• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Husky nhà bạn hay ăn gì ?

K3vin69

Member
hehe,hôm qua nhìn mộc nhĩ cứ lùa chạy zin đòi mà buồn cười,mà con mộc nhĩ hồi bé có hận thù tranh ăn gì với con Bơ ko mà sao 2 đứa nó ghét nhau thế nhỉ :D

gàsiêunhân

Active Member
hehe,hôm qua nhìn mộc nhĩ cứ lùa chạy zin đòi mà buồn cười,mà con mộc nhĩ hồi bé có hận thù tranh ăn gì với con Bơ ko mà sao 2 đứa nó ghét nhau thế nhỉ :D
Có anh ạ! mộc nhĩ hồi còn ở với bơ bé bằng 1/3 thôi, con bơ hồi đấy hay tranh ăn, tranh đồ chơi của con mộc nhĩ, từ bé đã cắn nhau, ghét nhau rồi ạ

babiekand

Cho e hỏi nếu chỉ cho thức ăn khô dành riêng cho chó như RC thì có đc ko ạ hay phải cho ăn cơm với thịt mới đủ chấ tạ ?

babiekand

Cho e hỏi nếu chỉ cho thức ăn khô dành riêng cho chó như RC thì có đc ko ạ hay phải cho ăn cơm với thịt mới đủ chấ tạ ?

Xteen01

Mọi người cho em hỏi cụ thể luôn là con bé nhà em 4 tháng mà 9kg có phải gầy không ạ...
Em mua cho nó vitamin 3b và bây giờ muốn mua cãni thỳ mua canix laọi gì vậy mọi người?

tuaothuat119

Ben bây giờ khoảng gần 5 tháng em ah :D. Răng bây giờ rụng nhiều quá mà mới mọc được 4 cái răng hàm thôi. Cho anh hỏi có phải bổ sung thêm canxi không em, bây giờ một ngày anh cho nó ăn 2 viên canxi cho cún và uống sữa tươi 2 bát. Nếu cần thì bổ sung loại nào hả em :)

Vitamin e dạng dầu cá mua ở cửa hàng thuốc cho người có bán không em?

Thức ăn Royal Maxi Junior 32 là thức ăn khô hoàn toàn cho chó giống vừa (26-45 kg), 1 đến 18 tháng tuổi mà em :). Anh mua ở đây này :
http://www.cityzoo.vn/web/?idx=product_detail&gid=1&tid=34&pid=237
a ơi, cho e hỏi viên canxi ấy mua ở đâu ạ ( tiệm thuốc tây hay thú y ạ) và cho uống liều lượng và thời gian sao vậy a?? e cám ơn ạ