• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hắc cẩu

tranle

Member
Thành viên mới Gia đình Hắc Cẩu ra mắt ACE diễn đàn, em gái tên Sim hơn 4 tháng.

can_508381

Member
Cây nhà,lá vườn chú Kiên ơi...tình hình này bữa nào phải dẫn chú đi ăn bò bía,uống nước mía rôi...
Phải ráng canh me dìm hàng a Lê, để được ăn sáng + cf + ăn bò bía uống nước mía + quất lun hột vịt lộn, bánh tráng trộn, hihi
Thân!

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Phải ráng canh me dìm hàng a Lê, để được ăn sáng + cf + ăn bò bía uống nước mía + quất lun hột vịt lộn, bánh tráng trộn, hihi
Thân!
Coi chừng: "THAM THÌ ĐEN" nha K!

mr.cuonghin

Con này cái lưỡi bự xấu quá. Lưỡi thìa thì vứt.
Tại sao lưỡi thìa lại vứt hả bạn , mình không hiểu lắm. Bạn giải ngố giúp mình nhé. Cho mình hỏi luôn con này đực, 3 tháng tầm bao nhiêu tiền mua thì hợp lý hả bạn ?

can_508381

Member
Tại sao lưỡi thìa lại vứt hả bạn , mình không hiểu lắm. Bạn giải ngố giúp mình nhé. Cho mình hỏi luôn con này đực, 3 tháng tầm bao nhiêu tiền mua thì hợp lý hả bạn ?
Nói chung, chỉ vì cái lưỡi thìa mà vứt thì người vứt cũng phải tỉ phú mới dám, hihi
Thân!

luong

mình cũng nuôi 1 con PQ Đen nhưng cứ thả nó ra là phải cầm xích không thì nó chạy ầm ầm nhà ở thành phố chỉ sợ thả ra bọn cẩu tặc nó câu mất nên ít khi thả mỗi lần thả ra gọi chán không thèm về bao giờ nó chơi chán thì nó tự về mọi người xem có cách nào giúp với vì nó hơi khó bảo :)