• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hắc cẩu

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Hôm nay, dậy đón bão chứ không có sửa cái gì hết nha anh TL.

can_508381

Member
Chắc hôm nào phải cho các em lưỡi đen gặp nhau để xem lưỡi nào đen hơn, NguoiBinhduong cũng có một em cái vện lưỡi đen và một bạn ở Bình Thạnh thì có em cái vàng lưỡi đen. Như vậy, theo mình biết thì có đen, vàng, vện lưỡi đen.
Cho e hùn 1con với, hihi
Thân!

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Trời bão mưa gió lạnh quá....điện,nước cúp hết trơn rồi anh DONGNAMBO ơi..:((
Thế cho bảo đảm an toàn anh ơi, chứ không khéo lại phức tạp nữa!

Thoaiquan

Member
Chắc hôm nào phải cho các em lưỡi đen gặp nhau để xem lưỡi nào đen hơn, NguoiBinhduong cũng có một em cái vện lưỡi đen và một bạn ở Bình Thạnh thì có em cái vàng lưỡi đen. Như vậy, theo mình biết thì có đen, vàng, vện lưỡi đen.
Nghe anh Phú nhắc đến Lưỡi đen , TQ xin post vui 1 em ................ hiện tại TQ có 4 em lưỡi không có Đốm !!! =))

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Nghe anh Phú nhắc đến Lưỡi đen , TQ xin post vui 1 em ................ hiện tại TQ có 4 em lưỡi không có Đốm !!! =))

Nói đến lưỡi đen là mình biết TQ có cả kho và hình như em Tep lưỡi đen là TQ thích nhất phải không?

tranle

Member
Gia Đình HẮC CẨU_(hiện tại...còn đang tìm kiếm ở tương lai những chú HẮC CẨU đẹp...) up hình chia sẻ cùng ACE.

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Gia Đình HẮC CẨU_(hiện tại...còn đang tìm kiếm ở tương lai những chú HẮC CẨU đẹp...) up hình chia sẻ cùng ACE.

Anh sẽ tìm thấy ở các thế hệ sau của đàn Hắc cẩu nhà anh!

DONGNAMBO

Active Member
...chỉ có anh bạn già là hiểu mình thôi..:D..
Một mình anh HCTC già chắc cũng buồn hay sao ấy mà cứ rủ người khác già với mình...ha...ha...ha...cười hết ga cho anh "vừa già, vừa đeo kính" nghe luôn.

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

HCCC là Hoàng Châu Công Chúa hả a Phú? Hihi
Thân!
HCCC là Hoàng Châu Công Chúa; HCTC là Hắc cẩu Trại chủ đó K ơi! Nghe rất thanh thế chứ đâu phải đùa...ha...ha...ha. Thân - Vui!