• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh VP HP OFFLINE 27.2.2011

tran van hoan

Active Member
Đầu năm mà các bác vui vẻ quá , Chúc mừng các bác CLB VIETPET Hải Phòng . thân

cocker.fan

Active Member
em cũng có 1 vài kiểu do nhóm bạn em chụp,ảnh chụp bằng điên thoại hơi bé tí :D
[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

KimCuong

Active Member
Anh em Vietpet Hải Phòng cho KC được hỏi, anh bạn đứng cạch cái cây là thành viên hay là khách mời mà trông đáng yêu đến vậy? :love struck: :love struck: :love struck:

cocker.fan

Active Member
Anh em Vietpet Hải Phòng cho KC được hỏi, anh bạn đứng cạch cái cây là thành viên hay là khách mời mà trông đáng yêu đến vậy? :love struck: :love struck: :love struck:

Đây là khách mời từ đoàn hài kịch TW về đấy anh ạ!! :blusshing: góp vui thêm cho buổi off,hehe

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Đây là khách mời từ đoàn hài kịch TW về đấy anh ạ!! :blusshing: góp vui thêm cho buổi off,hehe
Nhìn cái ông áo hoa văn giống CHAIEN ghê, có bác nào biết tên bác ấy không nhỉ :)):))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh chị em đi OFF có ảnh thì UP hộ mình 1 tay nhé, mình tạm nghỉ 1 tý đã tý mình lại up tiếp :D:D