• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hậu duệ của Oliver&Agila (Champion of Serbia)

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Tin vui lại đến với VN Rottweiler. Agila đã hạ sinh được 11 puppies vào rạng sáng ngày chủ nhật 13-09-2009

một vài hình ảnh của đàn puppies.......

Cha của đàn Puppies là Oliver Vom Hause Nadja ( Adult champion of Serbia )

Mẹ của đàn puppies là Agila Ri Mobby Dick ( Young champion of Serbia )

Ice Man

Member
Chúc mừng anh. nhìn bầy cún sướng mắt thiệt, xông hơi bầy này trên Vp hihihi, Chắc phóng lên anh xem quá :D

Chúc Mừng Bác Sơn Nguyễn _ Nhìn Oliver, Agila và đàn con thật đẹp. Em đang có nhu cầu về 1 em cún Rott Đực trong bầy này. Nếu có thể thì cho em đặt 1 cục gạch nha Bác. Em có thể gọi cho Bác để tham khảo thông tin về 1 em Rott đực được chứ ạ! Chúc Bác và đàn cún sức khoẻ.

Xin chúc mừng anh Sơn nhé, bầy rott con nhìn khoẻ mạnh bụ bẫm quá ha, nhìn thấy mê !

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào các bác ! xin cám ơn các bác đã quan tâm và chúc mừng, mình sẽ update hình thường xuyên để mọi người tham khảo và góp ý nhé

Royal1202

Bác Sonnguyen ơi, bầy này có mấy đực mấy cái vậy? Mình muốn PM cho bác hỏi 1 số thông tin nhưng vì it post quá nên ko PM được. Mong nhận được hồi âm hoặc PM từ bác. Cám ơn bác nhé.

tran huy hoang

Active Member
Vưa hay tin Anh Sơn có tin vui lên mạng để chúc mừng Anh liền, Em và mấy Anh Em sẽ sắp xếp để lên xin được nhìn mấy Bé đó nha !

KimCuong

Active Member
Hihi! Anh em chúc mừng anh nhiều rồi, em mà chúc nữa thì không được hay lắm vì dù sao bọn nhóc cũng mới được có 3 ngày, gian nan còn nhiều ở phía trước. Hihi, chỉ biết nhắc anh chăm sóc bọn nhóc thật tốt thôi, 6 đực - 5 cái quả là 1 con số tuyệt vời.

Trong tháng này anh nhận được 2 tin vui, tin Oliver&Agila có hậu duệ thì quả thực rất mừng rồi. Nhưng đối với cái tin ngày 09/09/2009 mới là hạnh phúc nhất đời anh đó. Với tin này thì quả thực em chúc mừng anh nhiều nhé. Trong tháng mà có 2 tin vui rất lớn nhưng bên cạnh đó thì trách nhiệm cũng rất nặng nề đó nhé. Hihi! :-bd

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào Kim cương ! cám ơn em đã chúc mừng tin vui của anh ngày 09-09-2009 đây quả là còn hơn trúng số độc đắc...hihi

@Thantai79: giấy tờ của Sofi ( Nadja ) sẽ về cùng với Napoleon, em nên thường xuyên chụp hình của Sofi lên để xem nó giống Oliver không nhé. chúc mừng Sofi của em đã có thai nhé.

@Trankhang GD: cám ơn bác đã động viên và chúc mừng.

@Trần huy hoàng: cám ơn bác nhé , hôm nào rảnh thì ghé mình chơi , nhớ báo mình trước để mình sắp xếp công việc trên SG để xuống dưới tiếp đón nhé

Royal1202

Chào bác sonnguyen. Sáng nay mình vừa trao đổi điện thoại với bác đây. Cám ơn bác nhiều.
Chúc mừng bác có bầy puppy đẹp, bác nhớ update thường xuyên ảnh của các em nó để anh em cùng chiêm ngưỡng nhé.

Thanh_arch

Member
Chúc mừng!!!

Dù hơi muộn nhưng em vẫn xin có lời chúc mừng bác SơnNguyễn nhé.
11 em! hơi vất vả khi chăm sóc chúng rồi, bác cố gắng lên nhé và chúc các em chóng lớn:-bd

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Xin chúc mừng anh Sơn Nguyễn nhé!
Anh em bên Rott lại có cơ hội sở hữu những chú ROTT đẳng cấp đây. Một lần nữa xin chúc mừng 2 tin vui cùng 1 lúc của anh.

Chào thân ái và đoàn kết

1stLady

Member
Vậy mà sáng off Bully em ko hề hay biết để chúc mừng anh. Hèn gì cứ đòi về sớm để chăm đàn nhóc.
Chúc mừng anh nhé :D

da8888

Member
Chúc mừng anh SơnNguyễn. công sức anh bỏ ra đã được đền đáp từ từ rồi.

cố chăm sóc đàn nhóc cho tốt nhé. Mai này em cũng cố mang về VN mấy em puppy để thi với a nhé hihi

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chào Chinh ! xin cám ơn chinh đã có lời khen, sắp tới hội Rott còn nhờ anh dài dài vì CLB Rott muốn thành lập từ lâu nhưng không tìm được sân chơi nay nhờ có anh nhiệt tình giúp đỡ về khoản này nên CLB Rott sẽ sớm hình thành, 1 lần nữa thay mặt các fan của Rott xin cám ơn sự nhiệt tình của anh và mong rằng trong tương lai CLB Bully sẽ phát triển mạnh mẽ và tạo nên 1 sân chơi mới các fan cuồng nhiệt của Bully và cũng hy vọng sẽ có nhiều buổi giao lưu giữa CLB Bully và Rottweiler vì fan của Rott và Bully có rất nhiều điểm chung.

@Da8888: mình cũng mong ngày bác đem về VN mấy em puppies để so tài đây..hi.hi.. chắc ấy em nhà bác dạo này lớn lắm rồi phải không, hôm nào rảnh post hình lên cho anh em chiêm ngưỡng nhé

@1stlady: he he hôm off bully mình chạy về cho con bú chứ không phải chăm sóc bầy nhóc...hi..hi... bà xã mình cũng mới sinh em bé ngày 9-9-2009 đó , ngày đẹp không...he he

LION_2009

Active Member
Bạn

Chào Chinh ! xin cám ơn chinh đã có lời khen, sắp tới hội Rott còn nhờ anh dài dài vì CLB Rott muốn thành lập từ lâu nhưng không tìm được sân chơi nay nhờ có anh nhiệt tình giúp đỡ về khoản này nên CLB Rott sẽ sớm hình thành, 1 lần nữa thay mặt các fan của Rott xin cám ơn sự nhiệt tình của anh và mong rằng trong tương lai CLB Bully sẽ phát triển mạnh mẽ và tạo nên 1 sân chơi mới các fan cuồng nhiệt của Bully và cũng hy vọng sẽ có nhiều buổi giao lưu giữa CLB Bully và Rottweiler vì fan của Rott và Bully có rất nhiều điểm chung.

@Da8888: mình cũng mong ngày bác đem về VN mấy em puppies để so tài đây..hi.hi.. chắc ấy em nhà bác dạo này lớn lắm rồi phải không, hôm nào rảnh post hình lên cho anh em chiêm ngưỡng nhé

@1stlady: he he hôm off bully mình chạy về cho con bú chứ không phải chăm sóc bầy nhóc...hi..hi... bà xã mình cũng mới sinh em bé ngày 9-9-2009 đó , ngày đẹp không...he he
Mình cũng xin chúc mừng SƠN NGUYỄN có con đầu lòng, trang trại có thêm đàn rot nhiều con , Cho mình xin hỏi thêm bà xã sinh cháu trai hay gái vậy ?
Một lần nữa xin chúc sức khoẻ gia đình và bé mới sinh tất cả cùng mạnh khoẻ !
Nếu có dịp mình vào Nam chắc SON NGUYÊN phải đi chiêu đãi 1 chầu nhé !

manhnm

Member
Chúc mừng Anh Sơn nhé. Cùng lúc có 2 tin vui lớn, lúc nào lên trại cho Em đi với nhé.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào Mạnh ! hôm nào rảnh thí hú anh rồi chạy lên củ chi chơi , thấy dạo này em bận quá nên không dám gọi điện lên đỡ đẻ phụ anh luôn , nghe linhty nói em đỡ đẽ mát tay lắm...he...he.....

@Lion_2009: chào anh thắng , hôm nào có dịp vào SG đi em sẽ khao anh 1 chầu bò tơ củ chi , món này là đặc sản của trại em đấy nhé...hi....hi

Ngo.Huy

Member
Chúc mừng anh Sơn nhé!Đúng là song hỷ mà:)Hôm bữa lên bản doanh của anh Sơn rước Ashley rồi và tận mắt thấy Fighter hy vọng lần sau có dịp được ngắm những em rott còn lại của anh Sơn.Chúc mừng anh Sơn lần nữa luôn nè!