• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hắc cẩu

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

mình cũng nuôi 1 con PQ Đen nhưng cứ thả nó ra là phải cầm xích không thì nó chạy ầm ầm nhà ở thành phố chỉ sợ thả ra bọn cẩu tặc nó câu mất nên ít khi thả mỗi lần thả ra gọi chán không thèm về bao giờ nó chơi chán thì nó tự về mọi người xem có cách nào giúp với vì nó hơi khó bảo :)
Câu trả lời nằm trong câu hỏi của bạn đó!
Thêm tí muối lần 1: Thử thả ra khi em nó đói (đúng nghĩa đói nhé), cho đi chơi một chút rồi gọi về cho ăn;

trongqui

Member
Câu trả lời nằm trong câu hỏi của bạn đó!
Thêm tí muối lần 1: Thử thả ra khi em nó đói (đúng nghĩa đói nhé), cho đi chơi một chút rồi gọi về cho ăn;
Ý hay. Nhưng nhờ anh( chú) cho ý kiến trong trường hợp y như thế nhưng con này rất láu cá( chỉ với con vật khác như gà, mèo, chó khác và cả bò). Thả ra la di lùng sục khắp nơi. Nó ngứa mắt và nhào ngay đến những con chó gần nhà, con nào phản ứng thì cắn ngay,con nào cup đuôi, thấp người xuống thì nó tha.
Giống như nó muốn là trùm, đầu đàn.. nó là chó cái ạ....em là em potay với nó...hjc

tranle

Member
Gia đình HẮC CẨU đi phơi nắng đây lên khoe ACE diễn đàn..

SIM nhập khẩu SÀI GÒN 1thang 20 ngày.

MIMI 13 thang

MỰC TIỀN hơn 3thang.lưỡi đen,co 2 xoáy túi tiền..

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Em nào cũng đẹp. Bình chọn em này đẹp nhất trong tháng 01/2014:

Chuyên gia chăm chó "béo"!

tranle

Member
anh ấn nút sửa bài bên này xong rồi copy tất cả rồi page qua bên đó thế là xong.
Vụ computer anh dốt lắm chú Hợp ơi...(được cái sửa ông nước thì giỏi...ha..ha)..đừng nói cho anh DONGNAMBO nghe nhé H..

DONGNAMBO

Active Member
Vui vẻ đầu năm

vụ computer anh dốt lắm chú hợp ơi...(được cái sửa ông nước thì giỏi...ha..ha)..đừng nói cho anh dongnambo nghe nhé h..
"không nghe, không thấy, không biết"

tranle

Member
Mimi 13 tháng, nặng 14kg, cao 50cm

Sim hơn 5 tháng, nặng 12kg, cao 47cm

Nhờ các cao thủ nhận xét giúp. Mình mới nhập môn

DONGNAMBO

Active Member
Mấy em Hắc cẩu của anh thợ "sửa ống nước" đen quá xá. Ha...ha...ha.............

DONGNAMBO

Active Member
anh đăng bên này để copy qua dogsin đó Hợp ơi...không biết tin học khổ thế đó chú ah..
Bây giờ phải biết sửa ống nước bằng công nghệ thông tin đó nha anh. Anh tranle là bậc thầy của những người khiêm tốn.

tranle

Member
Bây giờ phải biết sửa ống nước bằng công nghệ thông tin đó nha anh. Anh tranle là bậc thầy của những người khiêm tốn.
Nói thiệt đó anh DONGNAMBO ah.(mỗi cái vụ sửa ống nước không ai dạy mà tự nhiên biết anh ơi..).