• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của Oliver&Agila (Champion of Serbia)

Hung.tinhyeu

Active Member
chào bác Hùng tình yêu ! lâu quá rồi mới thấy bác ghé thăm topic. dạo này bác khoẻ không ? bác hùng thật là tinh mắt 2 hình bác đưa ra là 1 đực 1 cái mà em ưng ý nhất đó. hình đầu là đực và hình sau là cái..... bầy này cũng nhờ tư vấn của bác mọi sự diễn ra suông sẻ ...hi...hi... cái khoản đỡ đẻ thì bác hùng là số 1 đấy nhé.

thân
Cám ơn Sơn. Mình không được khoẻ như Lý Đức hay Phạm Văn Mách thì cũng cố gắng bằng một nửa của Hoàng Anh Tuấn.
Topic của Sơn thì ngày nào mình cũng ghé qua nhưng không dám bình luận gì cả, chỉ cần được nhìn những tấm ảnh mà Sơn đưa lên đã cảm thấy vui rồi. Độ này không hiểu tại sao mà mắt mình lại kém quá, 2 hình trên chỉ là cảm nhận và linh cảm của riêng mình thôi. Còn về khoản đỡ đẻ cho chó thì mình còn phải học của những bậc tiền bối nhiều lắm không dám nhận số 1 đâu, nếu có nhận thì xin nhận số 100 thôi.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
.............................

Bác Sơn ơi, em đực đó là em nào trong mấy ảnh tập thể này ah, nhìn các nhóc thau tháu như nhau em khó phân biệt quá. Tks bác nha.
em đực mà mình thích là em ngoài cùng đó... nhưng đó chỉ là ý kiến riêng của mình thôi , có thể đúng với mình nhưng không đúng với người khác vì mỗi người sẽ có sự cảm nhận về cái đẹp khác nhau mà....

thân

yeu1nguoi56

nhìn 2 em này hoa cả mắt đẹp quá . bác ROYAL1202 nên lấy luôn 2 em vì nó đẹp và thuôc dòng giống vô địch SERBIA bác không lấy kẻo nỡ chuyến tàu . chó bác sơn có chủ nhanh lém đấy vì nó thuộc hàng đăng cấp . thân chào

yeu1nguoi56

oh đã quá chân tay to quá đó sộ quá từ trước đến giờ vn mới có 1 em đẳng cấp như vậy đúng là chó vô địch serbia anh ơi cho hỏi em này bao nhiêu ký vậy sao ma to lớn khủng khiếp vậy

Royal1202

nhìn 2 em này hoa cả mắt đẹp quá . bác ROYAL1202 nên lấy luôn 2 em vì nó đẹp và thuôc dòng giống vô địch SERBIA bác không lấy kẻo nỡ chuyến tàu . chó bác sơn có chủ nhanh lém đấy vì nó thuộc hàng đăng cấp . thân chào
Cám ơn bác, mình chỉ định nuôi 01 em đực thôi, làm gì cũng phải có lộ trình bác ạ, hihi :D

trung2t3c

Active Member
a Tùng dạo này lao lực quá bác sơn nhỉ........ râu ria lởm chởm cả ra....... nhưng như thế có khi lại hay... nhìn phong độ lắm

yeu1nguoi56

uh đúng vậy nhưng hang đẳng cấp mà không mua uông lắm . thui mua 2 con đi như lời bác hùng đã nói đó bác ấy có linh cảm chó này đẹp là no dẹp

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
hôm qua rảnh rỗi về củ chi làm thêm vài pô cho mấy em nhóc...

BETTY OF VNROTTWEILER

BIANCA OF VNROTTWEILER & BETTY OF VN ROTTWEILER

BIANCA OF VNROTTWEILER

BENNY OF VNROTTWEILER

BRUNO OF VNROTTWEILER

BALCO OF VNROTTWEILER

Royal1202

Các nhóc nhìn mặt rất lanh lợi, mà bác Sơn chụp hình giỏi thật, chọn được những thời điểm tả rất rõ điều này. 2 cái ảnh đầu tiên nhìn bé con mà đã đứng ra dáng lắm rồi.

Chúc mừng bác Sơn :-bd

King of bulls

Vietpet sponsor
Không gì nói hơn là đẹp. phát huy puppies mang đậm chất rott nha anh.
Chúc mừng anh.

Thân chào,

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
gửi bác trungcs !

mình có PM cho bác nhưng không được do hộp tin nhắn của bác đã full. có gì liên lạc bằng điện thoại cho mình nhé. thân chào

echipvn

Member
nhìn con nào cũng có dây quấn ở cổ thế kia thì làm gì còn cục gạch nào chưa đặt đúng ko a Sơn

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
nhìn con nào cũng có dây quấn ở cổ thế kia thì làm gì còn cục gạch nào chưa đặt đúng ko a Sơn
chào chính ! cục gạch thì cũng có nhưng hết thì chưa hết đâu vì anh không có thói quen nhận trước cục gạch nào hết , tới thời điểm xuất chuồng thì nếu ai có ý định nuôi thì lên xem và rước em nó luôn, những em có dây quấn cổ là do một số người đã hạ quyết tâm bắt và anh chọn ra .... bầy nhóc nhà em chắc khoẻ đều phải không ? hôm nào rảnh sẽ ghé em chơi nhé.

thân chào

tran huy hoang

Active Member
Chắc Bác Sơn không con thời gian nào để nghe nhạc và xem mấy bóng đèn của Hi_En nữa rồi ! Đàn Cún Con này hút thời gian hết rồi phải không Bác ?!

echipvn

Member
chào chính ! cục gạch thì cũng có nhưng hết thì chưa hết đâu vì anh không có thói quen nhận trước cục gạch nào hết , tới thời điểm xuất chuồng thì nếu ai có ý định nuôi thì lên xem và rước em nó luôn, những em có dây quấn cổ là do một số người đã hạ quyết tâm bắt và anh chọn ra .... bầy nhóc nhà em chắc khoẻ đều phải không ? hôm nào rảnh sẽ ghé em chơi nhé.

thân chào
Hì hì. Tụi nhóc vẫn khoẻ a ah. Chắc bầy sau e ko cắt đuôi cho tụi nhóc nữa. Hôm trước có đi với a Thắng xuống trại của a, nhưng về sớm quá. Hnào rảnh a cứ ghé chơi ^^

che_gue

Member
To sonnguyen @ Hôm nay lần đầu tiên được nhìn tận mắt mấy em trên trại của anh thật không cầm lòng được vì quá dễ thương.Nói thật hôm nay em đã được mở mang tầm mắt,cảm ơn anh Sơn anh Tùng đã cho mấy anh em tụi em được hiểu thêm nhiều điều và được nhậu một bữa thật ngon (đặc biệt là đặc sản "vú sữa")