NGồi nhà ôm con.NGE THUY bảo đc ăn ở nhà cô Mimi83 mà thèm đc đi. nhưng ai cho đi mà đi. con thì ốm mẹ thì ko cho. ÔI cái số tôiiiiiiiiiiiiiiiiiiii huhuhuhuhuhu. anh chị nào có ảnh up lên cho em xem với. ko em tự kỉ chết mất:(:)(:)(:)(:)((

D_P_HOA

Active Member
Cụ tỉ là như thế nào chị? em đón Salem từ nhà bạn Cường bên Văn Khê, Hà Đông, cái bạn bán cả thức ăn cho chó mèo ấy. Bạn ấy lại đón Lem từ nhà khác. Chị biết thì nói rõ cho em nguồn gốc của Lem với...
Con Salem có bố là thằng Ku Mây ở nhà Chị Thoa Ngõ Quỳnh mà em - mẹ thì chị không rõ.

Ku Cương nó cũng hay nói chuyện vì cùng dân Hà đông mà. Nó đến nhà chị mâý lần rùi. Dạo này cuôí năm , con nhỏ nên chăc ít vào Vp.

D_P_HOA

Active Member
Xuka mà không biết đường thì có thể hỏi Chaien hoặc Xeko cũng được mà.....=))=))

sdt Chaien : 01692222229

sdt Xeko : 0934687070>:D<
Nè bây giờ mơí biết có điện thoại của Chaien và Xeko, thế còn điện thoại của Nobita đâu :D

D_P_HOA

Active Member
Cơ bản vào ngóng tình hình xem Festival VP, Hôm qua mình đến muộn quá cả nhà ạ. Tuy vâỵ vẫn kịp vò đâù bứt tai mâý bé nhà Black Cat:)). Cứ tưởng hôm qua chàng đó tây tây mình định ăm con gái về mà không được :)).
Nhận tiện đây em cũng xin cảm ơn chị Mimi, em Bizon, em Diệp đã tổ chức bưã tiệc giáng sinh vui vẻ ấm cúng >:D<.

bizonzon

Active Member
Cơ bản vào ngóng tình hình xem Festival VP, Hôm qua mình đến muộn quá cả nhà ạ. Tuy vâỵ vẫn kịp vò đâù bứt tai mâý bé nhà Black Cat:)). Cứ tưởng hôm qua chàng đó tây tây mình định ăm con gái về mà không được :)).
Nhận tiện đây em cũng xin cảm ơn chị Mimi, em Bizon, em Diệp đã tổ chức bưã tiệc giáng sinh vui vẻ ấm cúng >:D<.
Tăng 3 thế nào chị Hoa ơi, hội nhà mình có hạ gục được hội Hun Hít ko thế ;;)

D_P_HOA

Active Member
Tăng 3 thế nào chị Hoa ơi, hội nhà mình có hạ gục được hội Hun Hít ko thế ;;)
Một mình chị sao hạ nôỉ cái hôị hun hit đâý :-ss :((%-(. Cái ku xe ôm 6666 và cháu Fat thì gục rùi , cái anh 8888 và thì cuôí cùng thành anh xe ôm, Chị bảo hôm nào quyết phục thù :D

txh1403

Senior Member
Hội yêu mèo ko có ảnh ọt gì chụp lại hôm festival à. Buồn ghê

bizonzon

Active Member
Một mình chị sao hạ nôỉ cái hôị hun hit đâý :-ss :((%-(. Cái ku xe ôm 6666 và cháu Fat thì gục rùi , cái anh 8888 và thì cuôí cùng thành anh xe ôm, Chị bảo hôm nào quyết phục thù :D
Hội mình ra đi hùng dũng thế mà về lại thảm bại thế ạ :(. Mấy anh giai nhà mình xách dép chạy theo chị Hoa hết, hứ :-w

D_P_HOA

Active Member
Hội mình ra đi hùng dũng thế mà về lại thảm bại thế ạ :(. Mấy anh giai nhà mình xách dép chạy theo chị Hoa hết, hứ :-w
Em ơi , nói nhỏ thôi - đang nói chuyện vơí Diep xem tình hình tổ chức off tiếp để bàn việc củ thể thế nào nhỉ >:D<. Hôm qua em vơí chị Liêũ dọn nhà mêt không :)

D_P_HOA

Active Member
Hôm qua tẹo nưã thì nẫng được bé mèo này :x.Chị cứ tưởng chủ nó bị tây tây thì minhg cho vào túi :)) Cô Biz có ảnh của nó không :))

chị ơi, em cung đang định bắt 1 bé exotic mầu giống 34 này. đang định nhờ anh Cương giúp, vì em nó cũng là dân nước ngoài. thick cái mầu lông này quá
to: a Cuong e gửi cái link fb đó cho a rùi đấy, a thấy sao thì tư vấn cho e nữa nhé

D_P_HOA

Active Member
chị ơi, em cung đang định bắt 1 bé exotic mầu giống 34 này. đang định nhờ anh Cương giúp, vì em nó cũng là dân nước ngoài. thick cái mầu lông này quá
to: a Cuong e gửi cái link fb đó cho a rùi đấy, a thấy sao thì tư vấn cho e nữa nhé
Em mà ngó thâý nó ở ngoìa thì chỉ muốn bỏ túi mang về thôi :x, bé mơí 4 tháng nên nghịch ngợm đáng yêu lắm. Mâù thì đẹp cực kỳ luốn ý.

Hì hì, hôm qua chị cũng được các bạn cho xem mâý cái trại có mèo Exotic đẹp rụng rơị luôn. Đúng là em nên hỏi các bạn đã nhập mèo phổ biến kinh nghiệm cho em nhé :))

milkygirl6390

Active Member
Hôm qua tẹo nưã thì nẫng được bé mèo này :x.Chị cứ tưởng chủ nó bị tây tây thì minhg cho vào túi :)) Cô Biz có ảnh của nó không :))
Tưởng cô Hoa chuốc rượu được anh Blackcat để cướp trên giàn mướp em LX này rồi chứ :))

nguyenthuy

Member
hàng hót đây

Hàng hót đây hàng hót đây

Do hơi hạn chế về số lượng nên ko có nhiều hình. Thỏa theo ước nguyện, với lại ko up nhanh thì chị Diệp tranh mất :)), em mạn phép anh chị đăng một số ảnh lên cho mọi người ngắm nhé ;))

Đầu tiên là Trân trân: Đừng tưởng em bé mà dễ bắt nạt nhá. Tát anh Ánh trăng bôp bốp đấy ko phải đùa đâu =))

Next top: Nguyenthuy được cái là dốt tiếng anh, nên cứ gọi em này là Ánh trăng nhé. Chị nào đính chính lại hộ em tốt quá :)) Em vinh dự được đứng lên bục để giới thiệu về hội yêu mèo nhưng mà nhát quá dãy loạn lên, làm cô nguyenthuy và cô Bichdiep được 1 phen khiếp vía :)). Mất mặt ban đại diện quá cơ :))

Mà Ánh trăng xấu tính lắm, về nhà dám mách chị Cướp Biển để chị ấy đánh Trân trân mới ghê chứ. haizzzz. Đây, chân mông của chị Cướp Biển :))

Hình Cướp biển thì có đấy (xinh cực, yêu cực) , nhưng khổ nỗi lại dính vào chị bizonzon nên là..... =.=!!! ;))