• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của Oliver&Agila (Champion of Serbia)

trung2t3c

Active Member
.cám ơn a Sơn, a Tùng rất nhiều đã cho ae tụi em có 1 ngày thật vui cùng VNrottweiler ..... vài hình ảnh "chộp" được tại buổi du ngoan tại VNrottweiler.

bác Hoangunilerver sau khi lên "đô" với vài chai Saigon đỏ và dăm miếng "vú sữa" đã can đảm chơi cùng Oliver và Agila

trung2t3c

Active Member
Gia chủ và hàng chiến show hàng trước

Khách và hàng "khủng" show theo.... cám ơn a Tùng đã hướng dẫn, bác Sơn làm phó nháy good quá..... và trên hết đã choe nhưng giây phút tuyệt vời với e King- chàng Rot 6 tháng mà e thích nhất

kenny001

Member
vui quá, tiếc là e không có dịp tham gia chung được hihi.bác tùng show hình em Ria mà phải quấn dây vào cổ tay thế kia ah,haha

kenny001

Member
.cám ơn a Sơn, a Tùng rất nhiều đã cho ae tụi em có 1 ngày thật vui cùng VNrottweiler ..... vài hình ảnh "chộp" được tại buổi du ngoan tại VNrottweiler.

bác Hoangunilerver sau khi lên "đô" với vài chai Saigon đỏ và dăm miếng "vú sữa" đã can đảm chơi cùng Oliver và Agila

sao anh Sơn không thả luôn em Fighter ra cho bác Hoàng dợt 2 em 1 lúc luôn,1 mình masha thì thắm vào đâu.kakka

NguyenNhuThach

Active Member
Chúc mừng bầy cún và các em trên kennel khoẻ mạnh nha anh

thân
Centimet
Quá qua,qua...dữ hôn,gần một năm trời mới thấy Centimet tái xuất giang hồ,nghe đồ đại hiệp bế môn luyện ...gì đó ở bên đất Bình Dương,không biết có phải vậy hay không?

vanglai213

Active Member
Chó đẹp quá bác à chia vui cùng bác...em kết cả cái máy ảnh của bác chụp nét ghê...chúc mấy cún ăn khoẻ mau lớn đi giật được nhiều cúp

CENTIMET

Member
Quá qua,qua...dữ hôn,gần một năm trời mới thấy Centimet tái xuất giang hồ,nghe đồ đại hiệp bế môn luyện ...gì đó ở bên đất Bình Dương,không biết có phải vậy hay không?

em luyện chim bác à...hihi..bác thích chào mào ghé sang box chim nghe giọng bình luận nhé.

Nhớ bác và e quá nên trồi đầu dậy nè , chuyến rồi lặn hơi sâu..hihi

Vài hôm nữa , chắc lại lên kennel nghiêm cứu 1 em rot về nghiên cứu wáh..hihi

Cảm Ơn Bác sonnguyen và anh Tùng đã chiêu đãi tụi em một bữa hoành tráng cả mồi & chó :D chơi với tụi nhỏ không lại chắc em phải chơi tạ mới chịu nổi với 2 em Masha & Fighter . Hẹn ngày Tái Ngộ :D

trung2t3c

Active Member
Bác này lần sau có ghé thăm trang trại chắc ông chủ trại không dám cho chụp hình với Rott quá, bác tóm đuôi em nó chặt quá chắc ông chủ trại xót lắm đây.

lần đầu show hàng lại thêm vài "ve" + mồi ngon thì sai sót âu cũng là chấp nhận cho e mà bác........bác toàn "chọc", với "thọt" e ko à....ngại quá

trung2t3c

Active Member
Bác này lần sau có ghé thăm trang trại chắc ông chủ trại không dám cho chụp hình với Rott quá, bác tóm đuôi em nó chặt quá chắc ông chủ trại xót lắm đây.

lần đầu show hàng lại thêm vài "ve" + mồi ngon thì sai sót âu cũng là chấp nhận cho e mà bác........bác toàn "chọc", với "thọt" e ko à....ngại quá

pham anh

Em k phải là hội viên của rott, e mới tập nuôi chó thôi nhưng e hay theo dõi hình ảnh của a sonnguyen. Đúng là bầy chó con của a sơn quá đẹp. Chắc e cũng kiếm 1 con quá, hihi. Chắc có dịp e học hỏi a nhiều. a nhớ post hình tụi nó đều đều nha. thanks.

CENTIMET

Member
Đề nghị VN rott kennel có buổi chiêu đãi anh em thành phố một buổi , các bác cứ ăn chơi solo thế chơi không bền đâu bác ơi

thân
Centimet

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Đề nghị VN rott kennel có buổi chiêu đãi anh em thành phố một buổi , các bác cứ ăn chơi solo thế chơi không bền đâu bác ơi

thân
Centimet
nhất trí với bác Cent thôi ! bác và trung2t3c tổ chức đi , nếu được thì thứ 7 hoặc CN tuần sau họp mặt tại củ chi nhé..hi...hi...

P/S: CN tuần sau cũng gần dogshow rồi , sẵn tiện anh em họp mặt để bàn những việc chuẩn bị cho show luôn.