• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh VP HP OFFLINE 27.2.2011

[W]ind [S]ea;418937 nói:
vậy à.thế sao bé xù nhà anh không bị cu cậu hớp hồn nhỉ...hí hí;;)
Chắc tại được đi chơi ..........nên phởn .............chưa kịp để ý đến :blusshing:

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
hi hi hi bức tranh phía sau sẽ là tương lai của Tùng. xem ảnh từ trang thứ 1 đến trang cuối cùng không dính cái ảnh nào hết buồn mấy ngày.
hihihihi.......trong bức ảnh này còn Tùng nào nữa nhỉ, bạn cho mình biết quí danh là ai đi để còn nhận diện thành viên nữa chứ :)

Boy Hai Phong86

Active Member
vẫn còn thiếu ảnh chụp với đại diện vp hp nhỉ, lam quả sầu riêng mà ko thấy đâu hết:)

_DIAMOND_1984

Chú rể Boy hp 86 vừa mới lấy vợ buổi trưa cũng tranh thủ chiều trốn vợ đi OFF :D:D

_DIAMOND_1984

Anh nói lấy vợ thế này sao mà tán gái được nữa hả anh , chán anh lắm hihi:))
phải nói thế chứ, để đi off có em nào xinh tươi anh còn khua hết chứ....kakakka....:)):)) Con Chú Hiển đi học chưa em, ông chú sang lúc anh dậy tắm rua đi làm Vẫn Gáy to lắm :p:p